Baada ya Membe, Pinda naye asema yupo tayari kumuunga mkono Mwandosya asipoteuliwa

Yethero Mgale

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
525
228
Waziri mkuu wa JMT amesema akikatwa na kamati kuu yupo tayari kumuunga mkono Pro. Mark Mwandosya.
 
  • Thanks
Reactions: Gor

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
18,950
4,624
Hawa jamaa wameona kuwa majina yao siyo miongoni mwa wagombea sasa wanahaha kutafuta mbeleko bado Lowasa naye atasema hawana ujanja.
 

Mnondwe

JF-Expert Member
Apr 10, 2015
4,022
3,644
Kama wagombea wenyewe tayari hawajiini kiasi cha kumpigia debe mwenzao basi hawafai wa-withdraw from the race hata kukipunguzia chama gharama za kuwajadili
Hapo ndipo namuona lowassa JEMBE
 

BIGURUBE

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
6,717
4,125
Mwaka naona kila mkoa kuna zaidi ya mgombea Urais mmoja!

Ila wengi wao km kina Pinda ni wasindikizaji tu
 

KipimaPembe

JF-Expert Member
Aug 5, 2007
1,285
695
Ohoo, misifa yoote aliyompa Lowassa kumbe yuko kwenye mkokoteni wa Mwandosya??? Mungu tunusuru na CCM!
 

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Sep 27, 2014
2,957
1,111
Waziri mkuu wa JMT amesema akikatwa na kamati kuu yupo tayari kumuunga mkono Pro. Mark Mwandosya.

CCM tayari wanaye mgombea bado taratibu tu za kumtangaza. Naye ni Jaji mstaafu Augustino Ramadhani. Mwandosya anatoka kabila kubwa na hafai kuwa rais kwa sababu zinazoeleweka. Kwa kuwa ni mwadilifu anaweza kuteuliwa kuwa waziri Mkuu.
 

JOASH MUSSA

JF-Expert Member
Oct 2, 2011
515
199
Waziri mkuu wa JMT amesema akikatwa na kamati kuu yupo tayari kumuunga mkono Pro. Mark Mwandosya.

Kama walijijua na hawajiamini wao sio presidential material, walichukua form za nini?

Kama wanamuona Mwandosya anafaa, wangemuunga mkono, sasa subirini muone Lowassa atakavyowatimulia vumbi, hamna rangi mtaiona
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
114,768
84,602
Hawa jamaa wameona kuwa majina yao siyo miongoni mwa wagombea sasa wanahaha kutafuta mbeleko bado Lowasa naye atasema hawana ujanja.

Pole sana kijana,kama una ndoto hizo za lowasa kujiondoa kwenye kinyanganyiro cha urais ndio utakesha ukiomba bila kupata jibu,subiri kupata maumivu.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
114,768
84,602
Kama wagombea wenyewe tayari hawajiini kiasi cha kumpigia debe mwenzao basi hawafai wa-withdraw from the race hata kukipunguzia chama gharama za kuwajadili
Hapo ndipo namuona lowassa JEMBE

Lowasa anawatoa jasho ccm.
 

HIMARS

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
50,458
56,059
Wajitoe ijulikane kabisa.
Mi najua watao enda hadi mwisho bila jitoa ni January, Lowasa
 

Similar Discussions

1 Reactions
Reply
Top Bottom