Baada ya Mtambuzi ni mimi,nimepata Baby Boy leo!nigongewe like za kutosha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Mtambuzi ni mimi,nimepata Baby Boy leo!nigongewe like za kutosha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fabinyo, Oct 11, 2012.

  1. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    adau Wana MMU,
    Taarifa ziwapatiziazo ni hivi,kwamba mwanaJF mwenzenu Fabinyo, leo 10/10/12 saa 2300hrs nimejaliwa kupata mtoto wa kiume.

    Tuungane pamoja kunipongeza na mke wangu mama Nameles,pliz!asanteni
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 837
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    hongera kwako na kwa Mama mtoto pia. Sio mbaya mtoto akiitwa Noel
     
  3. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waaaaoo!!! Hongera sana mkuu@fabinyo kwa kupata baby boy..Pongezi pia ziende kwa mwanamke aliyembeba huyo kiumbe kwa miezi yote hiyo.
    Mumpe malezi bora.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Hongera
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,093
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nami pia nimepata wajukuuu hongereni wanangu,
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Una hakika ni wa kwako chukua sample kacheck dna halafu urudi kutupa majibu
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,640
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hongera, ila natumia mchina hapa siwezi kukupa like.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,182
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Awadhi2009 kama comment yako ni hiyo bora usiitoe maana inakera
    Hongera fabinyo. Mwenyezi Mungu amjalie afya njema na ampe makuzi yenye baraka. Mpe pia hongera mama kwa kulea ujauzito huo na kujifungua salama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,741
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mheshimiwa fabinyo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,629
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Umekuwa tulia, mlee mtoto wenu! hongera sana!
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hongera zako Kamanda!
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,401
    Trophy Points: 280
    Kafanana na wewe au babu yake?
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,078
    Likes Received: 10,438
    Trophy Points: 280
    Hongera sana...
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,832
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kulenga vizuri
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kabla ya Mtambuzi pia mimi nilipata baby boy.........,Nakupongeza sana kwa kuongeza nguvu kazi ya Taifa..,Mlee katika maadili ya Mungu
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Angel mbona kimya kimya au hutaki wadowezi wa mtorisasa umekwisha kuanzia jmosi kila asubuhi natia timu kusalimia mpwa...hongereni zenu kwa kuongeza makamanda naamini hawatakuwa magamba
     
  17. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 966
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    hongera fabinyo,mleeni mtoto vizuri eeh!tunamkaribisha mgeni ktk ulimwengu huu wa mapambano!kila jema kwa mtoto na Mungu ambariki kijana wetu!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,867
    Likes Received: 6,220
    Trophy Points: 280
    hongeraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  19. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,145
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Heh! Yaani wewe ndio unakuwa na wasiwasi na si yeye? Hongera mwaya baba mtoto.
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 14,174
    Likes Received: 2,136
    Trophy Points: 280
    hongera fabinyo ,hongera sana!hala hala lakini mtoto atembee huyo,muone Mtambuzi kwa dawa nilizompa jana sa hizi anajipakulia tu bila wasiwasi!naona wiki ya ma baby boys hii!HONGERA SANA kaka!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...