Baada ya Singasinga na Rugamalila,sasa wafuate MAJAJI,MAASKOFU,WACHINGAJI NA MAPADRE wa Escrow.

moma2k

JF-Expert Member
Dec 12, 2010
974
1,000
Ili kulinda maadili ya wanaotakiwa kuwa vielelezo vya uadilifu ktk jamamii, majaji wa escrow,maaskofu wa escrow,mapadre wa escrow wakamatwe mara moja. Walipata pesa za wizi kwa kazi gani. Jino kwa jino. Sheria uwe msemeno kweli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom