Baada ya matanuzi last week sasa Beno Malisa anawapeleka South Africa

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,854
Points
1,250

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,854 1,250
Wana JF

Nimepata habari hizi na nimebakia nashangaa ila nikaona vyema ku share na nyie. Last week Ben Malisa alimaliza kozi yake pale Chuo cha Diplomasia na akaamua kupanga party ya kufa mtu pale Beach.

Lakini la ajabu ni kwamba alilipa kila kitu na kila mwanafunzi aliye kuwa darasa moja na yeye alipewa Tshs 50,000 yeye aliziita za mafuta ya gari kumwezesha kufika kwenye mnuso.

Hiyo haikutosha kesho kuwa Ijumaa anawapeleka wanafunzi wenzake eti kwa kushirikiana na Mtanzania mwenzake kule SA kwa siku 3 Mjini Jburg Kila kimelipiwa nikiwa na maana ya accommodation na B & B wanarudi Jpili toka.

Nimejiuliza kwamba kwa nini kachagua wanafunzi 20 pekee wanaume 10 na wadada 10 anaruka nao na kwa pesa ipi na yote haya ni kwa ajili ya nani ?

Kama kuna mwenye nyeti zaidi tafadhali tuendelee kupeana maana huu ni ufisadi huyu B Malisa anauleta kwa jina la ku graduate kozi yake na wenzake.Yeye ame sponsor kila kitu.

Je kuna nini hapa?
 

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Points
195

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 195
Wana JF
Nimepata habari hizi na nimebakia nashangaa ila nikaona vyema ku share na nyie .Last week Ben Malisa alimaliza kozi yake pale Chuo cha Diplomasia na akaamua kupanga party ya kufa mtu pale Beach .Lakini la ajabu ni kwamba alilipa kila kitu na kila mwanafunzi aliye kuwa darasa moja na yeye alipewa Tshs 50,000 yeye aliziita za mafuta ya gari kumwezesha kufika kwenye mnuso .Hiyo haikutosha kesho kuwa Ijumaa anawapeleka wanafunzi wenzake eti kwa kushirikiana na Mtanzania mwenzake kule SA kwa siku 3 Mjini Jburg .Kila kimelipiwa nikiwa na maana ya accommodation na B & B wanarudi Jpili toka .Nimejiuliza kwamba kwa nini kachagua wanafunzi 20 pekee wanaume 10 na wadada 10 anaruka nao na kwa pesa ipi na yote haya ni kwa ajili ya nani ?

Kama kuna mwenye nyeti zaidi tafadhali tuendelee kupeana maana huu ni ufisadi huyu B Malisa anauleta kwa jina la ku graduate kozi yake na wenzake.Yeye ame sponsor kila kitu .Je kuna nini hapa ?
may god bless tanzania and deliver us from our sin of selfishness among leaders and young leaders.kama kweli BENO UMEFANYA HAYO NA KWA FEDHA YA HALALI ULIYOIPATA KIHALALI BASI UFURAHI NA NDUGU ZAKO.

ILA KAMA UMEIBA FEZA ZA WATANZANIA ,FEDHA ZA KINYONYAJI NA WATANZANIA WANATESEKA BASI MUNGU AKUPIGE KOFI ILI UWEZE KUMGEUKIA NA UWEZE KUURITHI UFALME WAKE.

NAJUA UPO HUMU JAMII FORUM NAUJUMBE HUU UTAUSOMA TUU UTAKE USITAKE HABARI NDO HIYO JIKANE NAFSI YAKO NA KINA RIDHIWANI WATAKUKOSESHA MBINGU ME NAKUJUA SANA WEWE HUKUWA HIVO HAPO NYUMA,...UBARIKIWE KWA KUSOMA UJUMBE HUUU....
 

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,838
Points
0

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,838 0
Anatumia hela imzoee wewe utaishia kupiga umbeya tu jamvini. Tena umeandika kwa uchungu sana inaelekea alikunyima mwaliko bila shaka.
 

Forum statistics

Threads 1,352,872
Members 518,197
Posts 33,068,209
Top