Baadhi ya Maneno ya Kiapo cha Wabunge


Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.
 

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,436
Likes
1,285
Points
280

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,436 1,285 280
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.
Kwani vipi? Kuna la ajabu?
 

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,720
Likes
18
Points
135

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,720 18 135
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.

KAtiba ijayo in mind.
 

Penguine

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2009
Messages
1,270
Likes
436
Points
180

Penguine

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2009
1,270 436 180
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.


Mkuu tatizo ni nini sasa hapo? Nimejaribu kutafuta lililola ajabu katika uzi wako sijaona! Ulilenga kutujulisha nini zaidi mtaalam?
 

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,962
Likes
1,420
Points
280

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,962 1,420 280
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.
Kwani vipi? Kuna la ajabu?
MATATIZO... hivi siku zote tukijadili hapa hamjui tatizo nini???:smile-big: TATIZO NI KATIBA MBOVU. Na viongozi WABOVU huapa kwa KATIBA MBOVU. kila siku nawaambia NUNUENI MIWANI, ILI MPATE KUONA. la sivyo mtakuwa MNAWINDA MSICHOKIFAHAMU, Hivi ninyi wana wa kizazi hiki MTAFUKUZA UPEPO HATA LINI???
 

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya spika wao anna makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'nitaihifadhi, nitailinda na kuitetea katiba ya jamhuri ya muungano wa tanzania'.

Waheshimiwa zito, mbowe na tundu lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.

colonial constitutions
 

payuka

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
832
Likes
12
Points
0

payuka

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
832 12 0
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.
Acha upumba..u hiyo ni entry point. hata ukiwa wewe umeteuliwa kuwa Executive Director wa kampuni fulani ambayo haiperform lazima utaingia kwa kufuata taratibu zao zilizopo then ndo uanze kuwawashia moto!
 

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
40
Points
0

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 40 0
Inafurahisha kuona jinsi wabunge wote wakiwemo wa upinzani wanavyoapa mbele ya Spika wao Anna Makinda.

Miongoni mwa maneno ya kufurahisha katika kiapo chao ni:

'Nitaihifadhi, Nitailinda na Kuitetea Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania'.

Waheshimiwa Zito, Mbowe na Tundu Lisu walitamka kwa ufasaha sana maneno haya.
Nini cha ajabu sasa?. Kuhifadhi kulinda na kutetea katiba ni maneno ya kawaida kabisa. Mbona wengine waliapa hivyo hivyo na leo hii wamekumbatia mafisadi na rushwa kinyume na katiba?. Katiba iliyopo ni lazima iheshimiwa kama ambavyo itakavyokuwa kwa katiba mpya itakayopiganiwa na wapinzani wa kweli wenye lengo la kuipeleka mbele Tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,204,482
Members 457,330
Posts 28,160,452