Baadhi ya wafanya biashara wa kibongo acheni ujinga.

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
7,037
Points
2,000

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
7,037 2,000
Good morning ladies and gents,
Wakuu katika pitapita zangu kwenye mtandao pendwa wa Instagram kutafuta wauzaji wa bidhaa za ujenzi nimekutana na kitu kilichoniacha na maswali mengi bila majibu. Hivi inaingia akilini mtu kufungua account ya biashara then ukaiweka private?? seriously? kwanini unataka mtu ili aweze kuona unachouza hadi akufollow? wtf is happening to these lame businessmen/women?. Mbadilike pumbaf.
 

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
156,231
Points
2,000

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
156,231 2,000
Wanakera hao na ukiuliza bei unaambiwa njoo dm mara njoo watsup napo haupewi jibu refu bali fupi kama waomba msaada vile
 

Hannah

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
3,872
Points
2,000

Hannah

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
3,872 2,000
The F*c is wanataka followers hamna kingine. Kwanza wengi ni matapeli sio wafanyabiashara halali.
 

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
5,574
Points
2,000

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
5,574 2,000
Naona fulsa ya kuanzisha darasa la watumiaji wa Instagram wenye account za biashara, vinginevyo TUTAWALAUMU sana.
 

Forum statistics

Threads 1,390,947
Members 528,310
Posts 34,067,533
Top