Baada ya matokeo, Nyalandu azushiwa mtandaoni kutaka kuhamia ACT-Wazaleno. Mwenyewe akana, na zaidi kampongeza Lissu

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
47,191
144,820
FAKE FAKE FAKE!!! Haya sio maneno yangu na hiyo ni account FAKE! Imeandikwa, Usimshuhudie jirani yako uongo-Lazaro Nyalandu on twitter

1596486959941.png


Ampongeza Lissu:
PONGEZI SANA kaka Mh.Tundu Lissu kwa USHINDI wa KISHINDO ulioupata BARAZA KUU CHADEMA kuwa Mgombea Urais kupitia Chama Chetu. Nakupongeza kwa dhati na tutashirikiana kuhakikisha Chama Chetu kinashinda Oktoba 28, 2020-Lazaro Nyalandu on twitter.
 
Wale wa FAKE NEWS wako busy Mkuu tuwe macho kula nao sahani moja. Wamegundua mtindo wa kuhack accounts kule Twitter last week walihack account ya Sugu na kufanya yao.

FAKE FAKE FAKE!!! Haya sio maneno yangu na hiyo ni account FAKE! Imeandikwa, Usimshuhudie jirani yako uongo-Lazaro Nyalandu on twitter

View attachment 1526432

Ampongeza Lissu:
PONGEZI SANA kaka Mh.Tundu Lissu kwa USHINDI wa KISHINDO ulioupata BARAZA KUU CHADEMA kuwa Mgombea Urais kupitia Chama Chetu. Nakupongeza kwa dhati na tutashirikiana kuhakikisha Chama Chetu kinashinda Oktoba 28, 2020-Lazaro Nyalandu on twitter.
 
FAKE FAKE FAKE!!! Haya sio maneno yangu na hiyo ni account FAKE! Imeandikwa, Usimshuhudie jirani yako uongo-Lazaro Nyalandu on twitter

View attachment 1526432

Ampongeza Lissu:
PONGEZI SANA kaka Mh.Tundu Lissu kwa USHINDI wa KISHINDO ulioupata BARAZA KUU CHADEMA kuwa Mgombea Urais kupitia Chama Chetu. Nakupongeza kwa dhati na tutashirikiana kuhakikisha Chama Chetu kinashinda Oktoba 28, 2020-Lazaro Nyalandu on twitter.
Nyarandu, ni asset. Na kwa hili anazidi kujiongezea kuaminika kwake zaidi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wale wa FAKE NEWS wako busy Mkuu tuwe macho kula nao sahani moja. Wamegundua mtindo wa kuhack accounts kule Twitter last week walihack account ya Sugu na kufanya yao.

Mkuu tatizo huwa hamkumbuki upande wa pili. Hambakishi maneno, Sasa yanawatokea mnaona Sio Sawa. Always fanyeni Siasa za kimaendeleo. Pongeza. Kosoa kwa Adabu Ukiwa na mawazo mbadala mapana. Ila Poleni sana mnaweza wapa ushindi ccm asubuhi sana. Mana Lissu Ana majanga mengi sana.
 
Unadhani ni kwanini Watanzania wengi wameanza kudai kuwe na UWAZI katika kuhesabu kura na zihesabiwe hadharani? Kama kura za maccm ni halali kuhesabiwa hadharani kwanini mnaleta FIGISU FIGISU kura za uchaguzi Mkuu kuhesabiwa hadharani? Marehemu Mkapa alitaka Tume Huru mkaminya kimya kama hamkusikia vile kwa sababu mnajua ndiyo kiama chenu sasa Watanzania tunataka kura zihesabiwe hadharani MNAJIBARAGUZA!!! :oops:

2475783_EeTgr01X0AASUCA.jpg



Mkuu tatizo huwa hamkumbuki upande wa pili. Hambakishi maneno, Sasa yanawatokea mnaona Sio Sawa. Always fanyeni Siasa za kimaendeleo. Pongeza. Kosoa kwa Adabu Ukiwa na mawazo mbadala mapana. Ila Poleni sana mnaweza wapa ushindi ccm asubuhi sana. Mana Lissu Ana majanga mengi sana.
 
TL wakati anaomba kura amesema yuko mgombea asiye aminika kati ya washindani wake wawili, ni yupi? Nyalandu atahama nani kamruhusu kufanya hivyo?
 
Mkuu tatizo huwa hamkumbuki upande wa pili. Hambakishi maneno, Sasa yanawatokea mnaona Sio Sawa. Always fanyeni Siasa za kimaendeleo. Pongeza. Kosoa kwa Adabu Ukiwa na mawazo mbadala mapana. Ila Poleni sana mnaweza wapa ushindi ccm asubuhi sana. Mana Lissu Ana majanga mengi sana.
Kwa wapiga kura lissu yuko vizuri sana, cha msingi time waache uwanja saw a.
 
Hongera Mh. Tundu Antiphas Lissu, kiboko cha washamba na limbukeni. Uchaguzi ukiwa huru na wa haki CCM bye bye. Hayo si maneno yangu, ni ya Katibu Mwenezi wa CCM, Slow Slow.
 
Wale wa FAKE NEWS wako busy Mkuu tuwe macho kula nao sahani moja. Wamegundua mtindo wa kuhack accounts kule Twitter last week walihack account ya Sugu na kufanya yao.
Hicho ni kitengo mahsusi chini ya Polepole. Ndio wale walikuwa wanatengeneza tuzo fake za Magufuli eti huko South Afrika kidogo zifukuzishe kazi watu TBC1 baada ya kuzishabikia habari hizo za aibu bila kuchunguza mwaka 2017.
 
Nyalandu sio chizi kama wale wengine. Anawajua wasiomtakia mema.

Meko ajiandae kufungasha virago pale Chamwino. Propaganda za kipuuzi hazina nafasi mara hii.
Jambo moja kuu namsifu meko ni kile kitendo cha kuwaalika wanaccm pale Chamwino na kufanya party kubwa ya kuiaga Ikulu.
Wenye maono waliliona hilo na kusema ni jambo jema chama kukaa Ikulu kwa karibia miaka 60 na kuondoka kwa sherehe iliyohusisha wajumbe wa mkutano mkuu na viongozi wote wastaafu.
 
Wale wa FAKE NEWS wako busy Mkuu tuwe macho kula nao sahani moja. Wamegundua mtindo wa kuhack accounts kule Twitter last week walihack account ya Sugu na kufanya yao.

Wanafanya editing baada ya ku screen shot!
Hawana uwezo wa kuhack, hebu angalia font za hiyo inayodaiwa ni account ya Nyalandu, font za twitter haziko hivyo
 
Back
Top Bottom