Shujaa Mwendazake

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,106
2,000
Propaganda za ktaka kuuleta mifarakano tu. we mbona hatujawahi kukuona kwenye frontline yoyote.
Kaxi kulaumu tu. Makamu myekiti yuko nje, karibu mkuu vijana yuko mahabusu
Top cream yote ilikuwa mahabusu ulitaka nani aorganize kile unachokita

Kwenye Frontline ya wachumia tumbo ama?

Jibu hoja, walisema hawaondoki Mwanza hata wakifungwa wote. Mbona wamerudi makwao na wanaendelea na maisha yao. Hili la ugaidi limewakimbiza wote yaan
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom