Baada ya mtz bwana Zuberi Musa kunyongwa pale China, sasa kesho zamu ya Mchina! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya mtz bwana Zuberi Musa kunyongwa pale China, sasa kesho zamu ya Mchina!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Yericko Nyerere, May 18, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,648
    Likes Received: 2,563
    Trophy Points: 280
    Hali ya usimamizi wa sheria mama ya pale uchina inasonga mbele, Baada ya mtz bwana Zuberi Musa kula kisu wiki mbili zilizopita, sasa ni zamu ya mchina Le yung Chen amehukumiwa kunyongwa, baada ya kukabidhiwa toka Canada alikokuwa akiendeshea shughuli za umafia na kumatwa,
    Awali china ilisema haitamnyonga baada ya Canada kusita kumkabidhi, lakini alipotua Beijing sheria ya asili hakuikwepa kwani leo amehukumiwa rasmi kula kisu!
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jicho kwa jicho, jino kwa jino. Ndiyo maana wenzetu wako juu, hakuna kubebana. Uki mess up, off you go!
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,954
    Likes Received: 1,659
    Trophy Points: 280
    ...wana utaratibu mkali wa kupunguzana!
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ekerege apelekwe uchina!
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,648
    Likes Received: 2,563
    Trophy Points: 280
    Haahaa haahaaa atakushusha busha mkuu!
     
  6. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe china Nuksi nilitaka kuleta Mzigo,aku sitaki tena
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160


    Ingependeza sana!
     
  8. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,104
    Trophy Points: 280
    Saaaaaafi sana uchina .Ngoja tuwabinafshie na usimamizi wa hii serikali yetu.Mtusafishie hawa mafisadi
     
  9. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo inawafaa mafisadi hapa bongo
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,648
    Likes Received: 2,563
    Trophy Points: 280
    Heehee peleka tu mkuu wakakunyonye ulimi mchana kweupeeee! Haahaa!
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,648
    Likes Received: 2,563
    Trophy Points: 280
    Hawajui na hawaamini kuhusu shirika la haki za binadamu, Aminest Internation wakijipendekeza tu wajue kisu kinawaita!
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Au tumpeleke Mkulo wakaseme nae?
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Le Yung Chen, wamememuhukumu kifungo cha maisha leo baada ya Canada kuwapa masharti China wanawakabidhi lakini wasinyonge.
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,498
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    na hawa wachina wanaotuletea bidhaa feki huku africa tuwahukumu nini ?
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    China death sentence, the crimanl pays for the bullets/injection and not with tax payers money
     
  16. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zuberi alifanya nini? weka stori kamili.
     
  17. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    safiiiii na hiyo ndio sheria kwa walioendelea mana bila kufuata sheria wasingekuwa hapo walipo safi sana china hakuna kupata mali na ufisadi wa kiholela holela safi sanaaaaa kwanini sheria hii isije hata huku tanzania iwakaange wakubwa na watoto wake
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,455
    Trophy Points: 280
    hizi sheria za china zikija hapa walahi watu tutanyongwa karibia wooooote hasa wale wa kile chama chaaaaaaaa
     
  19. broken ages

    broken ages Senior Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Nihabarishe mtz alivunja sheria gani hadi ikamfika hiyo hukumu??
     
  20. bona

    bona JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,797
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Wanavyojua ku send msg kwa all bad guys mkiomba mwili wa marehem kwa maziko, wanauchoma wanawaletea ashes kwenye box tena kwa DHL. ila hio ndio safi kwani all bada guys na drug dealer will be thinking twice kupeleka mzigo pande izo!
     
Loading...