Baada ya kuzomewa Bukombe, Kikwete aunda mtandao mpya! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kuzomewa Bukombe, Kikwete aunda mtandao mpya!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Sep 29, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 81,544
    Likes Received: 43,302
    Trophy Points: 280
    Mtandao mpya wa JK ni:-

    Mwenyekiti-JK

    Katibu- Salma Kikwete

    Mjumbe Ridhiwani Kikwete

    Baraza la ushauri

    Yusufu Makamba

    Januari Makamba

    Abdul Mohamed Aziz

    Mzee Rukhsa
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,421
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Kinana hayumo kwenye mtandao huo?
     
  3. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 427
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Du hii kali na kwa JK inawezekana.
     
  4. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi jamaa alizomewa Busanda? Waliwadanganya kwenye uchaguzi mdogo ati watawapelekea umeme, jamaa waliishia kuona manguzo tu.
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mshauri wa kiitikadi na kampeni ni Tambwe Hiza
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    yeah na mpendazoe kafa?
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    unasema ?
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    kingunge na kinje hawamo?
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ijumaa bado haijafika mkuu
    hii ishu ni kweli lakini?
    tupe credibility yake pls
     
  10. M

    Msharika JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani tusitanie kifo, Acid ayo ni kweli? nini kimemuua?
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    .........Is it true?
     
  12. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani kafa? Sure???!!
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    RA hayumo kwenye ushauri wa mambo ya mshiko?
     
  14. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,892
    Likes Received: 3,269
    Trophy Points: 280
    Kaazi kweli,Mama Imelda Marcos na Captain Kongolo kama tulivyotarajia wamo ndani na hivyo kukifanya chama cha CCM kuwa cha kifamilia?Mkuu wa Mkoa Aziz nae yumo na matusi yake kwa kuwatukana Albino?
     
  15. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama gani ambacho Mwenyekiti wake alikuwa baba mkwe, halafu alipoondoka mkwe akachukua kiti? :becky:
     
  16. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,850
    Likes Received: 1,996
    Trophy Points: 280
    Ni Chama gani kampeni inafanywa na baba, mama na mwana?
     
  17. K

    Kibeka Senzela Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbukeni JK aliwahi kusema u-Rais wake hauna ubia na mtu yeyote! Labda alikuwa ana maana hiyo. Kwamba ni ubia wa kifamilia na maswahiba wachache! Jamani kinachonitisha sio hiyo staili ya kampeni, ila AHADI LUKUKI ANAZOTOA. Eti katika muda wa miaka mitano tu atajenga reli kutoka Dar hadi Mwanza....! Ile reli ya wakoloni kutoka Tanga hadi Arusha vipi imekufa? Ujenzi wa Reli wa miaka mitano tena kwa fedha za Serikali sijapata kuona katika nchi za Afrika! Tusubiri tuone. HILO ZIGO LA AHADI ZISIZOTEKELEZWA ATAACHIWA NANI NDANI YA CCM AHANGAIKE NALO? Maana kuna daraja la Kigamboni, meli mpya ziwa victoria, meli mpya ziwa nyasa, mabarabara ya lami mengi mpaka vijijini kama kule Lupembe, Njombe!
     
  18. w

    wasp JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  19. a

    akilipana Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Umemsahau Malaria Sugu?"
     
  20. j

    joker1 Member

    #20
    Dec 2, 2013
    Joined: Dec 2, 2013
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hiii,itabidi mm nijitenge,mtaa wangu uwe nchi,siwez kuwa kwenye nch ya ukoo,
     
Loading...