Baada ya kuona Watu walio wakodi kuja kushangilia Helkopta hawajafika wakahairisha safari


silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Jana CCM walifeli kama kawaida yao kufeli katika utekelezaji wa ahadi anazozitoa.
Kawaida ya hawa Magamba ni kukodi watu na kuwapakiza kwenye makenta, Malori, mabasi, vibasi na marandcruiser, kwaajiri ya kujaza mkutano,, lakini jana ilikuwa Tofauti maana walijaribu kusubiri watu wajae bila mafanikio na hata watoto jana HAWAKUWA WENGI KIASI CHA KUAHILISHA KUTUA KWA HELKOPTA YAO WAKISINGIZIA GIZA ETI WATAPATA AJALI.

HUKU WENZAO WAKITUA KWA KUSHANGILIWA NA WANAIGUNGA WOOOOTEEEE,, JAMANI IT IS THE TIME FOR CHANGE

PEEEEEEEEEEPOOOOOOOOO ............................





CCM wakiiba kura safari hii, sijui nisemeje
 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,439
Likes
2,136
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,439 2,136 280
tusubiri trh 3 tutajua akili za watu wa igunga ni old fashoned au wamepevuka after 50 years of independence.
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Dah ninawasiwasi, lakini nikijaribu kufuatilia Kampaign naona Kama kuna matumaini ya wanaigunga kuonesha mfano kama walio ufanya nchini Zambia
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
19
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 19 135
Jana CCM walifeli kama kawaida yao kufeli katika utekelezaji wa ahadi anazozitoa.
Kawaida ya hawa Magamba ni kukodi watu na kuwapakiza kwenye makenta, Malori, mabasi, vibasi na marandcruiser, kwaajiri ya kujaza mkutano,, lakini jana ilikuwa Tofauti maana walijaribu kusubiri watu wajae bila mafanikio na hata watoto jana HAWAKUWA WENGI KIASI CHA KUAHILISHA KUTUA KWA HELKOPTA YAO WAKISINGIZIA GIZA ETI WATAPATA AJALI.

HUKU WENZAO WAKITUA KWA KUSHANGILIWA NA WANAIGUNGA WOOOOTEEEE,, JAMANI IT IS THE TIME FOR CHANGE

PEEEEEEEEEEPOOOOOOOOO ............................





CCM wakiiba kura safari hii, sijui nisemeje
Na wewe nae ni mmoja wa GT wa JF ? . Kama ndivyo ndivyo basi ni hasara kubwa kwa mtandao huu na taifa kwa ujumla ! Inatusaidia nn hii humu ndani ? . Halafu ndio utaona watu wanaipenda na kuichangia sana. Tuna safari ndefu sana !
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Jana CCM walifeli kama kawaida yao kufeli katika utekelezaji wa ahadi anazozitoa.
Kawaida ya hawa Magamba ni kukodi watu na kuwapakiza kwenye makenta, Malori, mabasi, vibasi na marandcruiser, kwaajiri ya kujaza mkutano,, lakini jana ilikuwa Tofauti maana walijaribu kusubiri watu wajae bila mafanikio na hata watoto jana HAWAKUWA WENGI KIASI CHA KUAHILISHA KUTUA KWA HELKOPTA YAO WAKISINGIZIA GIZA ETI WATAPATA AJALI.

HUKU WENZAO WAKITUA KWA KUSHANGILIWA NA WANAIGUNGA WOOOOTEEEE,, JAMANI IT IS THE TIME FOR CHANGE

PEEEEEEEEEEPOOOOOOOOO ............................





CCM wakiiba kura safari hii, sijui nisemeje
Tunashukuru kwa taarifa mkuu, tuko pamoja.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,418
Likes
1,061
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,418 1,061 280
Aliyepewa kazi ya kuwasafirisha watu naye si mjinga amezitia ndani na kuingia mitini!!!!!!!!!!!
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Jana CCM walifeli kama kawaida yao kufeli katika utekelezaji wa ahadi anazozitoa.
Kawaida ya hawa Magamba ni kukodi watu na kuwapakiza kwenye makenta, Malori, mabasi, vibasi na marandcruiser, kwaajiri ya kujaza mkutano,, lakini jana ilikuwa Tofauti maana walijaribu kusubiri watu wajae bila mafanikio na hata watoto jana HAWAKUWA WENGI KIASI CHA KUAHILISHA KUTUA KWA HELKOPTA YAO WAKISINGIZIA GIZA ETI WATAPATA AJALI.

HUKU WENZAO WAKITUA KWA KUSHANGILIWA NA WANAIGUNGA WOOOOTEEEE,, JAMANI IT IS THE TIME FOR CHANGE

PEEEEEEEEEEPOOOOOOOOO ............................





CCM wakiiba kura safari hii, sijui nisemeje
Mkuu kwa mtaji huu inabidi urudi skuli.
Enzi ya Mwalimu kulikuwepo na kisomo cha manufaa aka kisomo cha ngumbaru aka kisomo cha watu wazima.
Unahitajika kwenda huko ukajipolish kuandika.
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
mungu ibariki Tanzania, wafungue na wanaiginga waijue kweli ili waweze kuwa Huru!
 
Atubela

Atubela

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
659
Likes
582
Points
180
Atubela

Atubela

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
659 582 180
Mkuu kwa mtaji huu inabidi urudi skuli.
Enzi ya Mwalimu kulikuwepo na kisomo cha manufaa aka kisomo cha ngumbaru aka kisomo cha watu wazima.
Unahitajika kwenda huko ukajipolish kuandika.
Vipi limekuchoma au?????????? lako hilo babu.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,205
Likes
14,033
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,205 14,033 280
Na wewe nae ni mmoja wa GT wa JF ? . Kama ndivyo ndivyo basi ni hasara kubwa kwa mtandao huu na taifa kwa ujumla ! Inatusaidia nn hii humu ndani ? . Halafu ndio utaona watu wanaipenda na kuichangia sana. Tuna safari ndefu sana !
huwezi kutukokota kwenye safari yenu ndefu ya kutumbukia shimoni, hamna pa kuponea.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,151
Likes
1,814
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,151 1,814 280
Tutaona kama watu wa Igunga wameanza kubadilika kama watu wa Kinondoni au bado wapo usingizini kama watu wa temeke.
Na wewe nae ni mmoja wa GT wa JF ? . Kama ndivyo ndivyo basi ni hasara kubwa kwa mtandao huu na taifa kwa ujumla ! Inatusaidia nn hii humu ndani ? . Halafu ndio utaona watu wanaipenda na kuichangia sana. Tuna safari ndefu sana !
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,205
Likes
14,033
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,205 14,033 280
Mkuu kwa mtaji huu inabidi urudi skuli.
Enzi ya Mwalimu kulikuwepo na kisomo cha manufaa aka kisomo cha ngumbaru aka kisomo cha watu wazima.
Unahitajika kwenda huko ukajipolish kuandika.
nasikia wasoma huko ngumbaru, eti ni mwaka wa nne mfululizo sasa wafeli, una kicwa cha panzi bibie!! ndo mana huoni haya kuporomosha mash.uz.i.
 
mtoto wa mfugaj

mtoto wa mfugaj

Senior Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
136
Likes
0
Points
0
mtoto wa mfugaj

mtoto wa mfugaj

Senior Member
Joined Jul 18, 2011
136 0 0
tusubiri trh 3 tutajua akili za watu wa igunga ni old fashoned au wamepevuka after 50 years of independence.
ni tarehe 2/10/2011.ni muda wa mabadiliko natumaini igunga wanalielewa hili
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,129
Likes
1,517
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,129 1,517 280
Aliyepewa kazi ya kuwasafirisha watu naye si mjinga amezitia ndani na kuingia mitini!!!!!!!!!!!
kama kawaida yao, walishazoea kudhulumiana
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,129
Likes
1,517
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,129 1,517 280
kesho kutwa wana Igunga amkeni..chugueni mtu makini, msije-mjuta kwa miaka 4...
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
nasikia wasoma huko ngumbaru, eti ni mwaka wa nne mfululizo sasa wafeli, una kicwa cha panzi bibie!! ndo mana huoni haya kuporomosha mash.uz.i.
Mashuzi mabaya zaidi ni yale yatokayo mdomoni kwako. Hivi hao nzi wanao kuzunguka huwaoni?
Hebu jichunguze afya yako hasa ya fikra.
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Na wewe nae ni mmoja wa GT wa JF ? . Kama ndivyo ndivyo basi ni hasara kubwa kwa mtandao huu na taifa kwa ujumla ! Inatusaidia nn hii humu ndani ? . Halafu ndio utaona watu wanaipenda na kuichangia sana. Tuna safari ndefu sana !
Bila kuwa na Wasaliti katika Nchi fulani au kundi fulani Neno usaliti lisingekuwa na Maana, na bila kuwa na watu wasiyoona katika Dunia hii basi neno Kipofu pia lisingekuwa na Maana,,, Kwasababu usipo jua umbali wa mahali fulani huwezi kuuongelea umbali huo Kaka,, na kama huwez ni bora ukae kimya au ukapige mswaki usije sababisha Harufu mbaya kwa wale wanao ujua umbali wa kile kinacho zungumziwa,
Kama hujahusishwa sehemu basi ujue huusiki, na kama huhusiki basi kaa pembeni,, wana JF ni wastaharabu na si WATUMIA NGUVU KAMA WEWE UNAVYO TUMIA NGUVU, mimi ni mwana JF hata kabla yako.. Kajipange vizuri kisha UJE KUWATETEA WALIO KUTUMA
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,227
Likes
2,788
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,227 2,788 280
ungetupa kafoto kama ingewezekan, tungefarijika. Lakini shukrani kwa taarifa. Mapambano kotekote.
 

Forum statistics

Threads 1,212,976
Members 461,889
Posts 28,462,346