Baada ya yote

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,605
2,000
Natafuta nyumba ndogo nzuri kabisa
Anayehitaji tuwasiliane PM

:peace::peace::peace::peace:
 

Dena Amsi

R I P
Aug 17, 2010
13,105
1,250
Kwani leo umamkaje Kimbweka nitaku PM maana naona unaelekea kubaya wenzio wanazikimbia wewe unazitafuta jamani hebu acha hizo utapata UKIMWI bure tulia na wako
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,689
0
mmh leo kimbweka una nini baba?
i post yako km ya 4 ivi
una hasira leo ...hahhhaa
apana bwana usifanye ivo
nyumba ndgo nikwa upotevu
achana na idea izo
KWANINI UMEAMUA KUSAKA SMAll HAUS IF I MAY ASK??????
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,605
2,000
mmh leo kimbweka una nini baba?
i post yako km ya 4 ivi
una hasira leo ...hahhhaa
apana bwana usifanye ivo
nyumba ndgo nikwa upotevu
achana na idea izo
KWANINI UMEAMUA KUSAKA SMAll HAUS IF I MAY ASK??????

Niionje na mimi
Nimechoka kusimuliwa
 

NATA

JF-Expert Member
May 10, 2007
4,510
1,195
Jaribu ohio street, kinondoni rd, maeneo ya karibu hotel kuana vimwana wa kufa mtu mkuu humu utadanganywa sana.....!
 

NATA

JF-Expert Member
May 10, 2007
4,510
1,195
mmh leo kimbweka una nini baba?
I post yako km ya 4 ivi
una hasira leo ...hahhhaa
apana bwana usifanye ivo
nyumba ndgo nikwa upotevu
achana na idea izo
kwanini umeamua kusaka small haus if i may ask??????

nahisi matatizo na mwenza wake ya mekomaa!
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,605
2,000
Jaribu ohio street, kinondoni rd, maeneo ya karibu hotel kuana vimwana wa kufa mtu mkuu humu utadanganywa sana.....!

Haya mkuu nipo mbioni, leo mimi na wao , wao na mimi mpaka kieleweke
 

Mwiba

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
7,611
1,250
aaaahhaaaa!!!!!!nimekushika sasa si nimekuuliza kibweka kwenye post yako y kufumaniwa ukafumba macho hukusema laki nimekushika leoo...njoo tanga vitoto teeeeeele huku...nsalmie bi mkubwa...kakunyimani kwani???:smile:
Natafuta nyumba ndogo nzuri kabisa
Anayehitaji tuwasiliane PM

:peace::peace::peace::peace:
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,605
2,000
aaaahhaaaa!!!!!!nimekushika sasa si nimekuuliza kibweka kwenye post yako y kufumaniwa ukafumba macho hukusema laki nimekushika leoo...njoo tanga vitoto teeeeeele huku...nsalmie bi mkubwa...kakunyimani kwani???:smile:


hahahah kweli umenifuma ngoja nikapige service mashine kesho saa sita naingia tanga, barabara ya ngapi mkuu?
 

Mwiba

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
7,611
1,250
KUMI NA NANE (18) HAPO BILA MATATA NGOJA NIKAWAAMBIE WAKANUNUE WANJA NA HENA :smile-big:
hahahah kweli umenifuma ngoja nikapige service mashine kesho saa sita naingia tanga, barabara ya ngapi mkuu?
 

Mwiba

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
7,611
1,250
aaaaahhh si hivyyyo bwana mi nina mdogo wanguuu huku dili hili mbona watutia mchanga wa macho kihivyoo mtu wangu??mi mtu tushaeelewana wenyewe acha hizo bana mdogo....ushaniaribia waooona sasa???hajibu???:doh::doh::doh:
Kama ni nyumba ndogo kweli!

Umechoka kuishi nadhani.

Unatafuta kifo kwa lazima.

si vema
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom