Baada ya RC Arusha kumkimbia Lema Leo,RPC aingiza siasa Msibani,Lema anyimwafursa ya kutoa salamu,

  • Thread starter Confederate Spy
  • Start date

Confederate Spy

Confederate Spy

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
426
Likes
1
Points
0
Confederate Spy

Confederate Spy

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
426 1 0
Leo ilikua siku ya kuaga mwili wa askari wa usalama barabarani aliyepata ajali maeneo ya New Sokoine Road. Katika zoezi hili la kuaga mwili wa Marehemu Mbunge wa Arusha Mjini Mh.Godbless Lema alikuwepo na MC alitangaza ratiba kuwa muwakilishi wa wananchi na kiongozi pekee aliyekuwepo Godbless Lema ataongea kutoa salamu za rambirambi.

Pia alitangaza kuwa Mkuu wa Mkoa na RPC walikua njiani kuja mahali hapo lakini alifika RPC pekee na Mkuu wa Mkoa aliingia mtini.Umati uliokuwepo ulipigwa na butwaa baada ya kuona MC anabadili utaratibu wote uliokuwepo na miongoni mwa viongozi waliotoa salamu za Rambirambi jina la Mbunge wao Godbless Lema halikuwepo.Ratiba ilibadilika baada ya MC kuitwa na Kamanda wa polisi wa mkoa na kumpa maelekezo yalioliengua jina la mbunge wa Arusha.

WAOMBOLEZAJI WACHACHAMAA:

Waombolezaji walinung'unika sana na hapa kuna mjadala mkali. Ni jambo la ajabu sana kuona viongozi wa jeshi la polisi wanaingia katika fitna za kisiasa na hasa mkoa wa Arusha ambako jeshi hili linatumika na viongozi wa kisiasa. Mzee mmoja alijikuta akipaza sauti ‘Vipi Mbunge wetu'? Polisi acheni siasa,tena mnafanya siasa msibani?

MH.GODBLESS LEMA ATOA RAMBIRAMBI SH.500,000/=

Hata hivyo Mh.Godbless Lema alitoa Rambirambi ya Sh.500'000. Alitoa laki 3 kwa ajili ya majeruhi walioko hospitali hadi muda huu na Sh.Laki 2 kwa familia ya traffic aliyefariki.

MKUU WA MKOA ATIA AIBU

Mkuu wa mkoa baada ya kugundua Mh. Lema yupo eneo hilo aliishia kwenye parking na kugeuza. Wananchi waliangua kicheko baada ya kutafsiri kitendo hicho kama njia mojawapo ya kumkimbia Mh.Lema. Mkuu wa mkoa alisikika akiwaambia maofisa walioenda kumpokea kuwa ‘Nimepata dharura,nitarudi kabla shughuli haijamalizika'

My Take: Sijui kwa siasa hizi na utendaji huu wa jeshi la polisi Arusha chini ya RPC Sabas tunaupeleka wapi mkoa huu? Aibu walizotia leo mkuu wa mkoa na kamanda Sabas zimewafanya wadharaulike sana na wananchi.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,360
Likes
6,396
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,360 6,396 280
Rasimu ya Katiba Mpya ilitakiwa kufuta
Cheo cha RC hawana lolote hao zaidi ni
majungu na fitna tu.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
RC alikuwa hajajiandaa cha kuongea in the presence of Kamanda Lema hahaaaaaaa ...........
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
119
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 119 160
Lema amewakaa shingoni hao wasudu policcm na rc wao. Bahati mbaya kwao ni kwamba wananchi wengi sana wa Arusha wako bega kwa bega na mbunge wao hata wasipompa nafasi ya kuongea msibani, wananchi watamsikia mahali kwingine.
 
N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Polisi wengi wamelalamika sana nilikuwepo
 
Confederate Spy

Confederate Spy

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
426
Likes
1
Points
0
Confederate Spy

Confederate Spy

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
426 1 0
Lema amewakaa shingoni hao wasudu policcm na rc wao. Bahati mbaya kwao ni kwamba wananchi wengi sana wa Arusha wako bega kwa bega na mbunge wao hata wasipompa nafasi ya kuongea msibani, wananchi watamsikia mahali kwingine.
Wananchi walichachamaa leo hadi Aibu.Wamejidhalilisha sana.Hadi Muda huu hapa maeneo ya Kwa Mromboo wananchi wanajadili hili na kulaani sana tukio la leo..Mkuu mwita,karibu kiwanja hiki tupate nyama choma kama upo Arusha.Hali ya hewa leo inaruhusu sana huku Arusha
 
N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Hata hivyo jeshi la polisi linazidi kudhiirisha ujinga wa jeshi l polisi
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,073
Likes
10
Points
135
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,073 10 135
Lol Mh Godbless Lema ni Kamanda wa ukweli yaani serikali yote inamuogopa Arusha ndio kaishika hakunaga,Lema ni jembe kweli kweli.Hadi Policeccm wanaamua kubadilisha ratiba!!Mungu muongezea Mh Lema ulinzi na maisha marefu hawa ndio viongozi tunaowahitaji.
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Lema amewakaa
shingoni hao wasudu policcm na rc wao. Bahati mbaya kwao ni kwamba
wananchi wengi sana wa Arusha wako bega kwa bega na mbunge wao hata
wasipompa nafasi ya kuongea msibani, wananchi watamsikia mahali
kwingine.
Mbona hueleweki ww? Kwani Lema akwenda kuuaga mwili wa POLICDM?
 
saronga

saronga

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
909
Likes
2
Points
35
saronga

saronga

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
909 2 35
inawezekana Rc alitaka kupigia wagombea udiwani wa Maccm KamPeni Kwenye msiba so alipomuona kamanda Lema tuMbo likachafuka
 
N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Kwa kweli ni ujinga lakini imethibika kwamba ukiwadhalilisha wapinzani unapanda cheo kwa hiyo hiyo no kazi njema kwa polisi na rc
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Lema ni kiongozi wa watu
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,951
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,951 280
Duh Ndiyo maana jamaa tangu mwaka juzi hoja yangu ni kuwa tui-disband police force.Ni police service,ni huduma kwa jamii kuliko ilivyo hivi sasa.Hivi Kamanda wa Police wa Mkoa mbona amejidhalilisha hivi?Nimeona habari hizi kwenye mitandao ya kijamii.Hii ni aibu kubwa sana.Huyo mkuu wa Mkoa ndiyo katia aibu kabisa,kujificha nyuma ya magari na kusema kwamba umepata dharura huku ukijua si kweli na wananchi wameshtukia ni fedheaha ya mwaka
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,545
Likes
904
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,545 904 280
Ujinga kabisa huu unashindwa kutimiza majukumu yako kkwasababu ya mtu, haha hafai hata kuwa iongozi wa watu
 
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
Duuuuuuuu! Aisee sasa hii ni kali. Ila ninamshauri RPC kutofanya siasa ambayo haiwezi na kwa hakika hata yeye analijua moyoni kwa hapa Arusha hawezi kupambana na kamanda Lema japokuwa yeye anamiliki silaha za moto na jeshi la polisi lakini mh Lema anao watu kwa maelfu wanaomsikiliza na kutii kwake kutokana na uongozi wake usio na HILA moyoni.

Ushauri wangu!
RPC acha kutumika na kuingilia mgogoro usiokuhusu na umwachie RC ambaye ni mjumbe wa kamati ya siasa wa ccm mkoa wa Arusha ambaye inafahamika kabisa ameletwa hapa Arusha kumzibiti mh Lema na Lowassa katika harakati zao za kisiasa. La sivyo utalihatarisha jeshi la polisi maana wana Arusha kama unavyowajua hawaogopi risasi za moto na nakusihi ujaribu kupitia majalada ya RPC waliokutangulia ili uweze kuijua vizuri historia ya wananchi wa Arusha mambo wanayoweza kuyafanya hata kama yatahatarisha uhai wao kwa kiongozi wanayempenda kama kamanda Godbless Lema.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,273,283
Members 490,351
Posts 30,476,567