Baada ya kuachana na mnyonyaji Said Fella, Aslay asukuma ndinga la maana

mwanamwana

JF-Expert Member
Aug 1, 2011
893
1,000
Msanii huyo ameandika haya...

"Alhamdulillah Asantee Mungu kwa hiki ulichonipa naishukuru management yangu Chambusso na Mxcarter, nakupenda Mama yangu kokote ulipo kila hatua dua 'new car' Umma unaongea"


Aslay.jpg
 

chaduma

Senior Member
Apr 16, 2017
104
250
Chambuso na mkubwa fella ni kama pete na kidole na Nina huhakika fella ana pasenti yake pale kwa asley.

Wewe unafatilia na kuyajua mambo. Siyo hao wengine manyumbu hawajielewi. Hivi utamtenganishaje Fella na Chambuso. Chambuso ndiyo menega wa Aslay. Fella ndiyo aliyempa Chambuso jukumu la kumsimamia Aslay. Fella ndiyo aliyempa Aslay jukumu la kuwasimamia madada 6. Sasa utamtengaje Fella na Aslay. Think twice.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom