Baada ya kuona jinsi Chelsea ilivyoteseka kwa Brentford, nikaelewa Arsenal hakuwa na namna nyingine zaidi ya kufungwa!

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
9,029
2,000
Brentford wanaupiga mwingi sana, has a wakiwa nyumbani. Watu wengi waliwadharau sana Arsenal walipofungwa 2 bila na Brentford mechi ya mwanzo.

Kusema ukweli haka katimu kalikopanda daraja mwaka huu ni moto wa kuotea mbali! Mashabiki wa Chelsea walipata wakati mgumu sana kipindi cha pili nikiwamo Mimi.

Mbali na arsenal timu zijiandae kisaikolojia kuachia pointi pale uwanja Wa nyumbani wa Brentford.
 

Insigne

JF-Expert Member
Jul 3, 2021
3,122
2,000
Halafu mifano yenu ya kila siku kwa Arsenal hatutaki

Mbona hamtolei mfano wa Liverpool kutoa nao sare na The bees

Naombeni mtupumzishe mashabiki wa Arsenal
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
91,279
2,000
Brentford wanaupiga mwingi sana, has a wakiwa nyumbani. Watu wengi waliwadharau sana Arsenal walipofungwa 2 bila na Brentford mechi ya mwanzo.

Kusema ukweli haka katimu kalikopanda daraja mwaka huu ni moto wa kuotea mbali! Mashabiki wa Chelsea walipata wakati mgumu sana kipindi cha pili nikiwamo Mimi.

Mbali na arsenal timu zijiandae kisaikolojia kuachia pointi pale uwanja Wa nyumbani wa Brentford.
Mwalimu wao ni TACTICIAN , kila gemu anakuja na mbinu mpya

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom