Baada ya kukusanya korosho na kuzirudisha, naomba kujua serikali imepata hasara kiasi gani

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,918
2,000
Tunajua hili sakata la korosho halikuwaacha wakulima peke yao salama, hata serikali nayo imeingiza hasara kubwa sana.

Gharama zilizotumika kusomba korosho, gharama za kuzitunza, kuhesabu, kulipa posho wanajeshi na ma officers.

Hii ni hasara kwetu walipa kodi wazalendo. Na kama mzalendo hii hasara inaniuma sana. Tunahitaji kujua ni kiasi gani na mamlaka husika iliyosababisha hii hasara inawajibishwaje kama walivyowajibishwa watumishi na viongozi mbali mbali.

Bila kumsahau yule waziri alyetumbuliwa kisa korosho.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
26,761
2,000
Tunajua hili sakata la korosho halikuwaacha wakulima peke yao salama, hata serikali nayo imeingiza hasara kubwa sana.

Gharama zilizotumika kusomba korosho, gharama za kuzitunza, kuhesabu, kulipa posho wanajeshi na ma officers.

Hii ni hasara kwetu walipa kodi wazalendo. Na kama mzalendo hii hasara inaniuma sana. Tunatajikwa tujui ni kiasi gani na mamlaka husika iliyosavabisha hii hasara inawajibishwaje kama walivyowajibishwa watumishi na viongozi mbali mbali.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi Rais alipata wapi hela za ku involve wanajeshi , magari, mafuta, tear and wear etc etc? Alizichota wapi?
 

Asante

JF-Expert Member
Dec 18, 2009
2,083
2,000
Hivi Rais alipata wapi hela za ku involve wanajeshi , magari, mafuta, tear and wear etc etc? Alizichota wapi?

Hazina walitoa shilingi bilioni 7 kwa jeshi kwa operation ya kusimamia na kusafirisha korosho
 

selase

JF-Expert Member
Oct 30, 2018
222
250
Tunajua hili sakata la korosho halikuwaacha wakulima peke yao salama, hata serikali nayo imeingiza hasara kubwa sana.

Gharama zilizotumika kusomba korosho, gharama za kuzitunza, kuhesabu, kulipa posho wanajeshi na ma officers.

Hii ni hasara kwetu walipa kodi wazalendo. Na kama mzalendo hii hasara inaniuma sana. Tunahitaji kujua ni kiasi gani na mamlaka husika iliyosababisha hii hasara inawajibishwaje kama walivyowajibishwa watumishi na viongozi mbali mbali.

Bila kumsahau yule waziri alyetumbuliwa kisa korosho.

Sent using Jamii Forums mobile app

##JIWEMUSTGO##
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom