Baada ya kivumbi cha M4C, NAPE kuja na "Vua gwanda na Gamba vaa Uzalendo" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kivumbi cha M4C, NAPE kuja na "Vua gwanda na Gamba vaa Uzalendo"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Remote, May 27, 2012.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,524
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    INATOSHA!! Mmewadanganya sana
    watu, utadhani wakivaa magwanda
    matatizo yao na ya nchi
    yanakwisha!! Mnatafuta biashara ya
    magwanda yenu!! Karibuni nazindua
    operation ya VUA GWANDA NA
    GAMBA VAA UZALENDO!!
    kinachopungua kwetu, Afrika na
    Dunia nzima ni UZALENDO, sasa
    tunakwenda kuwavua magwanda
    na magamba na KUWAVISHA
    UZALENDO na ndo DAWA
    INAYOHITAJIKA DUNIANI LEO. Stay
    tuned!!!! Soon operation hii itaanza
    tufute uongo!

    Source: Nape Nnauye post kwenye group la TANURU LA FIKRA facebook

    fuat link hii hapa
    m.facebook.com/groups/151190748285020?view=permalink&id=331768976893862&comment_id=332096053527821&_rdr
     
  2. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,964
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Mwache Nape aendelee kujifariji na vijana wake kule facebook.Jk na ccm yake alushaanzisha mengi na yote kafeli(Ari mpya kasi mpya/Maisha bora kwa kila mtanzania/Kilimo kwanza/Kuvua magamba)hii misemo yote utekelezaji wake ni 0.01%
     
  3. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,322
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    hata hiyo 0.01 umewapendelea sana. Kiongozi we huoni ma misemo yote yanatekelezwa vise vesor?
     
  4. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kama vile anatafuta kuja na staili, bahati mbaya kila wimbo wake atakaoimba hauchezeki!
     
  5. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nape na CCM yao kwa Kuiga!!!, mlikuwa wapi kuanzisha operesheni ya kwenu mpaka muoneshwe njia na chadema ??. Alafu mwenyewe anaona kafikiriiiiiia! Doh.
     
  6. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 695
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eti vaa uzalendo!! Kwa uzalendo upi ambao yeye anao?! Wataweweseka sana! A dying horse, kicks hard!
     
Loading...