Baada ya Lissu kutwaa madaraka, wale waliotenda makosa wakiwa madarakani wasamehewe tuanze upya au Sheria ifuate mkondo wake?

Hili itabidi tulijadili kwa kina wapo makundi tofauti. Kama jiwe inabidi apewe kesi kwanza ya mauaji na ukiukaji wa Haki za kibinadamu.
 
Kuna haja ya kulijadili hili mapema ili kutoana hofu, hasa baada ya Watanzania wengi kuahidi kumchagua Tundu Lissu ili awe Rais wao.

Bila shaka madaraka yanalevya na kuna wanaofahamika kutumia madaraka yao vibaya kwa kudhani kwamba watakuwa madarakani milele, sasa ni dhahiri kwamba muda wao umekwisha ghafla bila wenyewe kujiandaa, huku ikitajwa kwamba ujio wa lissu "The Game Changer" umeharakisha kung'oka kwao.

Sasa nimekuja kwenu wana JF kuuliza hivi, hawa waliotumia madaraka yao vibaya tuwakusanye uwanja wa Taifa tuwaonye na kuwakaripia kwa uchafu wao na kuwasamehe tu au tuache Sheria ichukue mkondo wake?

Kwa upande wangu mimi ni muumini wa kufuata sheria na haki.
Tutawachapa fimbo tatu tatu za matakoni halafu tunawasamehe.
 
Hakuna mwenye mamlaka ya kumsamehe mtu, sheria lazima iheshimiwe na uchukue mkondo wake. Wote wako sawa mbele ya sheria. That's all.
 
Lissu atakuwa rais wa mioyo yenu kama ilivyokuwa kwa Lowassa.

Nadhani mafuriko aliyopata leo wakati anachukua form kule Dodoma yatakuwa yamempa somo.

Ni JPM tano tena hutaki kunywa sumu ufe
Dodoma sio mkoa wa kufanyia political analysis, una akina ndugai wengi sana.
 
Kuna haja ya kulijadili hili mapema ili kutoana hofu, hasa baada ya Watanzania wengi kuahidi kumchagua Tundu Lissu ili awe Rais wao.

Bila shaka madaraka yanalevya na kuna wanaofahamika kutumia madaraka yao vibaya kwa kudhani kwamba watakuwa madarakani milele, sasa ni dhahiri kwamba muda wao umekwisha ghafla bila wenyewe kujiandaa, huku ikitajwa kwamba ujio wa lissu "The Game Changer" umeharakisha kung'oka kwao.

Sasa nimekuja kwenu wana JF kuuliza hivi, hawa waliotumia madaraka yao vibaya tuwakusanye uwanja wa Taifa tuwaonye na kuwakaripia kwa uchafu wao na kuwasamehe tu au tuache Sheria ichukue mkondo wake?

Kwa upande wangu mimi ni muumini wa kufuata Sheria na haki.
Watanzania sio wajinga wamchague mtu ambae hawezi kukagua gwaride.
 
Kuna haja ya kulijadili hili mapema ili kutoana hofu, hasa baada ya Watanzania wengi kuahidi kumchagua Tundu Lissu ili awe Rais wao.

Bila shaka madaraka yanalevya na kuna wanaofahamika kutumia madaraka yao vibaya kwa kudhani kwamba watakuwa madarakani milele, sasa ni dhahiri kwamba muda wao umekwisha ghafla bila wenyewe kujiandaa, huku ikitajwa kwamba ujio wa lissu "The Game Changer" umeharakisha kung'oka kwao.

Sasa nimekuja kwenu wana JF kuuliza hivi, hawa waliotumia madaraka yao vibaya tuwakusanye uwanja wa Taifa tuwaonye na kuwakaripia kwa uchafu wao na kuwasamehe tu au tuache Sheria ichukue mkondo wake?

Kwa upande wangu mimi ni muumini wa kufuata Sheria na haki.
Endelea kuota ndoto za mchana...
Au manafikiri kula zitapigwa mtandaoni.?
 
mwenzenu Pascal Mayalla kakimbia jukwaa baada ya kukesha kwa waganga ili Lissu asirudi na kuishia kuliwa hela
Laiti ungelimjua mtu wa mwanzo aliyemshauri Tundu Lissu agombee uraisi 2020 usingesema haya.
Angalia tarehe ya bandiko hili
Uchaguzi 2020 - Tundu Lissu ndiye asimame na Magufuli 2020? Ameonyesha Uwezo Zaidi ya Magufuli!

Si wengi wanafahamu kuwa Lissu ali set some preconditions fulani hadi zitekelezwe ndipo arejee nchini, conditions alizotoa hazikutekelezwa ili asije, lakini Lissu alikuja kuamua kurejea nchini baada ya kushauriwa na mtu fulani, laiti ungelimjua mtu huyo ni nani, usingesema haya.
Kamanda Lissu, Usisubiri Jibu la IGP Kuhusu Usalama Wako, Aliyekulinda na Shambulio Lile Yupo, Yeye Aweza, na Ataendelea Kukulinda, Welcome Back Home!

P
 
Sheria ifuate mkondo wake ili kila mtu avune alichopanda na tuliobaki tuheshimu sheria za nchi yetu.
 
Back
Top Bottom