Baada ya kipindi cha msoto wa muda mrefu hatimaye ndoto imekuwa kweli


yorkshire

yorkshire

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2016
Messages
1,308
Likes
1,190
Points
280
Age
36
yorkshire

yorkshire

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2016
1,308 1,190 280
Ilikuwa ndoto yangu ya muda angalau niwe na usafiri wa kueleweka sikuwa nahitaji kuwa na mkebe wa gari ...hiyo kitu sikuitataka kabisa

Sasa kuna mishe nilikuwa nazifanya naona zimetiki na hapa nipo na machaguo mawili na moja ndilo natakiwa kuchukua kwa kipindi hiki

Nahitaji wenye uelewa mpana wa hizi ndinga :

Land Rover Discovery 3 TDV6 HSE diesel ya mwaka 2008 chasis # SAL 788 cc 2700

Na hii Volkswagen Tuareg TDI diesel ya mwaka 2009 chasis # WVG148 cc 2500

Nataka kujua haya

1.Ulaji mafuta
2.Uwezo wa kuhimili rough road
3.Uimara (sitaki gari ya miaka 2 inakuwa imeshaisha nataka alinunua babu hadi...)
4.Na mengineyo kama yapo

img_20181223_093459-jpg.985298
img_20181223_093602-jpg.985299
img_20181223_093426-jpg.985300
bg046417_aac2e9-jpg.985301
bg046417_1ab84c-jpg.985302
bg046417_285e46-jpg.985305


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
4,582
Likes
3,614
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
4,582 3,614 280
😁😁😁😁gari ndogo daah aisee
 
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
619
Likes
1,215
Points
180
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
619 1,215 180
Watanzania wanawivu sana bora ungeomba tu ufahamishwe specs za hizo gari ila kwa ulivyoanza sijuuuuii

Subiri waje mi sio wa fani hio.!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rapid Tranquilizer

Rapid Tranquilizer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
251
Likes
246
Points
60
Rapid Tranquilizer

Rapid Tranquilizer

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
251 246 60
Achana na mikebe njoo kwenye ferarri GTO 254 washington mpk dar masaa 8.
 
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,880
Likes
6,125
Points
280
Age
101
Robot la Matope

Robot la Matope

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,880 6,125 280
Kwanza tujue permanent kipato chako kikoje usije kuwa umeshinda Biko afu unauza karanga na unataka gari lenye CC 2700.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,728
Likes
36,258
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,728 36,258 280
Ilikuwa ndoto yangu ya muda angalau niwe na usafiri wa kueleweka sikuwa nahitaji kuwa na mkebe wa gari ...hiyo kitu sikuitataka kabisa

Sasa kuna mishe nilikuwa nazifanya naona zimetiki na hapa nipo na machaguo mawili na moja ndilo natakiwa kuchukua kwa kipindi hiki

Nahitaji wenye uelewa mpana wa hizi ndinga :

Land Rover Discovery 3 TDV6 HSE diesel ya mwaka 2008 chasis # SAL 788 cc 2700

Na hii Volkswagen Tuareg TDI diesel ya mwaka 2009 chasis # WVG148 cc 2500

Nataka kujua haya

1.Ulaji mafuta
2.Uwezo wa kuhimili rough road
3.Uimara (sitaki gari ya miaka 2 inakuwa imeshaisha nataka alinunua babu hadi...)
4.Na mengineyo kama yapo

View attachment 985298 View attachment 985299 View attachment 985300 View attachment 985301 View attachment 985302 View attachment 985305

Sent using Jamii Forums mobile app
Chukua VW Touareg Ila chukua yenye 3.0TDI. Hio ya 2.5Tdi unazingua sana system ya ac/alternator.
Touareg is cheap to run comparing to LR Disco 4
 
shybubu

shybubu

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2016
Messages
491
Likes
300
Points
80
Age
38
shybubu

shybubu

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2016
491 300 80
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
3,617
Likes
5,625
Points
280
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
3,617 5,625 280
Ilikuwa ndoto yangu ya muda angalau niwe na usafiri wa kueleweka sikuwa nahitaji kuwa na mkebe wa gari ...hiyo kitu sikuitataka kabisa

Sasa kuna mishe nilikuwa nazifanya naona zimetiki na hapa nipo na machaguo mawili na moja ndilo natakiwa kuchukua kwa kipindi hiki

Nahitaji wenye uelewa mpana wa hizi ndinga :

Land Rover Discovery 3 TDV6 HSE diesel ya mwaka 2008 chasis # SAL 788 cc 2700

Na hii Volkswagen Tuareg TDI diesel ya mwaka 2009 chasis # WVG148 cc 2500

Nataka kujua haya

1.Ulaji mafuta
2.Uwezo wa kuhimili rough road
3.Uimara (sitaki gari ya miaka 2 inakuwa imeshaisha nataka alinunua babu hadi...)
4.Na mengineyo kama yapo

View attachment 985298 View attachment 985299 View attachment 985300 View attachment 985301 View attachment 985302 View attachment 985305

Sent using Jamii Forums mobile app

Duh

Mpaka umefikia level ya kununua hizi gari sidhani kama kigezo cha mafuta ni ishu tena!

Kama unaulizia ulaji wa mafuta mkuu nadhani kuna steji ya maisha umeruka umevamia hii...

Hizi gari ni za high end...Ulaji wa mafuta inatakiwa isiwe hoja ya kuzungumzia kabisa!
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
1,400
Likes
810
Points
280
Age
27
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
1,400 810 280
Discovery 3 2.7l ni ya diesel hio so consumption yake ni ya kawaida sana,akipata manual inakua poa zaidi ila akirogwa akanunua disc.3 ile v8 4.4l atajuta aisee maana consumption yake ni 1lt/5km saa nyingine inashuka mpk 1lt/4km kutegemea na uendeshaji wako.

Disco.3 ina magonjwa ya ajabu ajabu sana sio reliable kihiivyo,zile air suspension tu zikizingua mamilion yatakutoka unless uzibadili kwenda standard suspensions though ule utamu wa gari unapungua,kuna siku unaamka tu limeroga milango haifunguki ukimleta fundi jiandae kwa mpunga kukutoka vzr tu. etc

Spare parts ziko shops kibao though pia bei yake imechangamka kiaina yake.

Apart from matatatizo mengine ni gari poa sana,confortable,off-road liko poa pia though kutokana na maintainance costs zake mtu unaogopa kulipeleka hata offroad.

Ukifanikiwa kamata hio disco.3 2.7l manual HSE kula maisha,maisha ni haya haya tu.




Sent from my iPhone using JamiiForums
 
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
526
Likes
351
Points
80
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
526 351 80
Ilikuwa ndoto yangu ya muda angalau niwe na usafiri wa kueleweka sikuwa nahitaji kuwa na mkebe wa gari ...hiyo kitu sikuitataka kabisa

Sasa kuna mishe nilikuwa nazifanya naona zimetiki na hapa nipo na machaguo mawili na moja ndilo natakiwa kuchukua kwa kipindi hiki

Nahitaji wenye uelewa mpana wa hizi ndinga :

Land Rover Discovery 3 TDV6 HSE diesel ya mwaka 2008 chasis # SAL 788 cc 2700

Na hii Volkswagen Tuareg TDI diesel ya mwaka 2009 chasis # WVG148 cc 2500

Nataka kujua haya

1.Ulaji mafuta
2.Uwezo wa kuhimili rough road
3.Uimara (sitaki gari ya miaka 2 inakuwa imeshaisha nataka alinunua babu hadi...)
4.Na mengineyo kama yapo

View attachment 985298 View attachment 985299 View attachment 985300 View attachment 985301 View attachment 985302 View attachment 985305

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu mimi sijui magari ila bro Discover iko good na gari zote hasa Range nazikubali

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
1,400
Likes
810
Points
280
Age
27
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
1,400 810 280
Mkuu mimi sijui magari ila bro Discover iko good na gari zote hasa Range nazikubali

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli ila reliability ndio tatizo,zile disco tdi ndo kilikua chuma kile,td5 ilikua poa pia ila disco 3&4 ni hivyo hivyo reliability sio kihivyo

Ndio maana watu wengi wenye disco 3&4/Range hua ana gari yake nyingine reliable kwa ajili ya day to day activities.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
526
Likes
351
Points
80
feyzal

feyzal

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
526 351 80
Ni kweli ila reliability ndio tatizo,zile disco tdi ndo kilikua chuma kile,td5 ilikua poa pia ila disco 3&4 ni hivyo hivyo reliability sio kihivyo

Ndio maana watu wengi wenye disco 3&4/Range hua ana gari yake nyingine reliable kwa ajili ya day to day activities.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Anhaa na je,hiyo tourage hebu tupe ABC zake boss

Sent using Jamii Forums mobile app
 
yorkshire

yorkshire

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2016
Messages
1,308
Likes
1,190
Points
280
Age
36
yorkshire

yorkshire

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2016
1,308 1,190 280
Discovery 3 2.7l ni ya diesel hio so consumption yake ni ya kawaida sana,akipata manual inakua poa zaidi ila akirogwa akanunua disc.3 ile v8 4.4l atajuta aisee maana consumption yake ni 1lt/5km saa nyingine inashuka mpk 1lt/4km kutegemea na uendeshaji wako.

Disco.3 ina magonjwa ya ajabu ajabu sana sio reliable kihiivyo,zile air suspension tu zikizingua mamilion yatakutoka unless uzibadili kwenda standard suspensions though ule utamu wa gari unapungua,kuna siku unaamka tu limeroga milango haifunguki ukimleta fundi jiandae kwa mpunga kukutoka vzr tu. etc

Spare parts ziko shops kibao though pia bei yake imechangamka kiaina yake.

Apart from matatatizo mengine ni gari poa sana,confortable,off-road liko poa pia though kutokana na maintainance costs zake mtu unaogopa kulipeleka hata offroad.

Ukifanikiwa kamata hio disco.3 2.7l manual HSE kula maisha,maisha ni haya haya tu.




Sent from my iPhone using JamiiForums
Asante mkuu kwa ushauri lkn nyingi ni automatic

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,866
Members 481,917
Posts 29,788,467