Baada ya tamko zito la Dr. Slaa, Chadema sasa yatakiwa kutoa takwimu zao za Urais...


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
624,763
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 624,763 280
Wapigakura wengi waliompigia kura Dr. Slaa wamefurahishwa na hatua ya utulivu wa Raisi wetu Mtarajiwa ambaye JK ametumia mabavu ya dola kujisimika madarakani kwa minajili ya udikteta..........

Lakini wapigakura hao sasa wana kiu ya kuelewa ushahidi wa Chadema wa ni nani aliyeshinda kinyang'anyiro cha uraisi kwa sababu takwimu za NEC wanaamini ni matunda ya kuchakachua na wala hata hawazifuatilii hata kidogo...........

Zipo jitihada za watu wasiofahamika malengo yao nini ambao tayari wameanza kutuma sms za uchochezi za kuhamasisha uvunjajii wa amani kwa kudai maandamano ya amani ya kupinga matokeo lakini swali la kujiuliza unapopinga kitu lazima uwe unacho chako mkononi cha kulinganishia vinginevyo utakuwa unatwanga maji kwenye kinu..............

Hili sasa ndilo shinikizo la wapigakura kwa Chadema toeni takwimu zenu ili tutafakari hatua bora za kufanya kuhakikisha haki inatendeka....................

Sisi siyo nyumbu wa kupelekeshwa bila maandalizi ya kutosha............
 
luvcyna

luvcyna

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2009
Messages
1,472
Likes
1,120
Points
280
luvcyna

luvcyna

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2009
1,472 1,120 280
Ruta na ukweli kabisa nasikiliza taarifa ya habari hapa Dr anatoa tamko kali na kaja na kila aina ya uthibitisho wa kudhihirisha matokeo yanayotangazwa na Nec hayana uhalisia....... inaniuma sana mtu anavyotaka kuingia madarakani kwa mabavu ilihali anatambua fika kabisa ya kuwa watu hawamhitaji tena,
INAUMA MNOO, ni ngumu kuvumilia hali kama hii
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,897
Likes
7,468
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,897 7,468 280
Wapigakura wengi waliompigia kura Dr. Slaa wamefurahishwa na hatua ya utulivu wa Raisi wetu Mtarajiwa ambaye JK ametumia mabavu ya dola kujisimika madarakani kwa minajili ya udikteta..........

Lakini wapigakura hao sasa wana kiu ya kuelewa ushahidi wa Chadema wa ni nani aliyeshinda kinyang'anyiro cha uraisi kwa sababu takwimu za NEC wanaamini ni matunda ya kuchakachua na wala hata hawazifuatilii hata kidogo...........

Zipo jitihada za watu wasiofahamika malengo yao nini ambao tayari wameanza kutuma sms za uchochezi za kuhamasisha uvunjajii wa amani kwa kudai maandamano ya kupinga matokeo ya amani lakini swali la kujiuliza unapopinga kitu lazima uwe unacho chako mkononi cha kulinganishia vinginevyo utakuwa unatwanga maji kwenye kinu..............

Hili sasa ndilo shinikizo la wapigakura kwa Chadema toeni takwimu zenu ili tutafakari hatua bora za kufanya kuhakikisha haki inatendeka....................

Sisi siyo nyumbu wa kupelekeshwa bila maandalizi ya kutosha............
This one, coming from a seemingly die-hard CHADEMA follower, shows the highest level of maturity. Kudos!
Kwa sisi wengine wote ambao ni wafuasi wa Dr Slaa (sijasema Chadema kwa vile najua wapo CCM wengi tu ambao ni wafuasi wakubwa wa Dr Slaa) nashauri tuiunge mkono approach hii kwa nguvu zetu zote.
Embu tusaidiane kupata ushahidi wa rigging!
 
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
3,058
Likes
394
Points
180
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
3,058 394 180
This one, coming from a seemingly die-hard CHADEMA follower, shows the highest level of maturity. Kudos!
Kwa sisi wengine wote ambao ni wafuasi wa Dr Slaa (sijasema Chadema kwa vile najua wapo CCM wengi tu ambao ni wafuasi wakubwa wa Dr Slaa) nashauri tuiunge mkono approach hii kwa nguvu zetu zote.
Embu tusaidiane kupata ushahidi wa rigging!
Naunga mkono ila nadhani uliopo kwa Dr Slaa unatosha kwa vile ni 'documentary' - yaani, ule amabao kila wakala alisaini kuwa anaafiki kura za huyu ni hizi na za yule ni zile. Tusubiri huo ushauri ufike mahali husika ila sisi wote tutulie na tulinde amani amani wakati wote whether kutapatikana mwafaka au kukosekana. Mimi ni mdau wa non-violence approach - peace building!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,217
Likes
877
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,217 877 280
Askari tupo nyuma ya DR wa ukweli tunamsikiliza hatuwezi buruzwa kijinga jinga
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Savimbi aliipeleka Angola vitani kwa miaka zaidi 25, Maalifu Seif aliipeleka Zanzibar kutotulia kwa miongo fulani... sasa Mh. Dr. Slaa ana lake pia. Mwenyezi Mungu tulinde katika hili.


Kwa katiba matokeo ya Urais tu ndio hayawezi ku-be-challenged mahakamani in case tume ikiyatangaza... sasa haya ya Mpendazoe mbona ngoma Rahisi sana kwa nini Dr. Slaa wasiende huko mahakamani?
 
SOARES

SOARES

Senior Member
Joined
Jul 6, 2007
Messages
147
Likes
49
Points
45
SOARES

SOARES

Senior Member
Joined Jul 6, 2007
147 49 45
Pamoja tunawakilisha
Kumetolewa hoja kuwa ili kutokupingana na katiba yetu ya sasa kuwa Rais akishatangazwa hakuna mamlaka inayoweza kubatilisha, naona ni bora kusimamisha utangazi wa matokeo unaofanywa ili kuziba mianya ya kuletewa Dikteta Sultani
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,161
Likes
1,592
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,161 1,592 280
Savimbi aliipeleka Angola vitani kwa miaka zaidi 25, Maalifu Seif aliipeleka Zanzibar kutotulia kwa miongo fulani... sasa Mh. Dr. Slaa ana lake pia. Mwenyezi Mungu tulinde katika hili.


Kwa katiba matokeo ya Urais tu ndio hayawezi ku-be-challenged mahakamani in case tume ikiyatangaza... sasa haya ya Mpendazoe mbona ngoma Rahisi sana kwa nini Dr. Slaa wasiende huko mahakamani?
Hujaacha bado kutumia makalio kufikiri?
 
bfsam2000

bfsam2000

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
20
Likes
6
Points
5
bfsam2000

bfsam2000

Member
Joined Nov 2, 2010
20 6 5
nina taarifa za karibu,jumla ya kura za ubunge na uraisi kwa bukoba mjini zina tofauti ya elfu ishirini.

sasa sijui hizo elfu ishirini kwenye ubunge zimeharibika au Vipi?

na sehemu nyingi pia jamaa data wanazo
 
G

Gaza

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
104
Likes
5
Points
35
G

Gaza

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
104 5 35
Wapigakura wengi waliompigia kura Dr. Slaa wamefurahishwa na hatua ya utulivu wa Raisi wetu Mtarajiwa ambaye JK ametumia mabavu ya dola kujisimika madarakani kwa minajili ya udikteta..........

Lakini wapigakura hao sasa wana kiu ya kuelewa ushahidi wa Chadema wa ni nani aliyeshinda kinyang'anyiro cha uraisi kwa sababu takwimu za NEC wanaamini ni matunda ya kuchakachua na wala hata hawazifuatilii hata kidogo...........

Zipo jitihada za watu wasiofahamika malengo yao nini ambao tayari wameanza kutuma sms za uchochezi za kuhamasisha uvunjajii wa amani kwa kudai maandamano ya amani ya kupinga matokeo lakini swali la kujiuliza unapopinga kitu lazima uwe unacho chako mkononi cha kulinganishia vinginevyo utakuwa unatwanga maji kwenye kinu..............

Hili sasa ndilo shinikizo la wapigakura kwa Chadema toeni takwimu zenu ili tutafakari hatua bora za kufanya kuhakikisha haki inatendeka....................

Sisi siyo nyumbu wa kupelekeshwa bila maandalizi ya kutosha............
Hatua bora ni kuishinikiza tume isitishe matangazo ya kupika .tumechoka na dhuluma kwa kusingizio cha amani
 
C

Challenger M

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
81
Likes
0
Points
13
C

Challenger M

Member
Joined Oct 31, 2010
81 0 13
sawa kabisa hii ndio ya kuibana maana hawana hata haibu
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,890
Likes
462
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,890 462 180
Yes we can! This time tunapinga matokeo kisayansi!
Kwanza ushahidi wote ukusanywe simu, matokeo halali vituoni, mikakati haramu ya uchakachuaji. Tuwapelekee wahisani wote duniani kwanza tumzuie asiendeleze utembezaji bakuli kama kawaida yake. Pili tuwashitaki kwa wananchi!
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,223
Likes
2,304
Points
280
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,223 2,304 280
Sureyes we can kupinga tu hata mimi Simkubali kutawaliwa na dikteta uchaguzi kiasi kidogo sana umekuwa wa haki lakini tume hakuna haki record ya kuchelewa kutoa matokeo ipo india tu sababu ina idadi kubwa ya watu Tume gani mgombea anakutwa na masanduku ya kupiga kura then anatangazwa kashinda kha udhalimu ndio utawala wa sheria huu. (Nyerere alisema kwa mujibu wa sheria za dikteta) Me nadhani wakimaliza utawala wao 2015 bora wakimbie mbali sana tena na familia zao ila tutawakamata tu mla huliwa na sie tutakuja kumla tu jamaa jinsi alivyo hata ujumbe wa nyumba kumi hauwezi sasa nchi inayumba kodi zetu na pesa za uomba omba anaotumia jina letu anazifanya kama akauti zake kufanyia udhalimu.. Nikipata nauli nitaenda kumpasha
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,371
Likes
31,584
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,371 31,584 280
Savimbi aliipeleka Angola vitani kwa miaka zaidi 25, Maalifu Seif aliipeleka Zanzibar kutotulia kwa miongo fulani... sasa Mh. Dr. Slaa ana lake pia. Mwenyezi Mungu tulinde katika hili.


Kwa katiba matokeo ya Urais tu ndio hayawezi ku-be-challenged mahakamani in case tume ikiyatangaza... sasa haya ya Mpendazoe mbona ngoma Rahisi sana kwa nini Dr. Slaa wasiende huko mahakamani?
sio pumba hii mazee?? heh!!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,371
Likes
31,584
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,371 31,584 280
Sureyes we can kupinga tu hata mimi Simkubali kutawaliwa na dikteta uchaguzi kiasi kidogo sana umekuwa wa haki lakini tume hakuna haki record ya kuchelewa kutoa matokeo ipo india tu sababu ina idadi kubwa ya watu Tume gani mgombea anakutwa na masanduku ya kupiga kura then anatangazwa kashinda kha udhalimu ndio utawala wa sheria huu. (Nyerere alisema kwa mujibu wa sheria za dikteta) Me nadhani wakimaliza utawala wao 2015 bora wakimbie mbali sana tena na familia zao ila tutawakamata tu mla huliwa na sie tutakuja kumla tu jamaa jinsi alivyo hata ujumbe wa nyumba kumi hauwezi sasa nchi inayumba kodi zetu na pesa za uomba omba anaotumia jina letu anazifanya kama akauti zake kufanyia udhalimu.. Nikipata nauli nitaenda kumpasha
tuko pamoja
 
JohnShaaban

JohnShaaban

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2007
Messages
465
Likes
12
Points
35
JohnShaaban

JohnShaaban

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2007
465 12 35
Savimbi aliipeleka Angola vitani kwa miaka zaidi 25, Maalifu Seif aliipeleka Zanzibar kutotulia kwa miongo fulani... sasa Mh. Dr. Slaa ana lake pia. Mwenyezi Mungu tulinde katika hili.

Kwa katiba matokeo ya Urais tu ndio hayawezi ku-be-challenged mahakamani in case tume ikiyatangaza... sasa haya ya Mpendazoe mbona ngoma Rahisi sana kwa nini Dr. Slaa wasiende huko mahakamani?
"Ukikuta mahali mawazo ya vijana na wazee yanafanana, ujue hapo pamedumaa" - J. S. Warioba
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Savimbi aliipeleka Angola vitani kwa miaka zaidi 25, Maalifu Seif aliipeleka Zanzibar kutotulia kwa miongo fulani... sasa Mh. Dr. Slaa ana lake pia. Mwenyezi Mungu tulinde katika hili.


Kwa katiba matokeo ya Urais tu ndio hayawezi ku-be-challenged mahakamani in case tume ikiyatangaza... sasa haya ya Mpendazoe mbona ngoma Rahisi sana kwa nini Dr. Slaa wasiende huko mahakamani?
Ni Slaa au Mkwere ndo mwenye lake jambo??? We vipi wewe!!!!
 
G

guta

Senior Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
182
Likes
8
Points
35
G

guta

Senior Member
Joined Sep 24, 2010
182 8 35
Wapigakura wengi waliompigia kura Dr. Slaa wamefurahishwa na hatua ya utulivu wa Raisi wetu Mtarajiwa ambaye JK ametumia mabavu ya dola kujisimika madarakani kwa minajili ya udikteta..........

Lakini wapigakura hao sasa wana kiu ya kuelewa ushahidi wa Chadema wa ni nani aliyeshinda kinyang'anyiro cha uraisi kwa sababu takwimu za NEC wanaamini ni matunda ya kuchakachua na wala hata hawazifuatilii hata kidogo...........

Zipo jitihada za watu wasiofahamika malengo yao nini ambao tayari wameanza kutuma sms za uchochezi za kuhamasisha uvunjajii wa amani kwa kudai maandamano ya amani ya kupinga matokeo lakini swali la kujiuliza unapopinga kitu lazima uwe unacho chako mkononi cha kulinganishia vinginevyo utakuwa unatwanga maji kwenye kinu..............

Hili sasa ndilo shinikizo la wapigakura kwa Chadema toeni takwimu zenu ili tutafakari hatua bora za kufanya kuhakikisha haki inatendeka....................

Sisi siyo nyumbu wa kupelekeshwa bila maandalizi ya kutosha............
Hapo naungana na wewe, naomba takwimu zichapishwe hata kwenye gazeti moja wapo itolewe kama toleo maalumu liwe limeambatanishwa.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,142
Likes
500
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,142 500 280
Tupo pamoja, tume iache kabisa kutangaza matokeo pumba! Ushahidi wote wa mawakala vituo vyote ukusanywe, INTERNATIONAL COMMUNITY FRATENITY ijulishwe huo ukola wa hawa jamaa, ili waaibike na dhuluma zao.
Wasipewe respect tena ya kuwa wazungumzaji wa democracy duniani, ijulikane kuwa ni serikali ya KIDECTATOR. Maana kuwazuia muda huu wasitawale ningumu. Maandalizi na mikakati bora ya kuwa na utawala madhubuti wa kidemocrasia ianze sasa.
The best way to have a good idea is to have lots of ideas. Linus Pauling.
 

Forum statistics

Threads 1,235,516
Members 474,633
Posts 29,225,425