Baada ya kupigwa na Iran, Marekani inabadili goal post

Nafaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
541
Points
1,000

Nafaka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
541 1,000
Yani mkeo kapewa mimba na msela huko nje umepata hasira umeamua ulipize kwa kutembea na mke wake ili naye aumie we unapiga magoli nje


Hao IRAN wajanja wamegundua mashushushu ndio wanaompamba ndio wanaomponza, na ndio maana aliwapima kwa kuwapa offer ya 80$ milion walete kichwa cha trump. Hapo ndipo IRAN aliweza kujua nani rafiki nani mamluki

slogan ya IRAN "tumevuka mwaka lakini bado hatujavuka matatizo na tukitaka kutatua tatizo tusisababishe tatizo ambalo litaleta matatizo makubwa yatayo igharimu nchi"



It's Scars
Hivi Trump baada ya kumuua kamanda alisemaje vile kwamba Iran wakithubutu atafanyaje? Nikumbushe tafadhari .....
Unajua Muajemi si mtu mzmuri aisee
 

fidel castro wapili

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2017
Messages
1,144
Points
2,000

fidel castro wapili

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2017
1,144 2,000
Amepiga makombora nayametua katikati ya kambi yake. Yameua watu 80. Lakin mambo mengine ni mbinu za kijeshi. Hawawezi kukupa idadi yawatu waliokufa itakuwa ni aibu Sasa ili kulinda udhaifu ndio maana wanasema hakufa mtu kwamaana hiyo mule kuna mende ndio wanaishi waliouawa.
Anauliwa generali wako mkubwa tu, halafu wewe unaenda kutupa mayai viza nje ya ukuta wa nyumba yake aliyojenga maili zadi ya 8000 kutoka anakoishi halafu unasema umelipiza kisasi? Pumbavu!
Sent using Jamii Forums mobile app
 

lolypop

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,622
Points
2,000

lolypop

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,622 2,000
Mamaae si mlikuwa mnashangilia shoga Trump alivyokuwa anatoa vitisho? Lakn mwanaume kajibu na kama hakuna mmarekani yeyote aliyekufa naomba basi USA aweke picha za uharibifu ili watu wajue je kwa uharibifu huo hakuna uwezekano Wa kutokea maafa?

Alizoe kushambulia bila kujibiwa sasa wanaomba kwenda mezani View attachment 1316996

Sent using Jamii Forums mobile app
Ngoja nikwambie kitu leo nimezungumza jwtz na zaidi tulikuwa tunazungumzia huu mgogoro wa iran na usa. Kiukwel iran hamuwezi Usa na wa usa wanachofanya sio inatafuta amani ila wanataka watu wapoe wapunguze mihemko ila muiran apigwe kimya kimya.
IMG-20200108-WA0013.jpg

Tazama hapo vile iran ilivyozungukwa na USA.
 

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
3,572
Points
2,000

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
3,572 2,000
Hizo ni daika 0 tu kugeuzwa kifusi, siku hizi zama zimebadilika
Ngoja nikwambie kitu leo nimezungumza jwtz mmoja wa hapa kwetu Tz na zaidi tulikuwa tunazungumzia huu mgogoro wa iran na usa. Kiukwel iran hamuwezi Usa na wa usa wanachofanya sio iutafuya amani ila wanataka watu wapoe wapunguze mihemko ila muiran apigwe kimya kimya. View attachment 1317407
Tazama hapo vile iran ilivyozungukwa na USA.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Van pebles

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
1,215
Points
2,000

Van pebles

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
1,215 2,000
Ngoja nikwambie kitu leo nimezungumza jwtz mmoja wa hapa kwetu Tz na zaidi tulikuwa tunazungumzia huu mgogoro wa iran na usa. Kiukwel iran hamuwezi Usa na wa usa wanachofanya sio iutafuya amani ila wanataka watu wapoe wapunguze mihemko ila muiran apigwe kimya kimya. View attachment 1317407
Tazama hapo vile iran ilivyozungukwa na USA.
Sasa ndo umeelezea nini
 

Nafaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
541
Points
1,000

Nafaka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
541 1,000
Kwani wamethubutu?
Jitoe ufahamu unayemtetea ashakubari yaishe anaomba mazungumzo yasiyo na masharti na Iran wewe uko hapa unasema sijui nini.
Deep down unajua kabisa US kashikwa makalio na Muajemi.
Waajemi siyo watu wa mchezo hata historia inatuambia hivyo
 

IKOWA

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
973
Points
1,000

IKOWA

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
973 1,000
Haha ficha aibu wewe Iran aliweza kugundua watu wangapi wako kwenye ndege ya USA na USA alikiri wakati ule ni kweli, asigunduwe wangapi wamekufa kwenye ardhi. Afu hizo propoganda za USA kusema Iran aliwainfom au sijui wamepiga sio kwenye target wanawadanganya wajinga tu.
Hii ni mbinu ya kijeshi huwa hatukili udhaifu eti wamekufa wanajeshi wengi sana!? Hapana tutawaogopesha wapiganaji wengine waliokwenye uwanja wa vita na ambao wapo njiani kuja kwenye uwanja wa vita
 

IKOWA

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
973
Points
1,000

IKOWA

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
973 1,000
Ni ushamba kushabikia vita. Hata hivyo kisasi hakijalipwa. Iran ikimuua Mkuu wa Jeshi kama alivyouawa wa kwao, hiyo ndio itakuwa tafsiri sahihi ya kisasi. Na si kupiga hayo mabohari yanayotunza Hammer ambazo hata Masudi Kipanya analo!

Sent using Jamii Forums mobile app
Aende iraq aone kamahatodunguliwa wao soi walimvizia akiwa anatoka airport huko Iraq?!
 

mukulupapaa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,906
Points
2,000

mukulupapaa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,906 2,000
Mwanzo Trump alisema kama Iran itaretaliate basi Marekani itagonga hadi cultural sites za Iran. Hata hivyo Iran imejibu.

Baada ya Iran kujibu, Marekani anakuja na propaganda kuwa hakufa mtu hata mmoja, Sasa swali ni Je Kambi ya jeshi lako ikipigwa hata kama hakufa mwanajeshi hata mmoja ndo hujapigwa? Kijeshi unakuwa umepigwa, maana kuharibiwa kwa vifaa vyako vya kijeshi na jeshi la adui ni kupigwa

Baada ya hapo, Marekani inakuja na hoja eti irani imepiga off target makusudi ili wasiue wamarekani, Ukweli ni Kwamba Makombora ya Irani yametua ndani ya Kambi za wamarekani, Sio nje.

Yamefanya uharibifu wa miundombinu kadhaa ndani ya kambi hizo.Hata picha za Sattelites zimeonyesha majengo kadhaa ya hizo base yakiwa yamechakazwa vibaya. Je huko ni kupiga off target?

Kiufupi ni kwamba Marekani ilidhani Iran itanywea, itaogopa, au itajibu kupitia njia nyingine zisizokuwa direct. Kitendo cha Iran kuvurumisha vyombo na kuchakaza hizo military base kimewashangaza wakina Trump na Pompeo kuwa kumbe hawa jamaa sasa wako tayari kwa lolote, ndiyo maana wakina Trump wanabadili goal post!

Kiufupi, adui akikung'uta Kambi ya Jeshi lako haijalishi kama amekufa askari hicho kitendo cha kuharibu mali tu tayari inabidi uwe msala kama kweli jeshi lilopigwa ni ngangari!

Cheki jengo moja la kambi lilivyochakazwa na makombora ya Iran

View attachment 1316594
satelite haionyeshi maiti???we bhana akili yako kisoda kweli,nikajua picha za satelaiti zitaonyesha miili imetapakaa uwanjani kumbe ni ukuta tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Nafaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
541
Points
1,000

Nafaka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
541 1,000
Ngoja nikwambie kitu leo nimezungumza jwtz na zaidi tulikuwa tunazungumzia huu mgogoro wa iran na usa. Kiukwel iran hamuwezi Usa na wa usa wanachofanya sio inatafuta amani ila wanataka watu wapoe wapunguze mihemko ila muiran apigwe kimya kimya. View attachment 1317407
Tazama hapo vile iran ilivyozungukwa na USA.
Mzee baba JWTZ wapasua miamba siku ya Uhuru, wakati siku hizi ni mwendo wa nukes, ma F15 na mandege yasiyo na rubani siyo tena vita ya Kagera mkuu.
Siku hizi majeshi ya wenzetu yana watu makini sana acha kabisa Iran siyo mtu wa mchezo ndiyo maana hata Mmarekani hamchukulii poa.
Siyo kwamba zikipigwa atamshinda US ila haitakuwa vita kamaya Iraq mpaka ngumi zinaisha US atakuwa na manundu hadi mgongoni pia tena hapo amewaita wale wapambe wake U.K na France wamsaidie
 

Daisam

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
1,429
Points
2,000

Daisam

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
1,429 2,000
Nimeamini Duniani kuna watu WAPUMBAVU kweli. Mtu anakuja na kuvunjilia mbali nyumba uliyokuwa unaishi na familia yako. Unaacha kupambana naye eti kwa sababu hajaua hata mwanafamilia mmoja.
Hizo zitakuwa ni akili au matope?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,391,862
Members 528,498
Posts 34,092,305
Top