Baada ya kuukwaa Uwaziri "TYSON" sasa haoni udini ila.......... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kuukwaa Uwaziri "TYSON" sasa haoni udini ila..........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Nov 28, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 86,104
    Likes Received: 62,416
    Trophy Points: 280
    Gazeti la Habari leo linatufahamisha ya kuwa Mheshimiwa Waziri wa nchi Ofisi ya Raisi Bw. Wassira sasa haoni kuna mpasuko wa kidini ila kuna vijinyufa kwenye nyumba yetu na nyufa hizo haziwezi kuiangusha nyumba..............................

    Lakini wahenga walinena..............asiyeziba ufa atajenga ukuta.............
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,227
    Likes Received: 4,115
    Trophy Points: 280
    Amalizie muda wake wa fadhila ya kubebwa....akapumzike acheze na wajukuuu alishapitwa wakati 10yrs back....hana analojua....muda wake umepita heri angetulia tu....awe kama wenzake walio ma bubu....akiongea jazba na kazi waliompa ya jamii na wana dini atajikaanga mwenyewe....ushauri bure!!!
     
  3. s

    shade Senior Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    kati ya mzigo ni hii ya bwana maguvu tai soni. maana mkwere anajua kua kaharibu.
    kosa ni kumweka mtu asiye na sura ya maridhiano. kazi itakuwa kuwatisha wapinzani.:angry:
     
Loading...