Baadhi ya viongozi wa chama tawala wanasema wanapinga ufisadi (Tundu Lisu) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baadhi ya viongozi wa chama tawala wanasema wanapinga ufisadi (Tundu Lisu)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Feb 9, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya viongozi wa chama tawala wanasema wanapinga ufisadi na wanataka Watanzani wawe na maisha bora kwa kutumia rasilimali za nchi.

    Wanataka tuwaamini lakini tuzidi kujiuliza kila siku, tunajifunza nini toka kwa mtu au watu ambao kwa mara mbili wamempitisha kushika wadhifa mkubwa kabisa mtu aliyeshindwa kabisa kulikwamua Taifa toka katika matatizo ya kila namna?

    Sijui kuhusu ninyi ila mimi siamini kwamba mtu au watu kutoka kundi la aina hii wanastahili tena kukabidhiwa nchi yetu kuisimamia na kuzilinda rasilimali zake kwa manufaa ya kila Mtanzania.


    Amesema kwenyea wallpaper yake ya Facebook
     
  2. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jini likujualo halikuli lika kwisha. Hadi wapatikane wanaofaa. Woote walikuwepo hivi sasa wanasubiri kukaa mkao wa mlo. Wachache sana wenye uzalendo. Nadhani wewe unafaa.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,728
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Tundu atueleze ana maoni gani juu ya ufisadi unafanywa na viongozi wa CHADEMA
     
  4. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ebu mwaga huo ufisadi unaoujua. Ila usiwe mmoja wapo wa kuwatetea mafisadi
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu afanye kufunguka zaidi
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mwaga mambo hapa tuone mkuu. mimi siujui ufisadi wa chadema.
     
  7. m

    massai JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hilo ***** halijui ufisadi maana yake ni nini.limefeli kama toto la jey key.hapo kwenye nyota,b.w.e.g.e
     
Loading...