Baada ya M4C kutinga Mtwara, wabunge wa huko waanza kushtuka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya M4C kutinga Mtwara, wabunge wa huko waanza kushtuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njaare, Jun 5, 2012.

  1. N

    Njaare JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,068
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana Jamvi,

    Leo katika taarifa ya habari ya saa 2 usiku ya redio one wametangaza kuwa waziri wa TAMISEMI bi Hwa Ghasia alikuwa jimboni kwake akigawa hati miliki za ardhi ili wakazi wa jimbo hilo waweze kuzitumia kupata mikopo.

    Je huu ni mpango alikuwa ameuanza au ni danganya toto baada ya M4C kutinga mtwara?
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Wanasiasa ni watu wajinga sana. Alikuwa wapi hapo kabla kugawa? mvvvvvvvv!!!!!!!
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  3. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 478
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyo wala hana sumuu.....
     
  4. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mshirikina tu hana lolote,kachezea koki kashalowa
     
  5. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,725
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mikopo toka benki gani iwakopeshe wakulima wachovu kwa mfumo huu wa sasa?
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,802
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jimbo langu hiloooo.


    kushney , hana mvuto"""'!""""
     
  7. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,253
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwenzake Wa sheria si alikuwa anagawa sanda? Hii ni hatari. Bado wa Kigamboni aliyejisahau kabisa. Barabara mbovu, maji hakuna, umeme shida, madiwani na wenyeviti hawaonekani, wee waache tu wasubirie MFC!
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,656
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Si ndiye alikuwa anawatishia wakiuliza maswali?
     
  9. T

    THE DONN Senior Member

    #9
    Jun 3, 2016
    Joined: Aug 13, 2014
    Messages: 113
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Prof. Anna tibaijuka anaongea ukweli kabisa. Mama tibahijuka nimkweli sana na hapendi ubaguzi was kijinsia wala itikadi wala dini. Anapenda usawa kwa wrote.
    Mungu akutangulie mama prof. Wetu mzalendo wa Tanzania
     
Loading...