Baada ya kupata maendeleo mazuri ya Lissu, sasa tunaomba tujuzwe maendeleo ya matibabu ya dereva wake


Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,777
Likes
3,592
Points
280
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,777 3,592 280
Habari za majukumu wana JF.

Tunashukuru kwa kupewa updates za maendeleo ya matibabu ya Mh Tundu Lissu pamoja na gharama zake.

Leo nimekuja na hoja ya kutaka kujua maendeleo ya matibabu ya dereva wa Mh Tundu Lissu, Kwa takribani miezi miwili sasa tangu aanze matibabu ya kisaikolojia huku Nairobi baada ya kuathirika kwa kushuhudia tukio la shambulio la boss wake live.

Tunaomba viongozi wa CHADEMA mlioko Nairobi mtujuze maendeleo yake na mpaka sasa gharama za matibabu yake yamefikia ngapi? Ikiwezekana tuambiwe fedha za matibabu yake zimetoka wapi?

Kama walivyofanya kwa mh Tundu Lissu tunaomba tena mtufahamishe maendeleo ya dereva wake na gharama zake.

Nawasilisha
 
Patriot

Patriot

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
2,762
Likes
1,636
Points
280
Patriot

Patriot

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
2,762 1,636 280
Kuna vituko kiasi kwamba baadhi tunakosa tena huruma. Eti dereva anatibiwa msituko Nairobi!
 
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
3,770
Likes
1,990
Points
280
Age
56
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
3,770 1,990 280
Habari za majukumu wana JF.

Tunashukuru kwa kupewa updates za maendeleo ya matibabu ya Mh Tundu Lissu pamoja na gharama zake.

Leo nimekuja na hoja ya kutaka kujua maendeleo ya matibabu ya dereva wa Mh Tundu Lissu, Kwa takribani miezi miwili sasa tangu aanze matibabu ya kisaikolojia huku Nairobi baada ya kuathirika kwa kushuhudia tukio la shambulio la boss wake live.

Tunaomba viongozi wa CHADEMA mlioko Nairobi mtujuze maendeleo yake na mpaka sasa gharama za matibabu yake yamefikia ngapi? Ikiwezekana tuambiwe fedha za matibabu yake zimetoka wapi?

Kama walivyofanya kwa mh Tundu Lissu tunaomba tena mtufahamishe maendeleo ya dereva wake na gharama zake.

Nawasilisha
Lissu yoko vizuri kichwani mnashindwa nini kumhoji Halafu mna taalamu ya kuhoji walio hai tu
 
W

Wamabere

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
622
Likes
199
Points
60
W

Wamabere

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
622 199 60
Habari za majukumu wana JF.

Tunashukuru kwa kupewa updates za maendeleo ya matibabu ya Mh Tundu Lissu pamoja na gharama zake.

Leo nimekuja na hoja ya kutaka kujua maendeleo ya matibabu ya dereva wa Mh Tundu Lissu, Kwa takribani miezi miwili sasa tangu aanze matibabu ya kisaikolojia huku Nairobi baada ya kuathirika kwa kushuhudia tukio la shambulio la boss wake live.

Tunaomba viongozi wa CHADEMA mlioko Nairobi mtujuze maendeleo yake na mpaka sasa gharama za matibabu yake yamefikia ngapi? Ikiwezekana tuambiwe fedha za matibabu yake zimetoka wapi?

Kama walivyofanya kwa mh Tundu Lissu tunaomba tena mtufahamishe maendeleo ya dereva wake na gharama zake.

Nawasilisha
Dereva bado anawweseka hayupo tayari kwa mahojiano
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,348
Likes
28,251
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,348 28,251 280
Habari za majukumu wana JF.

Tunashukuru kwa kupewa updates za maendeleo ya matibabu ya Mh Tundu Lissu pamoja na gharama zake.

Leo nimekuja na hoja ya kutaka kujua maendeleo ya matibabu ya dereva wa Mh Tundu Lissu, Kwa takribani miezi miwili sasa tangu aanze matibabu ya kisaikolojia huku Nairobi baada ya kuathirika kwa kushuhudia tukio la shambulio la boss wake live.

Tunaomba viongozi wa CHADEMA mlioko Nairobi mtujuze maendeleo yake na mpaka sasa gharama za matibabu yake yamefikia ngapi? Ikiwezekana tuambiwe fedha za matibabu yake zimetoka wapi?

Kama walivyofanya kwa mh Tundu Lissu tunaomba tena mtufahamishe maendeleo ya dereva wake na gharama zake.

Nawasilisha
Nia yenu ilikuwa ni kumuondoa duniani mh lissu,pumbafu
 
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,777
Likes
3,592
Points
280
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,777 3,592 280
Ibilisi maccm wanyonya damu mnatapatapa mmeshindwa kumuua Lisu, maendeleo ya dereva yanakuhusu nini, Lisu yuko hai mfuateni mkamhoji
Mleteni atoe ushahidi kama hajawataja mnamficha wa nini?
 
Patriot

Patriot

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
2,762
Likes
1,636
Points
280
Patriot

Patriot

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
2,762 1,636 280
Dereva bado anawweseka hayupo tayari kwa mahojiano
Basi, ni derva bwege! Anaweweseka kitu gani? Hajawahi kugonga mtu? Mbona madereva wanasababisha vifo vya abiria wote, na wanaingia mtaani kama kawaida.
 
O

olyanu

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
1,840
Likes
1,059
Points
280
O

olyanu

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
1,840 1,059 280
Hivi hapa nchini tuna shida ya ukosefu wa upeo kiasi hiki? Miezi kadhaa kimya hakuna hata kujulishwa hata zilikohifadhiwa hizo Nissan zinaxodaiwa kukamatwa watu wanahoji juu ya dereva. Kwani huyo dereva ndiye mwenye u funguo wa ufahamu wenu na intelligence yenu?
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,397
Likes
8,790
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,397 8,790 280
..Polisi waende Nairobi wakamhoji TL na dereva na wake.

.kinyume na hapo waseme kama wameweka mgomo kuchunguza tukio lile.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,290
Likes
4,749
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,290 4,749 280
Basi, ni derva bwege! Anaweweseka kitu gani? Hajawahi kugonga mtu? Mbona madereva wanasababisha vifo vya abiria wote, na wanaingia mtaani kama kawaida.
Wewe umeshawahi kusikia mlio wa SMG ikiwa mita 5 toka ulipo ikimimina risasi mfukulizo kuelekea ulipo maishani kwako? Kwanza unaijua SMG hata kwa kuiona tu? Kama bado kaa kimya, kama kweli sema zilikupata ngapi na ngapi zilikukosa?
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,290
Likes
4,749
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,290 4,749 280
Hivi hapa nchini tuna shida ya ukosefu wa upeo kiasi hiki? Miezi kadhaa kimya hakuna hata kujulishwa hata zilikohifadhiwa hizo Nissan zinaxodaiwa kukamatwa watu wanahoji juu ya dereva. Kwani huyo dereva ndiye mwenye u funguo wa ufahamu wenu na intelligence yenu?
Wanamsubiria dereva
 
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,777
Likes
3,592
Points
280
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,777 3,592 280
Hivi hapa nchini tuna shida ya ukosefu wa upeo kiasi hiki? Miezi kadhaa kimya hakuna hata kujulishwa hata zilikohifadhiwa hizo Nissan zinaxodaiwa kukamatwa watu wanahoji juu ya dereva. Kwani huyo dereva ndiye mwenye u funguo wa ufahamu wenu na intelligence yenu?
Jipime kwanza kabla ya kuuliza swari la kipuuzi kama hili
 
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
3,770
Likes
1,990
Points
280
Age
56
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
3,770 1,990 280
Kwani dereva ana nini asihojiwe?
CCTv bado mmeshindwa kuzitumia hata baada ya kuziondoa zilizokuwa eneo la tukio mbwa hata awe mkali vipi mkia wake katu haungati
 
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,777
Likes
3,592
Points
280
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,777 3,592 280
..Polisi waende Nairobi wakamhoji TL na dereva na wake.

.kinyume na hapo waseme kama wameweka mgomo kuchunguza tukio lile.
Hayupo Nairobi wanatuzuga tu
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,570