Baada ya kushuhudia uhalifu wa Hamza na Ole Sabaya CCM ni lazima iwahakiki wanachama wake ili kuondoa magugu!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
50,931
2,000
CCM ni chama kinachoheshimika sana Afrika na duniani kote.

CCM ndio kimezaa vyama vyote vya siasa nchini.

Tabia za kihalifu zilizoonyeshwa na baadhi ya wanachama wake wakiwemo Hamza na Ole sabaya ni lazima zikemewe vikali.

Ikiwezekana wanachama wote wa CCM wahakikiwe upya na wale kiapo cha kutii imani ya chama kama ilivyokuwa ikifanyika wakati wa mfumo wa chama kimoja.

Maendeleo hayana vyama!
 

Kifaru86

JF-Expert Member
Apr 22, 2017
1,717
2,000
CCM ni chama kinachoheshimika sana Afrika na duniani kote.

CCM ndio kimezaa vyama vyote vya siasa nchini.

Tabia za kihalifu zilizoonyeshwa na baadhi ya wanachama wake wakiwemo Hamza na Ole sabaya ni lazima zikemewe vikali.

Ikiwezekana wanachama wote wa CCM wahakikiwe upya na wale kiapo cha kutii imani ya chama kama ilivyokuwa ikifanyika wakati wa mfumo wa chama kimoja.

Maendeleo hayana vyama!
Naomba kuuliza aliyeanzisha hii mada ni mtu anayejitegemea au bado nyumbani kwa wazazi???
 

Bwana PGO

JF-Expert Member
Mar 17, 2008
45,439
2,000
Ikiwezekana wanachama wote wa CCM wahakikiwe upya na wale kiapo cha kutii imani ya chama kama ilivyokuwa ikifanyika wakati wa mfumo wa chama kimoja.
Hahahaahahaha watajikuta wote wameondoka! CCM hakuna msafi, kama huamini, niambie ni wapi ilipo Report ya Bashiru Ally ya uhakiki wa Mali za CCM! Muulize alikutana na vitu gani huko?
 

Kamugumya

JF-Expert Member
Aug 18, 2021
923
1,000
Mtabaki wangapi? Mana wote ni mamoja mnafanana. Hapa Sabaya,kule Hamza,pale Daudi,mara huyu anawaambia wananchi waende Burundi vuluvulu. Nyie mshafika mwisho ni basi sasa hivi mnatembelea ushauri wa Bashiru wa kutumia dola in continuing clinging on power as your only way to survive.
 

impongo

JF-Expert Member
Feb 18, 2015
8,359
2,000
CCM ni chama kinachoheshimika sana Afrika na duniani kote.

CCM ndio kimezaa vyama vyote vya siasa nchini.

Tabia za kihalifu zilizoonyeshwa na baadhi ya wanachama wake wakiwemo Hamza na Ole sabaya ni lazima zikemewe vikali.

Ikiwezekana wanachama wote wa CCM wahakikiwe upya na wale kiapo cha kutii imani ya chama kama ilivyokuwa ikifanyika wakati wa mfumo wa chama kimoja.

Maendeleo hayana vyama!
Mzee mgaya
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
124,997
2,000


CCM ni chama kinachoheshimika sana Afrika na duniani kote.

CCM ndio kimezaa vyama vyote vya siasa nchini.

Tabia za kihalifu zilizoonyeshwa na baadhi ya wanachama wake wakiwemo Hamza na Ole sabaya ni lazima zikemewe vikali.

Ikiwezekana wanachama wote wa CCM wahakikiwe upya na wale kiapo cha kutii imani ya chama kama ilivyokuwa ikifanyika wakati wa mfumo wa chama kimoja.

Maendeleo hayana vyama!
 

MGOGOHALISI

JF-Expert Member
Apr 16, 2011
1,161
2,000
Subiri wanakuja kukanusha kwamba sio wanachama wao. CCM ni zaidi ya kituko sasa hivi.
 

MAMESHO

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
1,177
2,000
Uhalifu hauna chama.
Yohana Mbatizaji, naona umeanza kuwapa maelekezo Chama Cha Mapinduzi. Kwamba nini wafanye na nini wanatakiwa kufanya. Elewa mipaka yako. Jitambue.
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
7,540
2,000
CCM ni chama kinachoheshimika sana Afrika na duniani kote.

CCM ndio kimezaa vyama vyote vya siasa nchini.

Tabia za kihalifu zilizoonyeshwa na baadhi ya wanachama wake wakiwemo Hamza na Ole sabaya ni lazima zikemewe vikali.

Ikiwezekana wanachama wote wa CCM wahakikiwe upya na wale kiapo cha kutii imani ya chama kama ilivyokuwa ikifanyika wakati wa mfumo wa chama kimoja.

Maendeleo hayana vyama!
Wewe upo kamili, au utakutwa kama mojawapo ya gugu?
 

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
5,684
2,000
CCM ni chama kinachoheshimika sana Afrika na duniani kote.

CCM ndio kimezaa vyama vyote vya siasa nchini.

Tabia za kihalifu zilizoonyeshwa na baadhi ya wanachama wake wakiwemo Hamza na Ole sabaya ni lazima zikemewe vikali.

Ikiwezekana wanachama wote wa CCM wahakikiwe upya na wale kiapo cha kutii imani ya chama kama ilivyokuwa ikifanyika wakati wa mfumo wa chama kimoja.

Maendeleo hayana vyama!
Kuna mmoja yule mwarabu alikamatwa na silaha kibao kule shinyanga. Tena alikuwa mbunge sijui alipewa adabu gani?
Mmebaki kusingizia watu ugaidi (anzia kwa rwakatare mpaka mbowe)
Bila policcm na Tiss hata kitongoji hampati nyie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom