Baada ya Lissu kuwataja unadhani Wahusika kwa sasa watakuwa na hali gani kati ya hizi zifuatazo?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
38,844
2,000
Hatimaye Mwanasheria mahiri na Mbunge machachaari Mheshimiwa Tundu Lissu kusema kuwa kuna Watu kutoka upande wa anaowahisi ndiyo wamehusika kwa 100% na Kilichomtokea na kwamba walimuambia kuwa mpango uliokuwepo ni Yeye akipigwa tu zile risasi na akifa haraka sana asiletwe Dar es Salaam bali apelekwe Kijijini Kwao azikwe mara moja na hata asiagwe Bungeni.

Je unadhani baada ya Lissu ' Kuwajambisha / Kuwashtua ' hivi wale ' Wanyetishaji ' wake huku akisema kuwa ipo Siku ambayo ataona itafaa atawataja ili Watanzania wawajue kwa sasa watakuwa katika hali gani kati hizi zifuatazo?

1. Je watakuwa wameshajinyonga?
2. Je wanatamani hata kwenda aliko Lissu ili wakampigie Magoti asiwataje?
3. Je wanatamani hata Bundi aje awachukue na apae nao tu Kusikojulikana?
4. Je sasa hivi Chakula kitakuwa kinapita kweli katika Makoo yao?
5. Je hawaombi kweli hata ardhi ipasuke ili watokomee huko?
6. Je hawawezi wakawa sasa wanatamani Israeli Mtoa Roho aondoke kabisa na Lissu ili wasalimike?
7. Je hawangaiki kwenda kwa Waganga ili Kumsahaulisha Lissu kuwa walimpa hizo taarifa Nyeti?

Nawasilisha.
 

PumziNdefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
566
1,000
Hatimaye Mwanasheria mahiri na Mbunge machachaari Mheshimiwa Tundu Lissu kusema kuwa kuna Watu kutoka upande wa anaowahisi ndiyo wamehusika kwa 100% na Kilichomtokea na kwamba walimuambia kuwa mpango uliokuwepo ni Yeye akipigwa tu zile risasi na akifa haraka sana asiletwe Dar es Salaam bali apelekwe Kijijini Kwao azikwe mara moja na hata asiagwe Bungeni.

Je unadhani baada ya Lissu ' Kuwajambisha / Kuwashtua ' hivi wale ' Wanyetishaji ' wake huku akisema kuwa ipo Siku ambayo ataona itafaa atawataja ili Watanzania wawajue kwa sasa watakuwa katika hali gani kati hizi zifuatazo?

1. Je watakuwa wameshajinyonga?
2. Je wanatamani hata kwenda aliko Lissu ili wakampigie Magoti asiwataje?
3. Je wanatamani hata Bundi aje awachukue na apae nao tu Kusikojulikana?
4. Je sasa hivi Chakula kitakuwa kinapita kweli katika Makoo yao?
5. Je hawaombi kweli hata ardhi ipasuke ili watokomee huko?
6. Je hawawezi wakawa sasa wanatamani Israeli Mtoa Roho aondoke kabisa na Lissu ili wasalimike?
7. Je hawangaiki kwenda kwa Waganga ili Kumsahaulisha Lissu kuwa walimpa hizo taarifa Nyeti?


Nawasilisha.
Tumeshawaona vibaraka wa Jiwe (muhusika namba moja) wanavyohangaika na matamko ya hovyo kila siku bila mafanikio.
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
13,072
2,000
leo tumemweleza mbowe hapa kisutu kuhusu tamko la lisu kuwa ohojiwe amejisikia vibaya sana na naona amejua kuwa jambo la msingi ni kumfukuza lisu chamani


kutaja majina kutaleta vipande vipande chademan
baada ya lisu kushambuliwa
mbowe akawa msemaji wa lisu
akamsafirisha hadi kenya
akamuondoa na dereva
akataka watoroshe gari
akamkimbizia ulaya
asema tamlipia matibabu
akasema tz sio salama
yeye alipougua akaenda muhimbili
Tumbo lililokuleta duniani lazima linajuta . Hasara sana na pengine unaweza kukuta hata shule wamekupereka !! Unafukuzia cheo kwa kujitoa ufahamu kishenzi. Nafikiri hata hao wagawa vyeo wanakudharau.

Mbowe afanye tukio serikali isitafutiepo sifa ?!. Kweli wewe ni mpuuzi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Jul 21, 2017
5,349
2,000
Hatimaye Mwanasheria mahiri na Mbunge machachaari Mheshimiwa Tundu Lissu kusema kuwa kuna Watu kutoka upande wa anaowahisi ndiyo wamehusika kwa 100% na Kilichomtokea na kwamba walimuambia kuwa mpango uliokuwepo ni Yeye akipigwa tu zile risasi na akifa haraka sana asiletwe Dar es Salaam bali apelekwe Kijijini Kwao azikwe mara moja na hata asiagwe Bungeni.

Je unadhani baada ya Lissu ' Kuwajambisha / Kuwashtua ' hivi wale ' Wanyetishaji ' wake huku akisema kuwa ipo Siku ambayo ataona itafaa atawataja ili Watanzania wawajue kwa sasa watakuwa katika hali gani kati hizi zifuatazo?

1. Je watakuwa wameshajinyonga?
2. Je wanatamani hata kwenda aliko Lissu ili wakampigie Magoti asiwataje?
3. Je wanatamani hata Bundi aje awachukue na apae nao tu Kusikojulikana?
4. Je sasa hivi Chakula kitakuwa kinapita kweli katika Makoo yao?
5. Je hawaombi kweli hata ardhi ipasuke ili watokomee huko?
6. Je hawawezi wakawa sasa wanatamani Israeli Mtoa Roho aondoke kabisa na Lissu ili wasalimike?
7. Je hawangaiki kwenda kwa Waganga ili Kumsahaulisha Lissu kuwa walimpa hizo taarifa Nyeti?

Nawasilisha.
Kaka GENTAMYCINE hata sisi tunajiuliza hayo maswali! Aisee Lissu ni mwanaume!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
3,176
2,000
leo tumemweleza mbowe hapa kisutu kuhusu tamko la lisu kuwa ohojiwe amejisikia vibaya sana na naona amejua kuwa jambo la msingi ni kumfukuza lisu chamani


kutaja majina kutaleta vipande vipande chademan
si ndio vizur ili ccm ipumue au?
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
38,844
2,000
leo tumemweleza mbowe hapa kisutu kuhusu tamko la lisu kuwa ohojiwe amejisikia vibaya sana na naona amejua kuwa jambo la msingi ni kumfukuza lisu chamani


kutaja majina kutaleta vipande vipande chademan
Kwani Lissu kakuambia kuwa hao ' Wanyetishaji ' wake wanatokea CHADEMA? Mbona nawe unaanza ' Kujihami ' mapema hivi Mkuu? Kulikoni?
 

mwayena

JF-Expert Member
Apr 21, 2016
2,878
2,000
baada ya lisu kushambuliwa
mbowe akawa msemaji wa lisu
akamsafirisha hadi kenya
akamuondoa na dereva
akataka watoroshe gari
akamkimbizia ulaya
asema tamlipia matibabu
akasema tz sio salama
yeye alipougua akaenda muhimbili
Kwahiyo mhusika ndo anasaidia kufanya yote hayo?wapumbavu kweli kweli!mmechanganyikiwa????
 

hp4510

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
2,834
2,000
baada ya lisu kushambuliwa
mbowe akawa msemaji wa lisu
akamsafirisha hadi kenya
akamuondoa na dereva
akataka watoroshe gari
akamkimbizia ulaya
asema tamlipia matibabu
akasema tz sio salama
yeye alipougua akaenda muhimbili
Angemuacha mgesema pesa za ruzuku ananywea pombe
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
38,844
2,000
baada ya lisu kushambuliwa
mbowe akawa msemaji wa lisu
akamsafirisha hadi kenya
akamuondoa na dereva
akataka watoroshe gari
akamkimbizia ulaya
asema tamlipia matibabu
akasema tz sio salama
yeye alipougua akaenda muhimbili
Ndiyo umeandika ' takataka ' gani hapa?
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
38,844
2,000
Tumbo lililokuleta duniani lazima linajuta . Hasara sana na pengine unaweza kukuta hata shule wamekupereka !! Unafukuzia cheo kwa kujitoa ufahamu kishenzi. Nafikiri hata hao wagawa vyeo wanakudharau.

Mbowe afanye tukio serikali isitafutiepo sifa ?!. Kweli wewe ni mpuuzi

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwanini mnapoteza muda wenu na huyu Pimbi na Mwendawazimu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom