• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Baada ya kuona hivi vipande vya video mbili, natamani kumjua zaidi Julius Malema

feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
2,556
Points
2,000
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
2,556 2,000
Naombeni mwenye kujua historia ya huyu mwanasiasa wa SA(bondeni) kuanzia, alipozaliwa, elimu na maisha yake kwa ujumla nje na ndani ya siasa afunguke hapa tupate kujua kwa tusiojua.

Wanasiasa wachanga kuna cha kujifunza kwake na laiti tungepata watu japo wa 5 wenye ujasiri wa namna hii pale mjengoni Ndugai angeomba poo.

#Onyo
Sijui kutumia google kwahiyo kama hujui kaa kimya usiseme nikagoogle.


View attachment 1363359

Sent using Jamii Forums mobile app

=====
Majibu
Julias Malema au (juju) ni jina la utani alizaliwa 3 March 1981 ni mtoto wa tatu kwa kuzaliwa amehitimu University South Africa amelelewa na ANC tangu ana miaka minane mpaka 2012 alipofukuzwa na Zuma na hivi sasa ni kiongozi wa EFF(ECONOMIC FREEDOM FIGHTERS )

Sent using Jamii Forums mobile app
 
R

rmjusi

Member
Joined
Jan 8, 2019
Messages
88
Points
125
R

rmjusi

Member
Joined Jan 8, 2019
88 125
Mkuu nimesema hapo juu natamani kujua elimu yake,alipozaliwa na maisha yake kwa ujumla nje na ndani ya siasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Julias Malema au (juju) ni jina la utani alizaliwa 3 March 1981 ni mtoto wa tatu kwa kuzaliwa amehitimu University South Africa amelelewa na ANC tangu ana miaka minane mpaka 2012 alipofukuzwa na Zuma na hivi sasa ni kiongozi wa EFF(ECONOMIC FREEDOM FIGHTERS )

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nduza

nduza

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2019
Messages
462
Points
500
nduza

nduza

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2019
462 500
julias malema au( juju ) ni jina la utani alizaliwa 3 march 1981 ni mtoto wa tatu kwa kuzaliwa amehitimu university South africa amelelewa na anc tangu ana miaka minane mpaka 2012 alipofukuzwa na Zuma na hivi sasa ni kiongozi wa EFF kirefu cha hiki chama nimesahau nikikumbuka nitarudi kukuambia kama kuna mjuzi zaidi ya hapa ruhsa kujazia nyama

Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe Zuma ndiyo alimfukuza?
Kamkomalia sana Zuma kwenye kesi zake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,887
Points
2,000
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,887 2,000
julias malema au( juju ) ni jina la utani alizaliwa 3 march 1981 ni mtoto wa tatu kwa kuzaliwa amehitimu university South africa amelelewa na anc tangu ana miaka minane mpaka 2012 alipofukuzwa na Zuma na hivi sasa ni kiongozi wa EFF kirefu cha hiki chama nimesahau nikikumbuka nitarudi kukuambia kama kuna mjuzi zaidi ya hapa ruhsa kujazia nyama

Sent using Jamii Forums mobile app
EFF= ECONOMIC FREEDOM FIGHTERS
 
Baba Joseph17

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
8,102
Points
2,000
Baba Joseph17

Baba Joseph17

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
8,102 2,000
Achana nae mwehu huyo ndio anahasisha vijana south kuwabonda wageni
Acha kumtuhumu Malema, suala la wageni kupigwa limeanza zamani pengine hata wewe ulikuwa hujazaliwa, Matatizo ya SA asisingiziwe Malema eti kwa vile anamisimamo mikali
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,884
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,884 2,000
julias malema au( juju ) ni jina la utani alizaliwa 3 march 1981 ni mtoto wa tatu kwa kuzaliwa amehitimu university South africa amelelewa na anc tangu ana miaka minane mpaka 2012 alipofukuzwa na Zuma na hivi sasa ni kiongozi wa EFF kirefu cha hiki chama nimesahau nikikumbuka nitarudi kukuambia kama kuna mjuzi zaidi ya hapa ruhsa kujazia nyama

Sent using Jamii Forums mobile app
Kirefu cha EFF ni Economic Freedom Fighters

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
24,497
Points
2,000
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
24,497 2,000
Much, much later," Malema, who admits he avoided Mama Winnie after forming the EFF, told the paper, "I went to explain to Mama. She said: 'Well, you've got my blessings. As long as these two streams [the ANC and EFF] will at some point meet

Alikuwa na uhusiano mzuri sana na Mama Winnie Mandela! Ktk Mazishi ya Winnie Mandela, inasemwa Malema alitoa speech bora kabisa ktk speeches zilizotolewa! Mara zote Malema anamtaja Winnie km "Mama"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
2,556
Points
2,000
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
2,556 2,000
Shukuran mkuu...
julias malema au( juju ) ni jina la utani alizaliwa 3 march 1981 ni mtoto wa tatu kwa kuzaliwa amehitimu university South africa amelelewa na anc tangu ana miaka minane mpaka 2012 alipofukuzwa na Zuma na hivi sasa ni kiongozi wa EFF kirefu cha hiki chama nimesahau nikikumbuka nitarudi kukuambia kama kuna mjuzi zaidi ya hapa ruhsa kujazia nyama

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,402,869
Members 531,004
Posts 34,407,526
Top