Baada ya kushindwa, apewa m15 na kuukana ushindi wake huko Rombo...


Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Inasikitisha na inamaanisha kuwa CHADEMA watafute watu wenye mismamo katika chaguzi zijazo. Taarifa niliyoipata toka Tarakea Rombo hivi punde ni kuwa aliyekuwa ametangazwa diwani wa Tarakea (eneo la mjini), amekana matokeo yake, na kwa kushirikiana na msimamizi wa uchaguzi kata hiyo na aliyekuwa mgombea wa CCM, inasemekana matokeo hayo yamebadilishwa na sasa mshindi atakuwa huyo wa CCM. Taarifa kutoka kwa watu wa Rombo zinasema kuwa hizo ni juhudi kubwa (za kifisadi), alizofanya Ndg. Maulid Swai, tajiri wa eneo la Tarakea, na inasemekana ametoa sh m15 kwa diwani huyo ndipo akakubali kukana ushindi wake. Inasemekana pia baadhi ya waliokuwa mawakala wa CHADEMA maeneo hayo nao 'wametolewa' kwa kiasi fulani cha hela, na kukana matokeo yaliyoonyeshwa kwenye fomu.

Kutokana na utata wa hali hiyo, inasemekana wanaharakati wa chadema eneo la Tarakea, wawakamate makada wao waliohusika na dili hilo, lakini inasemekana hadi sasa ni wawili wamekamatwa, na wengine wamefanikiwa kutoweka, akiwepo huy aliyekuwa diwani! Huyo jamaa ambaye kwa asili yake ni mtu wa Tanga, inasemekana kwa sasa ameshatoroka, kurudi kwa usambaani. Pia taarifa zinasema kuwa Bw. Maulid na Bw. Mhindi (ambaye mke wake alikuwa anagombea udiwani kwa CCM), wanajitahidi kwa nguvu zao za fedha kumshawishi aliyeshinda udiwani kata ya Nanjara-Reha naye akane ushindi wake lakini inasemekana hadi sasa jamaa amekataa, pamoja na kuwa dau analoahidiwa limeshafika m30.

Naomba walioko Rombo, kna Paygod, tupeni habari zaidi...
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,226
Likes
659
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,226 659 280
hao nadhani slaa atawashughulikia coz hapendi ujinga kabisa
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
hao watashughulikiwa kwasababu hata huo ni ufisadi pia
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
31
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 31 135
Kazi ipo. Naambiwa hata TAKUKURU ni walaji rushwa wazuri sana, hawali shilingi moja, wanaongea lugha ya mamilioni. Sijui kama ni kweli, lakini kuna mtu mmoja alikuwa analalamika kwamba ukiwaita TAKUKURU uwe na balance ya uhakika mfukoni kumzidi mtuhumiwa unayemuitia jamaa hao.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
396
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 396 180
hii ni chakachua live
 
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2010
Messages
452
Likes
25
Points
45
MIUNDOMBINU

MIUNDOMBINU

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2010
452 25 45
Huyo hatufai kabisa ni mbwamwitu
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Ndio maana nimekosa imani na watu wa Tanga kabisa, wametuangusha sana hata kwenye Ubunge, hawana muamana hawa...how come uuze udiwani kwa 15m?
Huo ni ufisadi, apatikane mara1 na kuwekwa panapostahili!
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
inasikitisha na inamaanisha kuwa chadema watafute watu wenye mismamo katika chaguzi zijazo. Taarifa niliyoipata toka tarakea rombo hivi punde ni kuwa aliyekuwa ametangazwa diwani wa tarakea (eneo la mjini), amekana matokeo yake, na kwa kushirikiana na msimamizi wa uchaguzi kata hiyo na aliyekuwa mgombea wa ccm, inasemekana matokeo hayo yamebadilishwa na sasa mshindi atakuwa huyo wa ccm. Taarifa kutoka kwa watu wa rombo zinasema kuwa hizo ni juhudi kubwa (za kifisadi), alizofanya ndg. Maulid swai, tajiri wa eneo la tarakea, na inasemekana ametoa sh m15 kwa diwani huyo ndipo akakubali kukana ushindi wake. Inasemekana pia baadhi ya waliokuwa mawakala wa chadema maeneo hayo nao 'wametolewa' kwa kiasi fulani cha hela, na kukana matokeo yaliyoonyeshwa kwenye fomu.

Kutokana na utata wa hali hiyo, inasemekana wanaharakati wa chadema eneo la tarakea, wawakamate makada wao waliohusika na dili hilo, lakini inasemekana hadi sasa ni wawili wamekamatwa, na wengine wamefanikiwa kutoweka, akiwepo huy aliyekuwa diwani! Huyo jamaa ambaye kwa asili yake ni mtu wa tanga, inasemekana kwa sasa ameshatoroka, kurudi kwa usambaani. Pia taarifa zinasema kuwa bw. Maulid na bw. Mhindi (ambaye mke wake alikuwa anagombea udiwani kwa ccm), wanajitahidi kwa nguvu zao za fedha kumshawishi aliyeshinda udiwani kata ya nanjara-reha naye akane ushindi wake lakini inasemekana hadi sasa jamaa amekataa, pamoja na kuwa dau analoahidiwa limeshafika m30.

Naomba walioko rombo, kna paygod, tupeni habari zaidi...

unafahamu fika kuwa habari za aina hii zisizokuwa na ushahidi ni uvumi tu, nyingi ya habari za aina hii huanzishwa na wanapropaganda wa ili kuwavunja moyo wananchi katika maeneo ambayo yako juu kwa upinzani
.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
This is incredible, yaani kashinda halafu anaukana ushindi? Hawa ndo hawatufai kabisa!
 
Salha

Salha

Senior Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
121
Likes
0
Points
0
Salha

Salha

Senior Member
Joined Jun 21, 2010
121 0 0

unafahamu fika kuwa habari za aina hii zisizokuwa na ushahidi ni uvumi tu, nyingi ya habari za aina hii huanzishwa na wanapropaganda wa ili kuwavunja moyo wananchi katika maeneo ambayo yako juu kwa upinzani
.
na wewe ndo walewale waliokuywa uji wa mtoto uvumi gani kwani mwanzo wa habari ni nini?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Duh!huu ni ufiasadi!!
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
Lisemwalo lipo kama halipo..... (methali tu jamani)! Tukumbuke kuwa katika safari yeyote kina Iskarioti wapo....yaani kenge. Hawa mpaka damu masikioni! Slaa kiboko yao....WAKAMATWE MARA MOJA. Kama CCM imeshinda kihalali SAWA. Kama ni ujambazi wa utajiri, NO.
 
lufunyo

lufunyo

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
lufunyo

lufunyo

Member
Joined Oct 29, 2010
70 0 0
unafahamu fika kuwa habari za aina hii zisizokuwa na ushahidi ni uvumi tu, nyingi ya habari za aina hii huanzishwa na wanapropaganda wa ili kuwavunja moyo wananchi katika maeneo ambayo yako juu kwa upinzani.
Hiyo ni stori ya alinacha, kitu kisichowezekana kabisa
 
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
237
Likes
54
Points
45
A

admissionletter

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
237 54 45
Milioni 15
 
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
150
Likes
1
Points
35
Amigo

Amigo

Senior Member
Joined Mar 7, 2009
150 1 35
Hii ni aibu kabisa kabisa kwa CHAMA anahitaji adhabu kubwa huyo.
 
D

Deo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
1,216
Likes
119
Points
160
D

Deo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
1,216 119 160
Mameku ni wafanya besara kweli kweli, kumbe! Inasemekana kuwa Lema wa arusa alishaanza kuona kizungu zungu na udelele mwingi kumtoka kwa mamia ya mil za EL alizomwahidi akimsujudia, lakini wenyeji wa Arusa wakasema safari hii, amazao ama zake, utaenda kula ahera na hukumu ni mara matangazo yanapoenda kinyume. Walizilinda kweli.
 
M

muhulo

Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
M

muhulo

Member
Joined Jul 15, 2010
43 0 0
Nnapopata taarifa kama hizi nnamfikilia mzee wangu Dr. SLAA anavyopigania haki ya wanyonge kwa nguvu nyingi na mazingira yasiyo rafiki afu insue kama hizi zinatokea I don't want to imagine what he is going through. Anyway wakati wengine wanapigania Tanzania yenye neema kwa wote watu wanawaza matumbo yao. THIS WORLD IS NOT FAIR especialy kwa wapenda UHURU WA KWELI. Bora uishi na simba kuliko rafiki mnafiki.
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
20
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 20 135
Mtu kama huyo kwa kweli hakuwa hata na haja ya kugombea alikuwa napoteza muda tu bora angelala nyumbani na mke wake atengeneze watoto zaidi....aaaarggg :A S angry:
 

Forum statistics

Threads 1,251,990
Members 481,948
Posts 29,792,398