Baada ya kupigwa na Iran, Marekani inabadili goal post

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
4,998
Points
2,000

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
4,998 2,000
Mwanzo Trump alisema kama Iran itaretaliate basi Marekani itagonga hadi cultural sites za Iran. Hata hivyo Iran imejibu.

Baada ya Iran kujibu, Marekani anakuja na propaganda kuwa hakufa mtu hata mmoja, Sasa swali ni Je Kambi ya jeshi lako ikipigwa hata kama hakufa mwanajeshi hata mmoja ndo hujapigwa? Kijeshi unakuwa umepigwa, maana kuharibiwa kwa vifaa vyako vya kijeshi na jeshi la adui ni kupigwa

Baada ya hapo, Marekani inakuja na hoja eti irani imepiga off target makusudi ili wasiue wamarekani, Ukweli ni Kwamba Makombora ya Irani yametua ndani ya Kambi za wamarekani, Sio nje.

Yamefanya uharibifu wa miundombinu kadhaa ndani ya kambi hizo.Hata picha za Sattelites zimeonyesha majengo kadhaa ya hizo base yakiwa yamechakazwa vibaya. Je huko ni kupiga off target?

Kiufupi ni kwamba Marekani ilidhani Iran itanywea, itaogopa, au itajibu kupitia njia nyingine zisizokuwa direct. Kitendo cha Iran kuvurumisha vyombo na kuchakaza hizo military base kimewashangaza wakina Trump na Pompeo kuwa kumbe hawa jamaa sasa wako tayari kwa lolote, ndiyo maana wakina Trump wanabadili goal post!

Kiufupi, adui akikung'uta Kambi ya Jeshi lako haijalishi kama amekufa askari hicho kitendo cha kuharibu mali tu tayari inabidi uwe msala kama kweli jeshi lilopigwa ni ngangari!

Cheki jengo moja la kambi lilivyochakazwa na makombora ya Iran

Img-1578528845331.jpg
 

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
2,007
Points
2,000

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
2,007 2,000
1. Iran wapige makombora, Iran hao hao wataje idadi ya waliokufa walienda kuhesabu kwa njia ipi?
2. Kwa jinsi Trump alivyojipambanua alivyo hawezi kuwa mpole kiasi hiki kama waameriika 80 wamekufa, Iran teyari ingekuwa imekuwa majivu
3. Akili za kuambiwa changanya na zako
 

Adiosamigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
2,857
Points
2,000

Adiosamigo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
2,857 2,000
1. Iran wapige makombora, Iran hao hao wataje idadi ya waliokufa walienda kuhesabu kwa njia ipi?
2. Kwa jinsi Trump alivyojipambanua alivyo hawezi kuwa mpole kiasi hiki kama waameriika 80 wamekufa, Iran teyari ingekuwa imekuwa majivu
3. Akili za kuambiwa changanya na zako
Haha ficha aibu wewe Iran aliweza kugundua watu wangapi wako kwenye ndege ya USA na USA alikiri wakati ule ni kweli, asigunduwe wangapi wamekufa kwenye ardhi. Afu hizo propoganda za USA kusema Iran aliwainfom au sijui wamepiga sio kwenye target wanawadanganya wajinga tu.
 

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
2,139
Points
2,000

Khalifavinnie

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
2,139 2,000
1. Iran wapige makombora, Iran hao hao wataje idadi ya waliokufa walienda kuhesabu kwa njia ipi?
2. Kwa jinsi Trump alivyojipambanua alivyo hawezi kuwa mpole kiasi hiki kama waameriika 80 wamekufa, Iran teyari ingekuwa imekuwa majivu
3. Akili za kuambiwa changanya na zako
Ww ndo unajiona unaakili wakati punda tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
1,028
Points
2,000

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
1,028 2,000
1. Iran wapige makombora, Iran hao hao wataje idadi ya waliokufa walienda kuhesabu kwa njia ipi?
2. Kwa jinsi Trump alivyojipambanua alivyo hawezi kuwa mpole kiasi hiki kama waameriika 80 wamekufa, Iran teyari ingekuwa imekuwa majivu
3. Akili za kuambiwa changanya na zako
Iran Ana maspy katika wanajeshi wa Iraq ambao wanatuma KAMBI moja na US hivo kupata hiyo idadi ni rahisi kwa Iran.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
8,961
Points
2,000

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
8,961 2,000
Waarabu wote na jamii yao wanapenda sana kujisifu.


Hata vita ya siku 6 kati ya israel na waarabu redio za kiaarbu zilikua zinatangaza ushindi wakati walisha malizwa mapema kabisa na israel kuchukua 6 times ya ardhi aliyo kua nayo na nyingine hadi leo hajawarudishia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

nkese

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2017
Messages
2,090
Points
2,000

nkese

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2017
2,090 2,000
Mfano, ukawa na hasira na mtu flani, ukawa na nia ya kumpiga mbataa balaa; Sasa ukamfata kwake, hukumkuta,, ukakuta vikombe na sahani vya udogo,, ukavivunjaaa kwa hasira! Hapo utasema umempa kichapooo baada kuvunjaa hivyo vitu???

Sent using Jamii Forums mobile app
Umeeleza kirahisi sana kama hadithi ya sungura na fisi, Hivi kwa jinsi wamarekani wanavyojinasibu "wako vizuri" kivita ,kitendo cha kambi kupigwa bila kuzuia makombora hayo siyo udhaifu?. Je,ingekuwa shambulizi la kemikali au nuklia wangesalimika?. Ushindi/kisasi si lazima kuua tu,heshima ya USA imejeruhiwa!
 

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Messages
4,735
Points
2,000

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2014
4,735 2,000
Ni ushamba kushabikia vita. Hata hivyo kisasi hakijalipwa. Iran ikimuua Mkuu wa Jeshi kama alivyouawa wa kwao, hiyo ndio itakuwa tafsiri sahihi ya kisasi. Na si kupiga hayo mabohari yanayotunza Hammer ambazo hata Masudi Kipanya analo!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,391,865
Members 528,491
Posts 34,092,294
Top