Baadhi ya mabosi kuwa mashoga, ni laana ama?


Status
Not open for further replies.
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Jamani nimekuwa na mawazo mengi sana kuhusu huu ushoga; kidogo inasumbua kuelewa kuna sehemu kwenye maviwand amakubwa ama makampuni makubwa yanayoheshimika yakiongozwa na mashoga tena kwenye post kubwa kabisa;

Nimekuwa nikiuliza walitumia shule ama vitega uchumi vyao kuingia maofisini, nimewiwa hivi kuna mmoja yupo huku mbezi beach, anafanya ZANTEL yuko kwenye kampuni nzuri cha ajabu ana hela zake ameridhika ,na ana mke wake swali anafanya kujiridhisha ama ni laana ama kiduduwasha waswahili
tusemavyo;

Yupo mwingine pale DT DOBBIE ana shule yake nzuri tena alwatana hapa mjini lakini inasikitisha kwa hili, nimeshindwa kuwataja nikijaribu kuona maoni je soln ya wao kuachana ni kutajwa majina adharani ama.

Kwa wanaojua walioko maofisini embu tusaidiane kuwatambua mahali hapa pengine twaweza kuwasaidia
USHOGA MWIKO DAIMA
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Mwingine mwanamitindo mmoja mashuhuri ni majuzi tu katoka kupunguz tumbo ,wako wawili
hakika kazi ipo
 
D

Darwin

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
908
Likes
9
Points
35
D

Darwin

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
908 9 35
Mimi mpaka leo sielewi kwanini mwanaume ampende mwanaume mwenzake ila swali ni kwamba:

Kwani mtu akiwa shoga hawezi kusoma mpaka akawa bosi?
Ina maana mashoga sio Intelligent?
 
M

mzanganyika

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
257
Likes
3
Points
0
M

mzanganyika

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2009
257 3 0
Mimi sishangai private citizens kuwa mafirauni japo kuwa napinga. Kinachonishangaza ni makanisa kubariki michezo huu miongoni mwa viongozi wake. Hawa Lutherans wanasema kama unamtafuna na kutafunwa na mmoja tu basi ni ruksa.

Hivi Wakristo munapoona mapadri wenu wanabariki uhani.dhi na ubasha huwa munajisikiaje. Bado munaamini hawa watu na hizo dini ni za haki mbele ya Mungu?

Sohoji 'wahuni' wachache kufanya mambo kinyume na dini, hapa tunaona dini inabariki huu uchafu.

http://www.washingtontimes.com/news/2009/aug/22/lutheran-church-to-allow-gay-clergy-couples/
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
Mimi sishangai private citizens kuwa mafirauni japo kuwa napinga. Kinachonishangaza ni makanisa kubariki michezo huu miongoni mwa viongozi wake. Hawa Lutherans wanasema kama unamtafuna na kutafunwa na mmoja tu basi ni ruksa.

Hivi Wakristo munapoona mapadri wenu wanabariki uhani.dhi na ubasha huwa munajisikiaje. Bado munaamini hawa watu na hizo dini ni za haki mbele ya Mungu?

Sohoji 'wahuni' wachache kufanya mambo kinyume na dini, hapa tunaona dini inabariki huu uchafu.

http://www.washingtontimes.com/news/2009/aug/22/lutheran-church-to-allow-gay-clergy-couples/
Mzanganyika inasikitisha sana, ndiyo maana kuna madhehebu mengi. watu wengi wanakuwa wapentekoste kwa sababu katika upentekoste mambo haya hayapo dispite several setbacks due to human error. Lakini kwa dhambi kama hii hakuna. Inatia kinyaa sana.
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Ushoga ni laana... Ni kitendo kisichofaa kwa kiumbe chochote. Mbona mamalia wengine hawahusudishi vitendo hivi vya ushoga, sie binadamu tumevitoa wapi?

Jamii yapaswa ikemee vitendo hivi kwa nguvu zote. Kwa Tanzania hatujachelewa sana, na tuanze kwa kuwataja majina...ila tusilete majungu na chuki binafsi.
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Kuna mwingine ni mwanajf huyo unajenga nae urafiki ukikutana nae tu basi umeisha anakulazimisha -- kuna members wengi wamekubwa na kadhia hii wanakimbia forum
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Kuna mwingine ni mwanajf huyo unajenga nae urafiki ukikutana nae tu basi umeisha anakulazimisha -- kuna members wengi wamekubwa na kadhia hii wanakimbia forum
Hee!! Jamani! Dunia imekumbwa na nini? ndio maana majanga ya kutisha hayaishi!! tumezidi kumkosoa muumba!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
Kuna mwingine ni mwanajf huyo unajenga nae urafiki ukikutana nae tu basi umeisha anakulazimisha -- kuna members wengi wamekubwa na kadhia hii wanakimbia forum
Asimuliae mvua imemnyea, asante kwa taarifa , ila pole kwa yaliokukuta Shy, mweke hadharani ili tumkwepe maana huwezi jua anaweza akawatenda wengine kama alivyokutenda wewe.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,511
Likes
198
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,511 198 160
Asimuliae mvua imemnyea, asante kwa taarifa , ila pole kwa yaliokukuta Shy, mweke hadharani ili tumkwepe maana huwezi jua anaweza akawatenda wengine kama alivyokutenda wewe.
Yaani wewe ni mgeni ktk JF mpaka humjui Shy..lolz
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,025
Likes
1,376
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,025 1,376 280
Hii ya Jeet Patel imenitisha!!! Au ndiyo maana hana mke na wala hataki kabisa kuoa?? Nakumbuka alikuwa anaishi na mwanamke mmoja, na yule mama alikimbia?? Jamaa amezeeka, nyumbani ni wafanyakazi na paka tu!!! Na utajiri wote huo!!! hataki kabisa kusikia habari za kuoa!!! Mimi nilidhani pengine ana matatizo ya kibaolojia, kumbe ni bwa bwa?? Hebu mwenye data zaidi atupatie. Nimepatwa na butwaa!!

Huyo wa PPF zamani, yeye sijui ndiye mume au mke? Maana dunia imekwisha. tufanyeje tuukomeshe ushoga?? Ni aibu mno kwa maisha ya binadamu.
 
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
15
Points
35
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 15 35
Hii kitu inaenea kwa kasi sana TZ,sijui ilikuwepo ila watu walikuwa wanajificha tu au watu wameanza kujifunza sasa?
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
Yaani wewe ni mgeni ktk JF mpaka humjui Shy..lolz
ni mgeni kiasi, lakini kwanini SHY atuambii huyo mtu anaetenda watu maana mwenyewe kakiri kuwa ukienda kuonana na huyo mwanajamii amekutafuna.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
Hii kitu inaenea kwa kasi sana TZ,sijui ilikuwepo ila watu walikuwa wanajificha tu au watu wameanza kujifunza sasa?
ilikuwapo miaka mingi tu , ila ongezeko la watu ma ukuaji wa sekta ya habari na mawasiliano inachochea sana Ukahaba, usagaji na Ushoga si tu TZ bali Afrika na Dunia yote, ila kinachotisha wako watu wanafanya hiyo kama burudani mfano hao ambao wanatajwa humu kuwa wanajiburudisha kwa kuingiliwa makalioni inatisha maana kama pesa wanayo,. kama kazi wanazo,....labda swali hapa ni je mtu huzaliwa shoga,ama ni matokeo ya malezi na mazingira.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Jamani nimekuwa na mawazo mengi sana kuhusu
huu ushoga;kidogo inasumbua kuelewa kuna sehemu
kwenye maviwand amakubwa ama makampuni makubwa
yanayoheshimika yakiongozwa na mashoga tena kwenye
post kubwa kabisa;nimekuwa nikiuliza walitumia shule ama
vitega uchumi vyao kuingia maofisini,nimewiwa hivi kuna mmoja
yupo huku mbezi beach,anafanya ZANTEL yuko kwenye kampuni
nzuri cha ajabu ana hela zake ameridhika ,na ana mke wake
swali anafanya kujiridhisha ama ni laana ama kiduduwasha waswahili
tusemavyo;
Yupo mwingine pale DT DOBBIE ana shule yake nzuri tena alwatana hapa mjini
lakini inasikitisha kwa hili,nimeshindwa kuwataja nikijaribu kuona maoni je
soln ya wao kuachana ni kutajwa majina adharani ama,
kwa wanaojua walioko maofisini embu tusaidiane kuwatambua mahali hapa pengine twaweza kuwasaidia
USHOGA MWIKO DAIMA
Unafikiri hele walizonazo wametoa wapi? Wengine hupewa masharti na waganga wao wa jadi akiacha kufi*wa tu na hela zinapotea! Wajitayarishe na kansa za huko mku*duni na waandae na pampazi za kutosha maana kutakuwa hakuna breki
 
nyaunyau

nyaunyau

Senior Member
Joined
Oct 28, 2009
Messages
122
Likes
8
Points
35
nyaunyau

nyaunyau

Senior Member
Joined Oct 28, 2009
122 8 35
kwa kuwasaidia ili wasiendelee na vitendo hivyo watajwe kwa majina wajue si siri tena huenda wakaacha mchezo huo mchafu.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
Kuna mwingine ni mwanajf huyo unajenga nae urafiki ukikutana nae tu basi umeisha anakulazimisha -- kuna members wengi wamekubwa na kadhia hii wanakimbia forum

pls mwanike huyo asituchafulie hali ya hewa humu jamvini
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,236,683
Members 475,218
Posts 29,266,857