Baada ya Ziara za Mawaziri mikoani je CCM na Serikali wamepata nini?


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Nimepata simu muda mfupi toka kwa Mzee mmoja mida hii na katika maongezi yetu kasema ziara za mawaziri wa JK katika kuelezea bajeti waliishia kuongea na madiwani kwa mikutano ya ndani maana wananchi walikuwa wakiwazomea kila kona ya Nchi . Je kwa wana CCM na wachambuzi wa mambo ya siasa na hasa wa serikali ya JK mna la kutueleza ? Is there anything achievement?
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
lunyungu,
kwanini mmenitolea option ya kupost new thread ktk profile yangu?au kwasababu mie ni kada mpinzani?
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Hayo kuzomea ni staili imeingia mjini,itapita kama mishono ya nguo ,CCM wa kweli hatishiki na zomea zomea,hizo ni hasira tu lakini upendo wao uko pale pale CCM ndio Baba,hasira zina mida na halafu hutulia na mambo yakarudi kama zamani wanajua walokole hawa wa upinzani ni wapakazaji ,hucharuka halafu mwisho hurejea CCM.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Mwiba
Sitaki kuamini kwamba uko kilaza wa digrii hii . Yaani hujaelewa nilicho kiandika hadi unajibu kitu ambacho hakina nafasi wala hukuulizwa ? Narudia tena kuuliza .Je kuna mafanikio yeyote yaliyo patikana baada ya ziara hizo za mawaziri? Na landa niongeze moja mnaweza kutueleza kiais kimetumika na Faida ambayo Taifa limepata baada ya mizunguko hiyo ?

Uliyo kosa access ya kuweka new topic nasema itakuwa ni technical error halafu mimi si Admn.Ila najua ombi ama swali lako litakuwa limefika mahala husika .
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
admin nina breaking news ninayo kuhusu mbowe,
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Mkombozi weka hapa hapa ama weka kwenye mada ya Mbowe maana ni habari za mtu huyo huyo.Itakuwa vyema ukaendeleza pale pale
 
Ericus Kimasha

Ericus Kimasha

Verified Member
Joined
Oct 27, 2006
Messages
488
Likes
128
Points
60
Ericus Kimasha

Ericus Kimasha

Verified Member
Joined Oct 27, 2006
488 128 60
Tathmini yangu ni kuwa; ziara zimewapanua wananchi kidemokrasia. Mfano sasa wamefahamu kuhoji juu ya ahadi za viongozi si kosa na ni jukumu la Viongozi waliowachagua kuwajulisha mustakabali wa maendeleo yao. Wananchi kujitambua kulianza kuonekana katika ziara ya lowassa MWZ. Natumaini sote tunakumbuka maswali motomoto juu ya ajila na ahadi ya maisha bora kwa Wadanganyika. Na la kufumbua macho zaidi ni ujasiri wa mtoto kumhoji Waziri Mkuu. Natarajia kama ni tathmini ziara imetoa wigo wa kukomaza demokrasia.
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
Hayo kuzomea ni staili imeingia mjini,itapita kama mishono ya nguo ,CCM wa kweli hatishiki na zomea zomea,hizo ni hasira tu lakini upendo wao uko pale pale CCM ndio Baba,hasira zina mida na halafu hutulia na mambo yakarudi kama zamani wanajua walokole hawa wa upinzani ni wapakazaji ,hucharuka halafu mwisho hurejea CCM.
....hongera sana Mwiba, i hope you are making your papa CCM proud of your garbage.

you are an idiot.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
ntareyehirungu
Junior Member
-----------------------------------------------------------------

Tathmini yangu ni kuwa; ziara zimewapanua wananchi kidemokrasia. Mfano sasa wamefahamu kuhoji juu ya ahadi za viongozi si kosa na ni jukumu la Viongozi waliowachagua kuwajulisha mustakabali wa maendeleo yao. Wananchi kujitambua kulianza kuonekana katika ziara ya lowassa MWZ. Natumaini sote tunakumbuka maswali motomoto juu ya ajila na ahadi ya maisha bora kwa Wadanganyika. Na la kufumbua macho zaidi ni ujasiri wa mtoto kumhoji Waziri Mkuu. Natarajia kama ni tathmini ziara imetoa wigo wa kukomaza demokrasia.


Ninasema siku zote kuwa we are making, a big progress ndani ya hii forum, kila siku kunakuja vichwa vingi vikali ambavyo vinaweza kuchambua ishus, I mean what else can you ask for?

Mkuu hapo juu, heshima zangu zote mbele, keep it up!
 
Ericus Kimasha

Ericus Kimasha

Verified Member
Joined
Oct 27, 2006
Messages
488
Likes
128
Points
60
Ericus Kimasha

Ericus Kimasha

Verified Member
Joined Oct 27, 2006
488 128 60
Heshima kwako pia FieldMashal
 

Forum statistics

Threads 1,237,061
Members 475,401
Posts 29,276,978