Baada ya kumtangaza wa CCM ameshinda Babati Mjini; Kura zinarudiwa kuhesabiwa UPYA!


Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
3,018
Likes
621
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
3,018 621 280
Kwa mujibu wa matangazo ya Radio one kura za ubunge, urais na udiwa ni Babati mjini zinahesabiwa upya....
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Upuuuzi mtupu,

Kura zimekaa bila walinzi kwa zaidi ya masaa 24 na sasa zinarudiwa kuhesabiwa?

Are you kidding me?
 
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
1,080
Likes
6
Points
135
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
1,080 6 135
Kwa mujibu wa matangazo ya Radio one kura za ubunge, urais na udiwa ni Babati mjini zinahesabiwa upya....
Zikihesabiwa kwa umakini Chambiri hawezishinda. Jamaa alikataliwa kwao Tarime.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
mmmmh,nadhani hoja ya mwafrika ina ukweli maana sasa watakua wame chakachua vibaya kweli kweli,

Kwani tofauti ilikuaje mwanzo?
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Upuuuzi mtupu,

Kura zimekaa bila walinzi kwa zaidi ya masaa 24 na sasa zinarudiwa kuhesabiwa?

Are you kidding me?
Nakubaliana na wewe. wameshafanyizi, hapo tutaonekana wajinga tu :A S angry:
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
3,018
Likes
621
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
3,018 621 280
Upuuuzi mtupu,

Kura zimekaa bila walinzi kwa zaidi ya masaa 24 na sasa zinarudiwa kuhesabiwa?

Are you kidding me?

Mi naona ni sahihi kabisa kurudia! kinachofanyika ni kuhakiki na kuhakikisha zina-tally, maana orodha za waliopiga kura zipo kitio kwa kituo, na matokeo yalisha bandikwa kwenye vituo sasa kama zipo zilizoongezwa (CHAKACHULIWA) msimamizi atawaeleza wana-BABATI zimetoka wapi.

Kumbuka Mh. Zitto amepigwa mabomu kwa sababu jamaa hawataki kurudia kuhakiki za kule Kigoma Mjini wakiogopa hazita-tally na matokeo halisi ya kwenye vituo.
 

Forum statistics

Threads 1,251,245
Members 481,614
Posts 29,764,079