• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Baada ya Tume ya uchaguzi kuvuka lengo la uandikishaji wapiga kura CCM kutoa semina elekezi kwa viongozi wake wa serikali za mitaa

J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,742
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,742 2,000
Mambo mawili makubwa yamejitokeza hivi karibuni kwanza CCM imeshinda uchaguzi wa serikali za mitaa kwa kishindo, pili Tume ya taifa ya uchaguzi imevuka lengo kwa kuandikisha wapiga kura wengi kuliko ilivyotarajiwa.

Hii maana yake ni kuwa uchaguzi mkuu wa 2020 utakuwa na wapiga kura zaidi ya milioni 29 hii ni historia.

Kwa kuliona hilo CCM inatarajia kutoa semina elekezi kwa viongozi wake wa serikali za mitaa ikiwa ni matayarisho ya kushiriki kikamilifu katika uchaguzi mkuu.

Ikumbukwe kuwa wananchi wengi wamejiandikisha kupiga kura baada ya kuridhishwa na maendeleo yanayoletwa na serikali ya awamu ya 5 na kwa mara ya kwanza tangu tupate Uhuru watanzania wameanza kuona thamani ya kura zao.

Hongereni CCM.

Maendeleo hayana vyama!
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
27,256
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
27,256 2,000
Nimeamini kama hukubaliki hata ujipake manukato hutoboi. Juzi mtendaji wa mtaa wetu kaitisha kikao kujitambulisha na kujadili maendeleo, hayo mahudhurio ni aibu.

Yeye na wapambe wake wakaishia kusema kwa sauti kubwa kuwa wao ndio waliochaguliwa, na kama kuna wengine tulikuwa tunawataka walijitoa hivyo tufanye kazi na yeye kwakuwa yuko tayari.

Alipoona inafika jioni idadi bado ni ndogo sana, akawa anasema mtu aliyetokea kwenye kikao hata akipata matatizo asiende hapo ofisini. Hapo nikawa najiuliza hiyo wanayosema wanakubalika ndio ipo hiyo?
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,742
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,742 2,000
tindo,
Nilidhani hamkuhudhuria kabisa!!

Kuhudhuria kwenu ndio kukubalika kwenyewe.

Maendeleo hayana vyama!
 
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2014
Messages
2,192
Points
2,000
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2014
2,192 2,000
Ukiona baba wa familia kila dakika anasema yeye ndo baba ndo mwanaume anza kuwa na wasiwasi sana, kuwa baba au mwanaume ni majukumu tu na uwajibikaji wako unakutangaza na kuwataarifu wengine kuwa ww ni nani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,742
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,742 2,000
uungwana classic,
Funguka zaidi bwashee!
 
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2014
Messages
2,192
Points
2,000
uungwana classic

uungwana classic

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2014
2,192 2,000
Funguka zaidi bwashee!
Baba anaanza kutangaza mm ndo ninaewalisha humu ndani mm ndo nalipa bili zote humu ndani na upovu unamtoka mdomoni kuelezea hayo lazima uingie wasiwasi mkuu, ila inakulazima kuwa mpole nakusema ndiyo ni kweli na kumsaidia zaidi utasema kama sio ww kiukweli hata shule tusingeenda na tungetembea uchi lakin ya moyon unajua mwenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,741
Points
2,000
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,741 2,000
johnthebaptist, Na kweli mkuu wameshinda kwa kishindo cha Watendaji Kata kukimbia ofisi zao na kuwanyima fomu wagombea wa upinzani CCM oyeee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
27,256
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
27,256 2,000
Nilidhani hamkuhudhuria kabisa!!

Kuhudhuria kwenu ndio kukubalika kwenyewe.

Maendeleo hayana vyama!
Mimi sikuhudhuria bali walikuwa karibu na kwangu. Waliohudhuria ni aibu, ilikuwa kama kikao cha ukoo.
 
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
1,741
Points
2,000
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
1,741 2,000
tindo,
Hiyo inaonesha ulihudhuria. Pili Mtendaji alikuwa anajitambulisha kwa sababu zipi, kwani naye alichaguliwa?
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
23,006
Points
2,000
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
23,006 2,000
tindo,
Tanapa mna tabu sana
Mtendaji hapigiwi kura,anaajiriwa na manispaa,huyo mtendaji aliekwambia amechaguliwa labda ni mashinji,halafu ulijuaje wakati umenuna?
Endelezeni dhihaka na bezo,sie tunazidi kukanyaga mafuta,mkistuka muda umeisha,mnatangaza kususa
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
27,256
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
27,256 2,000
tindo,
Tanapa mna tabu sana
Mtendaji hapigiwi kura,anaajiriwa na manispaa,huyo mtendaji aliekwambia amechaguliwa labda ni mashinji,halafu ulijuaje wakati umenuna?
Endelezeni dhihaka na bezo,sie tunazidi kukanyaga mafuta,mkistuka muda umeisha,mnatangaza kususa
Hii id na Buberwa d mko pamoja nini? Maana naona mmeuliza swali moja! Ni mtendaji au mnawaita nani lakini ni hawa waliopotishwa na Jafo SM. Kwani kusikia watu wanachoongea kutokana na ukaribu ndio kuhudhuria?
 
Abul Aaliyah

Abul Aaliyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
1,511
Points
2,000
Abul Aaliyah

Abul Aaliyah

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
1,511 2,000
Kaz kwl kwl
Hii id na Buberwa d mko pamoja nini? Maana naona mmeuliza swali moja! Ni mtendaji au mnawaita nani lakini ni hawa waliopotishwa na Jafo SM. Kwani kusikia watu wanachoongea kutokana na ukaribu ndio kuhudhuria?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,932
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,932 2,000
Awamu ya vituko hii!!!!
 
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
2,360
Points
2,000
Los técnicos

Los técnicos

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
2,360 2,000
Mambo mawili makubwa yamejitokeza hivi karibuni kwanza CCM imeshinda uchaguzi wa serikali za mitaa kwa kishindo, pili Tume ya taifa ya uchaguzi imevuka lengo kwa kuandikisha wapiga kura wengi kuliko ilivyotarajiwa.

Hii maana yake ni kuwa uchaguzi mkuu wa 2020 utakuwa na wapiga kura zaidi ya milioni 29 hii ni historia.

Kwa kuliona hilo CCM inatarajia kutoa semina elekezi kwa viongozi wake wa serikali za mitaa ikiwa ni matayarisho ya kushiriki kikamilifu katika uchaguzi mkuu.

Ikumbukwe kuwa wananchi wengi wamejiandikisha kupiga kura baada ya kuridhishwa na maendeleo yanayoletwa na serikali ya awamu ya 5 na kwa mara ya kwanza tangu tupate Uhuru watanzania wameanza kuona thamani ya kura zao.

Hongereni CCM.

Maendeleo hayana vyama!
Binafsi sikuwahi kujiandikisha ila msimu huu nimetimiza hilo.
Japo si dhani kama unachosema ni sahihi.
Lengo langu ni kuwachagua viongozi watakao kuwa tayari kupigania maslahi yangu ninayoyapa kipaumbele bila kujali chama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,742
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,742 2,000
Binafsi sikuwahi kujiandikisha ila msimu huu nimetimiza hilo.
Japo si dhani kama unachosema ni sahihi.
Lengo langu ni kuwachagua viongozi watakao kuwa tayari kupigania maslahi yangu ninayoyapa kipaumbele bila kujali chama

Sent using Jamii Forums mobile app
Hao viongozi wanapatikana CCM tu!
 
Sevenjr

Sevenjr

Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
26
Points
150
Sevenjr

Sevenjr

Member
Joined Aug 3, 2018
26 150
Mambo mawili makubwa yamejitokeza hivi karibuni kwanza CCM imeshinda uchaguzi wa serikali za mitaa kwa kishindo, pili Tume ya taifa ya uchaguzi imevuka lengo kwa kuandikisha wapiga kura wengi kuliko ilivyotarajiwa.

Hii maana yake ni kuwa uchaguzi mkuu wa 2020 utakuwa na wapiga kura zaidi ya milioni 29 hii ni historia.

Kwa kuliona hilo CCM inatarajia kutoa semina elekezi kwa viongozi wake wa serikali za mitaa ikiwa ni matayarisho ya kushiriki kikamilifu katika uchaguzi mkuu.

Ikumbukwe kuwa wananchi wengi wamejiandikisha kupiga kura baada ya kuridhishwa na maendeleo yanayoletwa na serikali ya awamu ya 5 na kwa mara ya kwanza tangu tupate Uhuru watanzania wameanza kuona thamani ya kura zao.

Hongereni CCM.

Maendeleo hayana vyama!
Usijidanganye, Wengi wao walienda kujiandikisha Ili wapate vitambulisho tu na si kwa ajili ya kupiga kura

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,402,633
Members 530,953
Posts 34,400,590
Top