Baada ya Mhingo sasa Balile njia panda Rai | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Mhingo sasa Balile njia panda Rai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Jun 16, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,836
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Bwana Balile watu husema mwenzio akinyolewa wewe tia maji .Nilikutabiria kwamba utagota siku moja maan nilijua kwamba una andaliwa exit pass.Nikakuuliza kwamnba utaweza kufanya kazi wapi kama mwandishi ? Baada ya kunuka na unakimbiwa kila kona ya Jiji kwa upuuzi wako wa machapisho kutoka Monduli ma kushiriki katika harakati za ufisadi you are now feeling the heat .Najua si baada ya muda utaondoka hapo niko nakumulika kwamba utaenbda wapi maana kila kona umesha paka kinyesi na wanuka kupindukia .Kuna watu wenye nguvu kama Mhingo na very smart than wewe walitolewa baruti hata baada ya kuwasaidia sana wana mtandao lakini leo wako mtaani , wewe ulidhani utaweza spinning ? Najua siku zako sasa zinahesabika na nangoja kuona uta andikia wapi maana umepelekea hata gazeti la rai haliaminiki na halinunuliki tena .

    Njoo unijibu hapa hapa maana najua unashinda hapa unasoma .
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    hahahahaha safari moja huanzisha nyingine


    njooo balile tukuone tambo zako
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    Njaa mbaya jamani
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,836
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Maneno yako tata fafanua tafadhali hili la njaa mbaya .
     
  5. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2018 at 6:51 PM
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,188
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    ..
     
  6. msabillah

    msabillah JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2018 at 7:02 PM
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Mmmh
     
  7. jenerali kibibi

    jenerali kibibi JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2018 at 8:43 PM
    Joined: Nov 27, 2017
    Messages: 729
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 80
    wazee wa kufumua makaburi
     
Loading...