Baada ya kuwaweka CCM katika defensive position CHADEMA ifanye haya


Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Kwa miaka ya karibuni CDM wamewaweka CCM katika defensive position na kuwasulubu kisawasawa. Mara chache CCM hutumia hila dhaifu kujitengenezea mashambulizi dhidi ya CDM.

Katika hili la kudili na masalia CCM wamejitahidi kuchukua nafasi ku-attack na katika hilo wakataka kujenga atmosphere kwamba CDM imepoteza kukubalika mikoani.

Ziara ya Dr Slaa ambayo hadi sasa ni siku 3 tu umefanikiwa kuwarudisha tena CCM kwenye difending wakijitahidi kuonyesha Slaa hatafanikiwa. Lakini pia imeipoteza ziara (ya kupiga picha) ya akina Kinana.Bila kusahau kwamba timu ya Heche nayo inafanya kazi kubwa.
Napendekeza CDM ili kumaliza kazi iongeze timu mbili; timu ya Mbowe na timu ya Wabunge wengine akina Msigwa zizunguke sehemu mbalimbali nchini this soon. Lakini pia wabunge wote wengine wa CDM waanze mara moja ziara katika mikoa yao.
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,808
Likes
461
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,808 461 180
Naunga mkono hoja! Tatizo la ZZK limekwisha! Ni wakati wa pigo kubwa, pigo takatifu la M4C kila kona! Hata ambao bado wanajadili suala hilo wataacha kwani watakosa usingizi!
 
Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2008
Messages
3,055
Likes
18
Points
135
Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2008
3,055 18 135
Unajua zamani nilikuwa siamini kama mbuzi nao huota ndoto....

Bavicha ni hatari kwa jamii
 
A

Adam mtiga

Senior Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
104
Likes
1
Points
0
A

Adam mtiga

Senior Member
Joined Nov 14, 2013
104 1 0
Kwa miaka ya karibuni CDM wamewaweka CCM katika defensive position na kuwasulubu kisawasawa. Mara chache CCM hutumia hila dhaifu kujitengenezea mashambulizi dhidi ya CDM.

Katika hili la kudili na masalia CCM wamejitahidi kuchukua nafasi ku-attack na katika hilo wakataka kujenga atmosphere kwamba CDM imepoteza kukubalika mikoani.

Ziara ya Dr Slaa ambayo hadi sasa ni siku 3 tu umefanikiwa kuwarudisha tena CCM kwenye difending wakijitahidi kuonyesha Slaa hatafanikiwa. Lakini pia imeipoteza ziara (ya kupiga picha) ya akina Kinana.Bila kusahau kwamba timu ya Heche nayo inafanya kazi kubwa.
Napendekeza CDM ili kumaliza kazi iongeze timu mbili; timu ya Mbowe na timu ya Wabunge wengine akina Msigwa zizunguke sehemu mbalimbali nchini this soon. Lakini pia wabunge wote wengine wa CDM waanze mara moja ziara katika mikoa yao.
Tuko duuuuu kweli akili yako imelala hivi kweli cdm iinyime ccm ucingizi hata wawe na timu ya watu 50 bada itabaki na RIP CHADOMO
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,224
Likes
29,044
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,224 29,044 280
Hivi unajidanganya kuwa chadema bado ina uhai kwenye siasa?

Kimenuka!
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,974
Likes
358
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,974 358 180
Unajua zamani nilikuwa siamini kama mbuzi nao huota ndoto....

Bavicha ni hatari kwa jamii
Mbwa nao je si zaidi. UVCCM bwana ni hatari sana kwa jamii ya wastarabu
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,104
Likes
105
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,104 105 0
Tuko duuuuu kweli akili yako imelala hivi kweli cdm iinyime ccm ucingizi hata wawe na timu ya watu 50 bada itabaki na RIP CHADOMO
Chadomo itakufa (kama ipo), ila CHADEMA ipo na itazidi kuwepo. Ushahidi kuwa ccm inakosa usingizi kwa sababu ya CHADEMA angalia threads zenu nyie ccm, ni ipi isiyoitaja CHADEMA? Mbona msitaje CHAUSTA, TLP, DP au NCCR? Mbona kila uchao nyinyi ni Mbowe, Dr Slaa, Lema, Msigwa, Mnyika, Lissu na makamanda wengine na si John Cheyo, Lyatonga Mrema au Chipaka?

Njooni hapa nyie ngumbaru wa ccm mnijibu hili kama mnaweza!
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,900
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,900 356 180
Hivi unajidanganya kuwa chadema bado ina uhai kwenye siasa?

Kimenuka!
Tunawasubiri udiwani BUNDA-KATA YA NYASURA nyumbani kwao na mzee wa gombe,mtaijua CDM ni nini!
 
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
3,085
Likes
927
Points
280
kidole007

kidole007

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
3,085 927 280
porojo tu hizi
subirini report ya PAC leo
 
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
2,279
Likes
1,254
Points
280
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
2,279 1,254 280
Kwa miaka ya karibuni CDM wamewaweka CCM katika defensive position na kuwasulubu kisawasawa. Mara chache CCM hutumia hila dhaifu kujitengenezea mashambulizi dhidi ya CDM.

Katika hili la kudili na masalia CCM wamejitahidi kuchukua nafasi ku-attack na katika hilo wakataka kujenga atmosphere kwamba CDM imepoteza kukubalika mikoani.

Ziara ya Dr Slaa ambayo hadi sasa ni siku 3 tu umefanikiwa kuwarudisha tena CCM kwenye difending wakijitahidi kuonyesha Slaa hatafanikiwa. Lakini pia imeipoteza ziara (ya kupiga picha) ya akina Kinana.Bila kusahau kwamba timu ya Heche nayo inafanya kazi kubwa.
Napendekeza CDM ili kumaliza kazi iongeze timu mbili; timu ya Mbowe na timu ya Wabunge wengine akina Msigwa zizunguke sehemu mbalimbali nchini this soon. Lakini pia wabunge wote wengine wa CDM waanze mara moja ziara katika mikoa yao.
Tumekupata kamanda
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
427
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 427 180
Kwa miaka ya karibuni CDM wamewaweka CCM katika defensive position na kuwasulubu kisawasawa. Mara chache CCM hutumia hila dhaifu kujitengenezea mashambulizi dhidi ya CDM.

Katika hili la kudili na masalia CCM wamejitahidi kuchukua nafasi ku-attack na katika hilo wakataka kujenga atmosphere kwamba CDM imepoteza kukubalika mikoani.

Ziara ya Dr Slaa ambayo hadi sasa ni siku 3 tu umefanikiwa kuwarudisha tena CCM kwenye difending wakijitahidi kuonyesha Slaa hatafanikiwa. Lakini pia imeipoteza ziara (ya kupiga picha) ya akina Kinana.Bila kusahau kwamba timu ya Heche nayo inafanya kazi kubwa.
Napendekeza CDM ili kumaliza kazi iongeze timu mbili; timu ya Mbowe na timu ya Wabunge wengine akina Msigwa zizunguke sehemu mbalimbali nchini this soon. Lakini pia wabunge wote wengine wa CDM waanze mara moja ziara katika mikoa yao.
ila hujaeleza kama hiyo bajeti ya kuzunguka nchi nzima inatoka wapi. au unafikiri n kuzunguka kama unavyozunguka uwanja wa mpira mita 400?
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
Watahangaika sana MACCM! Naunga mkono HOJA makamanda wote popote mlipo TUFANYE UTEKELEZAJI HUU. Siyo muda wa kuendelea kukaa na kusikilizia WAHUNI wachache wajiitao TEAM_MATAMKO!
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
ila hujaeleza kama hiyo bajeti ya kuzunguka nchi nzima inatoka wapi. au unafikiri n kuzunguka kama unavyozunguka uwanja wa mpira mita 400?
hivi ushawahi kuuliza BAJETI ya nchi yako imesaidia nini kufuta UMASKINI wetu?
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,143
Likes
545
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,143 545 280
Upo sahihi mkuu,hasa kuna kanda ya kati na kusini inayojumuisha lindi,mtwara na Ruvuma,ambayo ccm imejenga ngome huko.Katika maeneo hayo wabunge na viongozi wa kitaifa wakipiga mikutano ya mfululizo huko vijijini amini 2014 chadema itazoa viongozi wengi wa halmashauri za vijiji.Ruvuma wasiende songea mjini kwani kwa kiasi kikubwa wamejitambua.....
Mkuu, hapo kwenye nyekundu fikiria mara mbili.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Kwa miaka ya karibuni CDM wamewaweka CCM katika defensive position na kuwasulubu kisawasawa. Mara chache CCM hutumia hila dhaifu kujitengenezea mashambulizi dhidi ya CDM.

Katika hili la kudili na masalia CCM wamejitahidi kuchukua nafasi ku-attack na katika hilo wakataka kujenga atmosphere kwamba CDM imepoteza kukubalika mikoani.

Ziara ya Dr Slaa ambayo hadi sasa ni siku 3 tu umefanikiwa kuwarudisha tena CCM kwenye difending wakijitahidi kuonyesha Slaa hatafanikiwa. Lakini pia imeipoteza ziara (ya kupiga picha) ya akina Kinana.Bila kusahau kwamba timu ya Heche nayo inafanya kazi kubwa.
Napendekeza CDM ili kumaliza kazi iongeze timu mbili; timu ya Mbowe na timu ya Wabunge wengine akina Msigwa zizunguke sehemu mbalimbali nchini this soon. Lakini pia wabunge wote wengine wa CDM waanze mara moja ziara katika mikoa yao.
CCM wameingia kwenye mtego wa Chadema wanajihami badala ya kushambulia.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
ila hujaeleza kama hiyo bajeti ya kuzunguka nchi nzima inatoka wapi. au unafikiri n kuzunguka kama unavyozunguka uwanja wa mpira mita 400?
Bajeti ya mkutano mmoja wa CDM haizidi laki tano wakati bajeti ya mkutano mmoja wa CCM sio chini ya milioni mia moja...
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Naunga mkono hoja! Tatizo la ZZK limekwisha! Ni wakati wa pigo kubwa, pigo takatifu la M4C kila kona! Hata ambao bado wanajadili suala hilo wataacha kwani watakosa usingizi!
Zitto keshakufa kabisa,sasa hivi anaoza tuu.
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
427
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 427 180
hivi ushawahi kuuliza BAJETI ya nchi yako imesaidia nini kufuta UMASKINI wetu?
mkuu huko kwenye nchi ndo usinikumbushe kabisa maana ninahasira nao isiyokifani, Leo hii familia yangu wanakosa haki nyingi za msingi ikiwemo elimu kwa sababu ya hao wapuuzi.
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
427
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 427 180
Bajeti ya mkutano mmoja wa CDM haizidi laki tano wakati bajeti ya mkutano mmoja wa CCM sio chini ya milioni mia moja...
mkuu figure zako zimeniacha hoi. Du.
 

Forum statistics

Threads 1,249,765
Members 481,045
Posts 29,711,042