Baadhi ya Maneno ya Kiapo cha Wabunge


Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.
Kwani vipi? Kuna la ajabu?
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.

KAtiba ijayo in mind.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
ni wajibu
 
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2009
Messages
1,278
Likes
444
Points
180
P

Penguine

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2009
1,278 444 180
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.


Mkuu tatizo ni nini sasa hapo? Nimejaribu kutafuta lililola ajabu katika uzi wako sijaona! Ulilenga kutujulisha nini zaidi mtaalam?
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.
Kwani vipi? Kuna la ajabu?
MATATIZO... hivi siku zote tukijadili hapa hamjui tatizo nini???:smile-big: TATIZO NI KATIBA MBOVU. Na viongozi WABOVU huapa kwa KATIBA MBOVU. kila siku nawaambia NUNUENI MIWANI, ILI MPATE KUONA. la sivyo mtakuwa MNAWINDA MSICHOKIFAHAMU, Hivi ninyi wana wa kizazi hiki MTAFUKUZA UPEPO HATA LINI???
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya spika wao anna makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'nitaihifadhi, nitailinda na kuitetea katiba ya jamhuri ya muungano wa tanzania'.

Waheshimiwa zito, mbowe na tundu lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.

colonial constitutions
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
natamani kumuona sitta akiapa
 
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0
payuka

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.
Acha upumba..u hiyo ni entry point. hata ukiwa wewe umeteuliwa kuwa Executive Director wa kampuni fulani ambayo haiperform lazima utaingia kwa kufuata taratibu zao zilizopo then ndo uanze kuwawashia moto!
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.
Nini cha ajabu sasa?. Kuhifadhi kulinda na kutetea katiba ni maneno ya kawaida kabisa. Mbona wengine waliapa hivyo hivyo na leo hii wamekumbatia mafisadi na rushwa kinyume na katiba?. Katiba iliyopo ni lazima iheshimiwa kama ambavyo itakavyokuwa kwa katiba mpya itakayopiganiwa na wapinzani wa kweli wenye lengo la kuipeleka mbele Tanzania
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
198
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 198 160
Lakini mbona huwa wengine wanaivunja katiba na hawachukuliwi hatua?
Tuna sheria na viapo vizuri lakini havina meno!
Hopeless oath.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Can't wait to see Samwel Sitta taking oath
 

Forum statistics

Threads 1,235,878
Members 474,779
Posts 29,239,300