Baada ya kuona Makala zangu niandikazo humu zinasambaa hovyo na wengine kujipa Umiliki, sasa nimezisajili COSOTA


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Ni ushauri tu kwa wale wanaopenda kupita humu na kudokoa makala za watu na kuzitupia kwenye blog zao au kwenye magrupu ya Whattsup.

Baada ya kuona makala zangu ninazoweka humu zinasambaa hovyo na wengine wakijidai ni wao ndiyo waandishi wa makala hizo hivi sasa nimesajili makala zangu zote katika taasisi ya haki miliki yaani COPYRIGHT SOCIETY OF TANZANIA (COSOTA).

Kwa hiyo muambizane na muwe makini kuna watu wana kesi ngumu mahakamani sijawahi kuona na kwa bahati nzuri taasisi hii imejaa wasomi wanasheria na siyo wababaishaji.

Mwenye masikio na asikie na mwenye kusoma asome na kuelewa huu ujumbe.

Mzee Mtambuzi.
 
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
2,923
Likes
3,026
Points
280
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
2,923 3,026 280
Hiyo ni fursa usiiache, waandishi wengi wabongo ni makanjanja hawaumizi vichwa.
 
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
3,448
Likes
6,361
Points
280
Norshad

Norshad

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
3,448 6,361 280
fresh, mi nawataja kabisa, hasa hawa SANI na KIU...yaani wana copy wanatoa jina tu.
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,148
Likes
2,592
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,148 2,592 280
Ni ushauri tu kwa wale wanaopenda kupita humu na kudokoa makala za watu na kuzitupia kwenye blog zao au kwenye magrupu ya Whattsup.

Baada ya kuona makala zangu ninazoweka humu zinasambaa hovyo na wengine wakijidai ni wao ndiyo waandishi wa makala hizo hivi sasa nimesajili makala zangu zote katika taasisi ya haki miliki yaani COPYRIGHT SOCIETY OF TANZANIA (COSOTA).

Kwa hiyo muambizane na muwe makini kuna watu wana kesi ngumu mahakamani sijawahi kuona na kwa bahati nzuri taasisi hii imejaa wasomi wanasheria na siyo wababaishaji.

Mwenye masikio na asikie na mwenye kusoma asome na kuelewa huu ujumbe.

Mzee Mtambuzi.
Inamaana huzitaki pesa za wezi wa kazi zako hadi utoe taarifa kwa wezi kuacha kuiba, au huu ujumbe ni tisha toto? I don't get it!...
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,723
Likes
3,537
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,723 3,537 280
Mtuu akiingia cha kike analimwa mia 500 itapendeza.
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
5,090
Likes
3,230
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
5,090 3,230 280
Nimefurahi sana kwa hii post mkuu. Watu wataheshimu articles kutoka JF coz wengi walipafanya kama SHAMBA LA BIBI aisee. Nilishaibiwa articles humu nikazikuta kwenye blogs nyingi tu mpaka wengine wakawa wanatumiana kwenye groups zao za whatsapp.

Ila niliskia kuwa chochote kinachoandikwa na kuwekwa hapa JamiiForums kinakuwa chini ya umiliki wa JF...?. Hili suala likoje lina ukweli ndani yake...?
 
Kinga kingdom

Kinga kingdom

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
779
Likes
829
Points
180
Age
33
Kinga kingdom

Kinga kingdom

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
779 829 180
We mwenyewe mwizi wa makala!!!! Hakuna kipya chini ya jua,vyote vishaandikwa!!!
 
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
3,977
Likes
2,249
Points
280
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
3,977 2,249 280
ngoja waje wakuombe uweke vielelezo vya cosota ili waamini kama kweli upo serious
 
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
1,392
Likes
1,192
Points
280
Johnny Impact

Johnny Impact

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
1,392 1,192 280
We mwenyewe mwizi wa makala!!!! Hakuna kipya chini ya jua,vyote vishaandikwa!!!
ubunifu ndiyo unatofautiana.
Mfano.
Ww ukipewa kazi ya kumuuelezea Melo na mwingine akapewa the same task lazima mtofautiane.
Kwahiyo ukichukua maelezo ya mwandishi A yakawa yako ni kosa kwahiyo inabidi utumie akili yako.
Kila kitu kipo, ubunifu ndiyo unaotofautiana.
Anzisha kiwanda cha kuzalisha soda za cocacola au jamii forum sasa tuone km ujanyea debe. Si hakuna kitu kipya chini ya jua.
Acha mawazo mgando.
Mtoa uzi nakuunga mkono 100%
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,361
Likes
9,239
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,361 9,239 280
Hivi ukiweka makala humu inakuwa mali yako, mali ya jamii media au ni free kwa mtu yoyote kutumi? Mamods mtueleze.
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,807
Likes
15,123
Points
280
Age
34
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,807 15,123 280
What ever we write here, we give as the gift to the World. Kinachotakiwa unapo copy cha mtu, basi unatakiwa umu acknowledge!
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,779
Likes
25,180
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,779 25,180 280
Anzisha jukwaa lako
 

Forum statistics

Threads 1,235,546
Members 474,641
Posts 29,226,358