Baada ya kuapishwa kikwete ataelekea marekani kupumzika mwezi mmoja

  • Thread starter Gosbertgoodluck
  • Start date

Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Daktari wa kikwete amemshauri baada ya vurugu za uchaguzi anahitaji mapumziko kama mwezi mmoja hivi ili kupata nguvu ya kuwatumikia watu wake waliomsaidia kuchakachua matokeo na kuwezesha ushindi wa sunami. Daktari amemshauri aondoke mara baada ya kuunda baraza la mawaziri. Yeye amekubali kwa mantiki kwamba atatumia fursa kuomba vyandarua vingine na msaada wa kununua bajaji.
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
a nice joke is that which is very close to the truth, yaani hapa sijui unatania au unasema ukweli b'se jamaa ni kweli anaweza kufanya hivyo
 
Sambah

Sambah

Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
45
Likes
1
Points
13
Sambah

Sambah

Member
Joined Nov 4, 2008
45 1 13
ya kweli hayo si unajua tena . kuchakachua pia ilikuwa kazi ngumu na mapumziko ni ya muhimu mwache akatuongezee umaskini na mwamko wa kuipiga chini msimu ujao ila itabidi tukodi mfumo mzima wa kusimamia uchaguzi kwakuwa wenyewe tumehakikishiwa hatuwezi kujisimamia wenyewe kwa haki na upendo .
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Daktari wa kikwete amemshauri baada ya vurugu za uchaguzi anahitaji mapumziko kama mwezi mmoja hivi ili kupata nguvu ya kuwatumikia watu wake waliomsaidia kuchakachua matokeo na kuwezesha ushindi wa sunami. Daktari amemshauri aondoke mara baada ya kuunda baraza la mawaziri. Yeye amekubali kwa mantiki kwamba atatumia fursa kuomba vyandarua vingine na msaada wa kununua bajaji.
Mkuu nilikuwa najiuliza swali kama hilo. Hapa JF kuna wengi wanasubiri nini itakuwa excuse ya ziara this time. This time he has nothing to worry, anaweza kufanya kila analotaka na ingekuwa tuweke thread ya ahadi za JK tuone utekelezaji wake na tuone atatekeleza ahadi ngapi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,787
Members 474,742
Posts 29,235,603