Baada ya RC Makonda kutoa saa 24 kwa Wabunge walioko Dar: Jeshi la Polisi lawataka Wabunge walioko Dar kuripoti Kituoni

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
8,638
2,000
Ngoja tuone nani ataenda. Wabunge wengi wa CCM na mawaziri wapo mjini wakizunguka tu. Polisi hawana mamlaka ya kumsummon mtu kwa matamko tu ya kisiasa as long as mtu hajavunja sheria yoyote.

Mtu wa kudeal na Wabunge ni Speaker na tayari keshatoa maagizo ya kwamba hawa watu warudishe fedha za posho walizolipwa kabla hawajaamua kuji-isolate
 

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
13,202
2,000
Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar, limesema baada ya RC Makonda kutoa saa 24 kwa Wabunge walioko jijini humo kurejea Bungeni, limewataka wale ambao bado hawajaondoka, kuripoti kwa hiyari yao katika ofisi ya Upelelezi, Kanda Maalum kwa mahojiano

View attachment 1442715
Influenza
Mtakeni kwanza Jiwe aripoti kituo chake cha kazi cha Magogoni au Chamwino, kabla ya kuwatishia nyau hao wabunge wa Chadema
 
Top Bottom