Baada ya kukatwa CCM, Andrew Chenge akanusha vikali tetesi za kuhama chama

Replica

JF-Expert Member
Aug 28, 2017
1,037
5,529
Andrew Chenge amejitokeza baada ya kuwepo tetesi za kuhamia chama cha ACT-Wazalendo na kuongelea tetesi hizo zinasombaa kwenye mitandao ya kijamii. Chenge amewashukuru viongozi wa chama cha Mapinduzi kwa heshma waliyompatia tangu 2005 kupeperusha bendera ya CCM kukomboa jimbo kutoka upinzani.

Chenge amesema anaona kwenye mitandao na maneno mengine ya kipuuzi yanasemwa na kusisitiza kuanzia sasa hakuna kundi la Chenge wala Nkundo bali kundi lao ni la CCM.

Mgombea ubunge jimbo la Bariadi, Injinia Andrea Kundo amechukua fomu kuwania nafasi hiyo kupitia chama cha mapinduzi, nafasi ambayo ilikuwa inashikiliwa na Andrew Chenge aliyemaliza muda wake na kutopitishwa na CCM kuendelea.

 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
15,608
42,584
Ana jeuri ya kuhamia ACT huyo fisadi papa? Kwani haogopi kutapishwa na Msukuma mwenzake vile vijisent vyake alivyohongwa kwenye ile dili ya mauziano ya rada kuukuu?
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
28,434
31,534
Mtuhumiwa huyo, ahame aende wapi..,

Kapigiwa simu moja tu mavi debe!!
 

Kipangaspecial

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
16,422
20,912
Lile hekalu lake kwenye ile njia ya kwenda coco beach limeshakamilika?

Natafuta nyumba ya kupanga maeneo yale.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

1 Reactions
Reply
Top Bottom