Baada ya Ku zip file na winzip na password. nimesahau password naweza fungua files hizi?


Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,609
Likes
1,729
Points
280
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,609 1,729 280
wadau niliweweka kwenye archive files zangu kadhaa na kuamua kuzifungia kabisa na password. lakini sasa najaribu kuingiza password week ya tatu hii zote zinakataa. je kuna namna gani ya kuokoa files zangu hizi maana kilichomo ndani ni muhimu nahikihitaji.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,600
Likes
1,654
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,600 1,654 280
Kingekuwa kitu cha muhimu usingesahau password vinginevyo ni uzembe wa hali ya juu huu, anyway tafuta software moja inaitwa Ultimate Zip Cracker install halafu jaribu kama utaweza kukuokoa, pia subiri michango ya wadau wengine hapa
Pia, kwa sababu hujataja archive extension yake unaweza kutafuta software ya PeaZip hii huwa inafungua hadi RAR files
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252