Baada ya mume wangu kuninyima unyumba kwa miez 8,Nimegundua anamwanamke kazaa naye | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya mume wangu kuninyima unyumba kwa miez 8,Nimegundua anamwanamke kazaa naye

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lonely heart, Oct 19, 2012.

  1. L

    Lonely heart Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nilivyowah kuwaeleza manyanyaso toka kwa mama mkwe na mawifi baada ya kukataa wasinitawale,Na hatimaye mume wangu akajiunga nao na kuninyanyasa nilipokua mjamzito na kunisababishia matatizo makubwa na kunipelekea kujifungua mtoto (boy)wa miez 7...na baada ya kujifungua mume wangu akahama chumba na kuninyima unyumba, nimefanya utafiti na kugundua MUME WANGU ANA MWANAMKE ALIYEZAA NAYE MTOTO(girl 1yr) na mwanamke huyo amemzidi mume wangu miaka 8 na anajumla ya watoto 4 kila mtoto na baba yake.na taarifa za kusikitisha ni kwamba mawifi zangu wanamshawishi mume wangu afumge naye ndoa ili wanikomoe. Namuonea huruma sana mume wangu,mimi na watoto wangu.Naombeni ushauri nifanyaje
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pole sana omba kwanza hii topic wairudishe mmu .tulia kwanza na kuomba ushauri kwa wazee hasa wazazi wako
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Na wewe njoo uzae na mimi ili umkomeshe na ulipe kisasi.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hy id tu ni jibu tosha,Lonely heart kimbia ufe
     
  5. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    yupo serious acha ujinga
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,674
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Huyu sio mama Ngina huyu.....
    Keshaniharibia humu JF...........................LOL

    :focus: Ihamishie Mapenzi Mahusiano na Urafiki (MMU) tunaweza kusaidia kutoa ushauri,.... Huku watakukwaza wenye ukumbi wao...LOL
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Dudu Jeusi lenye akili nyeusi!
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ata mimi nipo serious,Acha upumbavu.
     
  9. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    We shoga tu
     
  10. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,636
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Akifanya hivyo mwisho wa siku bado atabakia kuwa victim..atakuwa haja solve chochote Mr. Black dudu..utamuongezea matatizo tu.
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,079
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Very very serious DUDU JEUSI kuna watu wana matatizo na wakitoa humu wanategemea majibu ya serious minds, plz stop teasing. Thi is NOT the first time s
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,542
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dada yangu sijui kwanini bado unaendelea kujifunga katika mateso, the only way i see for you ni kukaa pembeni nakujenga maisha yako. Unavyozidi kukaa karibu na huyo bwana ni kuendelea kujitesa wewe na wanao..........ondoka dada no matter how difficult it is, lakini utapata tu kupitia maombi kwa Mwenyezi Mungu
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,992
    Likes Received: 18,369
    Trophy Points: 280
    hebu anza na maombi kwanza
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,992
    Likes Received: 18,369
    Trophy Points: 280

    But huyu mume ni kama 'kalogwa' vile
    kumuacha tu badala ya kumsaidia?
    si mke ni wa shida na raha?
     
  15. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,542
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kurogwa? Inahusu? Hayastaili hayo mateso ndio maana nimemwambia akae kando yeye amuombe Mungu huku akiendeleza michakato yake mingine na ninaamini Mwenyezi Mungu ndio muweza wa yote, hili kwake ni suala dogo mno atawapoteza kabisa maadui zake, but kwasasa ajikalie pembeni kuepusha msongamano
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,239
    Trophy Points: 280
    wifi zako, mume na mama mkwe hawakunyanyasi....

    Unajinyanyasa mwenyewe kwa kung'ang'ania mwanaume ambaye mapenzi yake kwako yameisha.......

    Nakutakia kujinyanyasa kwema.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,239
    Trophy Points: 280
    inaelekea huyu dada anaogopa maisha.....
    Anaogopa kuanza mwenyewe......
    Na zaidi anahofia kupoteza nyumba,

    alichosahau kuwa nyumba na pesa hutafutwa........

    Ameweka rehani furaha yake....

    Ameweka rehaani ukuaji wa mwanae....
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,495
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    mamii hebu twende chemba!
     
  19. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,079
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Maybe that's true BADILI TABIA.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,495
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280
    The Boss rafiki yangu i beg to differ with yu!huyu dada anazidi kujiumiza kwenye hii ndoa last time nilimwambia kuna wakati tunajitoa mno sadaka kwenye ndoa amabzo wakti mwingine wala they don worth it.\
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...