Baada ya watu kupoteza imani na Tume ya Uchaguzi huku wapinzani wakisusa kushiriki chaguzi, kinachofuata ni kuletewa Mgombea binafsi

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
40,831
2,000
Katika jitihada za kuondoa picha ya kuwa na Bunge la chama kimoja,na kuondoa dhana inayojengeka kwa kasi sasa kwamba demokrasia sasa imekufa, watachofanya hawa mabwana ni kutuletea kitu kinachoitwa "Mgombea Binafsi" ingawa yatakuwa ni yale yale tu maana mifumo ni ile ile.

Katika hili, baadhi ya wapinzani waliofanyiwa figisu katika uchaguzi huu wanaweza kushawishiwa kutumia fursa hiyo katika chaguzi ndogo zitazojitokeza siku zijazo na huu pia utakuwa ni mkakati wa "'divide and rule". Hivyo, baadhi ya wapinzani waliokosa ubunge leo hii, kesho wanaweza kurudi Bungeni kwa njia hiyo.

Hoja kuu watayotumia ni uamuzi wa CHADEMA na ACT kukataa kupeleka majina ya wabunge wa Viti Maalum na watasema hii njia itasaidia kuwapa fursa wanaobanwa na vyama vyao hasa kina mama-propaganda.

Time will tell.
 

Mromboo

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
2,384
2,000
Huu udikteta uchwara wa Mbowe na Lisu wa kuzuia wabunge wa viti maalum kisa wao wameshindwa lazima upingwe na kila mtu
Wanawake wa chadema andamaneni kufuata haki zenu
Siku hizi mmeshakubaliana kuruhusu maandamano ya Chadema?
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
7,970
2,000
Katika jitihada za kuondoa picha ya kuwa na Bunge la chama kimoja,na kuondoa dhana inayojengeka kwa kasi sasa kwamba demokrasi sasa imekufa, watachofanya hawa mabwana ni kutuletea kitu kinachoitwa '"Mgombea Binafsi" ingawa yatakuwa ni yale yale tu maana mifumo ni ile ile.

Katika hili,baadhi ya wapinzani waliofanyiwa figisu katika uchaguzi huu wanaweza kushawishiwa kutumia fursa hiyo katika chaguzi ndogo zitazojitokeza siku zijazo na huu pia utakuwa ni mkakati wa "'divide and rule".Hivyo, baadhi ya wapinzani waliokosa ubunge leo hii, kesho wanaweza kurudi Bungeni kwa njia hiyo.

Hoja kuu watayotumia ni uamuzi wa CHADEMA na ACT kukataa kupeleka majina ya wabunge wa viti maalamu na watasema hii njia itasaidia kuwapa fursa wanaobanwa na vyama vyao hasa kina mama-propaganda.

Time will tell.
Uchaguzi ulishaisha.......
Tulia tujenge nchi mkuu
 

WALOLA VUNZYA

JF-Expert Member
Nov 20, 2020
250
250
Uchaguzi ulishaisha.......
Tulia tujenge nchi mkuu
Nchi ilishajengwa kitambo ni maboresho tu.
 

infinix

JF-Expert Member
Sep 6, 2018
2,071
2,000
Huu udikteta uchwara wa Mbowe na Lisu wa kuzuia wabunge wa viti maalum kisa wao wameshindwa lazima upingwe na kila mtu
Wanawake wa chadema andamaneni kufuata haki zenu
Hoja yako ni ya kis***nge kweli kweli,nenda kachuku etu buku saba zako pale Lumumba.
 

Mwanzi1

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
5,819
2,000
Chadema imewashika mateka kina mama, wanahitaji ukombozi ili watimize haki yao kikatiba.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom