Baada ya Rombo kupandisha bendera ya Kenya Sasa Mbeya wajitangazia nchi na Rais wao! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Rombo kupandisha bendera ya Kenya Sasa Mbeya wajitangazia nchi na Rais wao!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zed, Nov 11, 2011.

  1. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbeya wajitangaza nchi na Sugu ndio rais wao!
    [​IMG]
     
  2. G

    Godwine JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,362
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​maisha bora kwa kila mtanzania.......je wananchi wa mbeya hawataki maisha bora ambayo jk ametoa ahadi?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    Hii kali
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,120
    Likes Received: 2,091
    Trophy Points: 280
    Safi sana Mbeya na Arusha.,
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    huu sasa upuuzi na ukiachwa uendelee sijui tutafika wapi
     
  6. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hii kali zaidi na mapinduzi huanza hivyo. duuuu, JWTZ hapa wana kazi
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    upuuzi wananchi kuandamana au upuuzi polisi kutoa kipigo?
     
  8. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,231
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Kina nani wapuuzi mkuu?Be specific please.
     
  9. d

    dotto JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    MAisha ya watu yako shingoni. CCM ya bunduki na mabomu. CDM mioyoni mwa Watanganyika.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,627
    Likes Received: 35,635
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    Hii Kitu mie nimeipenda sana. Sasa kule Arusha, Mwanza, Kilimanjaro na kwingineko watengeneze mabango kama haya na kuandika, "Arusha nchi, Rais Dr Slaa, Mwanza nchi, Rais Dr Slaa." n.k. itakuwa poa sana
     
  11. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wahenga walisemaga usipojenga ufa utaziba ukuta....right?
     
  12. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    maumivu ya kichwa huanza polepole
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    duu watz wameamua nadhani mkuu wa kaya bado anatafakari maneno ya bwa daudi from uk..
     
  14. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    upuuzi upo wap mkuu! watu kudai haki ni upuuzi? Acha kutumia masaburi kufikiri!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Safi nawaunga mkono 100% mimi mwenyewe simtambui jahcarhire kama rais wangu
     
  16. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,576
    Likes Received: 5,012
    Trophy Points: 280
    Usioziba ufa utajenga ukuta
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka bango enzi zile liliwaweka wanachuokikuu nyumbani. "Tatizo si umasikini Tatizo ni kikwete na serikali ya kishikaji"
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Nilishawahi kupendekeza Arusha kujitenga na tanzania.
     
  19. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kali sana nami nimeikubali
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    anatega huyo
     
Loading...