Baadhi ya mabosi kuwa mashoga, ni laana ama?


Status
Not open for further replies.
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
685
Likes
301
Points
80
SN.BARRY

SN.BARRY

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
685 301 80
USIJE UKAWA NA MFANYAKAZI MWENZIO AMEKUZIDI CHEO NA MAFANIKIO UKAJA JF KUMCHAFUA KUWA NI SHOGA, TUWE MAKINI SANA NA HIZI STORY AMBAZO HAZINA UTHIBITISHO....ETI MTU MNAMWITA SHOGA KISA HAJAOA, KWELI??!! ILA USHOGA UPO LAKINI TUSCHAFUE WATU BILA UTHIBITISHO......AKIJA KUJITONGOZESHA KWAKO MREKODI KISHA ULETE UTHIBITISHO JF SIO STORY ZA MTAANI!
 
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,099
Likes
2,071
Points
280
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,099 2,071 280
Yule aliyeiuwa ATC vipi!,alimleta mkongo yule mweupee wa ikibinda nkoi mzee wa kunengua,akamkataza kutoa show akendanae Naarobi na private jet baadae Butiama mazikoni.
 
Mwisaki

Mwisaki

Senior Member
Joined
Mar 9, 2014
Messages
165
Likes
41
Points
45
Mwisaki

Mwisaki

Senior Member
Joined Mar 9, 2014
165 41 45
Mkimuona bwabwa anayehonga mwenye noti za maana...... jamani nipigieni pande mi shida yangu noti
 
born to win

born to win

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2015
Messages
566
Likes
87
Points
45
born to win

born to win

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2015
566 87 45
Na mimi sitashangaa kwamba mnayemuita Jesus alikua gay!!

Schmidt mnayemuita Jesus mpaka alipotundikwa msalabani Hakua na mtoto wala mke.

No wonder why many priesters are gay
!!
judas1.jpg
jesus.jpg
loljesus1.jpg
Ufinyu wa kufikir unakusumbua istoshe hapa hatuzungumzii dini na hizo picha zimetengenezwa

Watu wa aina yako ni mzigo kwa jamii na taifa kama unaona huna cha kuandika soma usicomment uchochez usio na tija kula vyakula vya kujenga ubongo vitakusaidia kufukir vyema my friend
 
ze big

ze big

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2015
Messages
375
Likes
334
Points
80
ze big

ze big

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2015
375 334 80
Na mimi sitashangaa kwamba mnayemuita Jesus alikua gay!!

Schmidt mnayemuita Jesus mpaka alipotundikwa msalabani Hakua na mtoto wala mke.

No wonder why many priesters are gay
!!
judas1.jpg
jesus.jpg
loljesus1.jpg
Kuwa makini ngurue wewe
 
gnassingbe

gnassingbe

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
4,003
Likes
2,059
Points
280
gnassingbe

gnassingbe

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
4,003 2,059 280
Asimuliae mvua imemnyea, asante kwa taarifa , ila pole kwa yaliokukuta Shy, mweke hadharani ili tumkwepe maana huwezi jua anaweza akawatenda wengine kama alivyokutenda wewe.
Walikuwa wamepanga kukutana kwa ajili gani?
 
gnassingbe

gnassingbe

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
4,003
Likes
2,059
Points
280
gnassingbe

gnassingbe

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
4,003 2,059 280
ilikuwapo miaka mingi tu , ila ongezeko la watu ma ukuaji wa sekta ya habari na mawasiliano inachochea sana Ukahaba, usagaji na Ushoga si tu TZ bali Afrika na Dunia yote, ila kinachotisha wako watu wanafanya hiyo kama burudani mfano hao ambao wanatajwa humu kuwa wanajiburudisha kwa kuingiliwa makalioni inatisha maana kama pesa wanayo,. kama kazi wanazo,....labda swali hapa ni je mtu huzaliwa shoga,ama ni matokeo ya malezi na mazingira.
Unataka kusema wako wanaofanya for a living!Kuwa shoga ni kazi kumbe!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,773
Members 475,220
Posts 29,268,046