Baada ya Nyerere, Lissu ndio mwanasiasa mwenye uwezo wa kuona mbali kwa faida ya Taifa.

mr mkiki

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,306
2,000
Habari wakuu,

Baada Ya Nyerere, Lissu Ndio Mwanasiasa Mwenye Uwezo Wa Kuona Mbali Kwa Faida Ya Taifa, Baada Ya Nyerere, Tundu Lissu Ndio Mwanasiasa Mwenye Uwezo Wa Kuwakemea Watawala Bila Haya Na Bila Woga! Inawezekana Kuna Wengine Ila Maadam Walichagua Kukaa Kimyaa, Bhasi Hawawezi Kuhesabiwa!

Mtu anapodai kuwa hatakubali rais wake apingwe anamwaibisha rais,anaumba hatari asiyoelewa madhara yake.

mr mkiki.
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
4,547
2,000
Habari wakuu,

Baada Ya Nyerere, Lissu Ndio Mwanasiasa Mwenye Uwezo Wa Kuona Mbali Kwa Faida Ya Taifa, Baada Ya Nyerere, Tundu Lissu Ndio Mwanasiasa Mwenye Uwezo Wa Kuwakemea Watawala Bila Haya Na Bila Woga! Inawezekana Kuna Wengine Ila Maadam Walichagua Kukaa Kimyaa, Bhasi Hawawezi Kuhesabiwa!

Mtu anapodai kuwa hatakubali rais wake apingwe anamwaibisha rais,anaumba hatari asiyoelewa madhara yake.

mr mkiki.
Lumumba watakupinga. Vigezo vyao Ni think tanks wao ambao ni Msukuma, Kibajaji na yule mama anayetaka machine za kuchunguza magovi bungeni.
 

mr mkiki

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,306
2,000
Kwa hjyo kumbe kwa macho ya chadema hajamzidi Nyerere? Kwa nini useme baada ya Nyerere?
Mpinzani kampiga risasi 38? Viongozi waoga huishia kuwa wauaji . Japokuwa Nyerere hakukutana na mpinzani kama wa Lissu. Risasi 38? Hakika bora shetani kuliko magufuli maana shetani hutumia akili tu lakini Magufuli anatumia akili na Risasi pia kuwachukuwa watu.
 

Watery

JF-Expert Member
Jul 24, 2018
1,590
2,000
🤣🤣
CDM mnachekesha sana na sifa za uongo na kwel mnazompa Lissu
ivi lissu kafanya nn cha maana au kaweka maono gani yenye manufaa ya taifa zaidi ya kupinga kila kitu na kuombea serikali isifanikiwe ili apate sifa

Watu wanao msifia Lissu waga nawashangaa sana
 

mr mkiki

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,306
2,000
🤣🤣
CDM mnachekesha sana na sifa za uongo na kwel mnazompa Lissu
ivi lissu kafanya nn cha maana au kaweka maono gani yenye manufaa ya taifa zaidi ya kupinga kila kitu na kuombea serikali isifanikiwe ili apate sifa

Watu wanao msifia Lissu waga nawashangaa sana
Wakati nyinyi wenye madaraka mpaka sasa hakuna sekta mliyo ikamilisha kwa asilimia 60 kwa miaka 50 sasa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom