Baada ya kili stars kutinga fainali: Tufanyeje ili kombe libaki tz?


C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,711
Likes
488
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,711 488 180
Wanajf na wapenzi wa mpira wa miguu, naamini kuwa sote ni wenye furaha baada ya ushindi wa timu yetu. Hata hivyo naamini kuwa ushindi huo hautakuwa na maana yoyote, iwapo Tanzania haitakuwa bingwa wa Tusker Challenge Cup kwa 2010. Kwa kuwa kushinda au kushindwa kwa Stars hapo kesho ni furaha au huzuni kwetu sote, Naombeni maoni yenu ya nini kifanyike ili kuhakikisha kuwa Kombe linabaki nchini. Maoni haya yatapelekwa kwa wahusika, kwa yale yatakayokuwa nje ya uwezo wetu.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
tatizo letu ni kujadili utekelezaji BAADA..............
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,842
Likes
19,408
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,842 19,408 280
Wanajf na wapenzi wa mpira wa miguu, naamini kuwa sote ni wenye furaha baada ya ushindi wa timu yetu. Hata hivyo naamini kuwa ushindi huo hautakuwa na maana yoyote, iwapo Tanzania haitakuwa bingwa wa Tusker Challenge Cup kwa 2010. Kwa kuwa kushinda au kushindwa kwa Stars hapo kesho ni furaha au huzuni kwetu sote, Naombeni maoni yenu ya nini kifanyike ili kuhakikisha kuwa Kombe linabaki nchini. Maoni haya yatapelekwa kwa wahusika, kwa yale yatakayokuwa nje ya uwezo wetu.

CHA KWANZA KABISA KUFANYIKA AOMBWE BENJAMIN MKAPA NDIO AWE MGENI RASMI KESHO, KWA SABABU YEYE NDIO ALIOUJENGA ULE UWANJA, HAKUNA NJIA MUHAFAKA YA KUMUENZI KAMA HII YA YEYE KESHO KWENDA KUTUKABIZI KOMBE LETU
ANGALIZO, KWA WALE WALIOZOEA KUJIPENDEKEZA KWA MKWERE, KAMA WATAMUALIKA NDIO AWE MGENI RASMI BASI MJUWE KOMBE LINAONDOKA KWENDA IVORY COAST, KWA NINI? KWA SABABU MKWERE ANA GUNDU, SIO CHAGUO LA MUNGU KAMA TULIVYOAMINISHWA MWANZONI, KWAHIYO MUNGU HUJIDHIHIRISHAGA KWA VITENDO. ANAEBISHANA NA UKWELI HUU NA WAMUALIKE MKWERE KESHO, AMTAAMINI MACHO YENU. NATOA HOJA.:A S crown-1:
 
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
866
Likes
17
Points
35
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
866 17 35
Kuna mawili, Aidha tuliibe au tushinde uwanjani. Kushinda kunataka ari ya wachezaji na support ya watazamaji.
Kuliiba rahisi, wapo wataalam wake!!
 
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
866
Likes
17
Points
35
Kibukuasili

Kibukuasili

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
866 17 35
CHA KWANZA KABISA KUFANYIKA AOMBWE BENJAMIN MKAPA NDIO AWE MGENI RASMI KESHO, KWA SABABU YEYE NDIO ALIOUJENGA ULE UWANJA, HAKUNA NJIA MUHAFAKA YA KUMUENZI KAMA HII YA YEYE KESHO KWENDA KUTUKABIZI KOMBE LETU
ANGALIZO, KWA WALE WALIOZOEA KUJIPENDEKEZA KWA MKWERE, KAMA WATAMUALIKA NDIO AWE MGENI RASMI BASI MJUWE KOMBE LINAONDOKA KWENDA IVORY COAST, KWA NINI? KWA SABABU MKWERE ANA GUNDU, SIO CHAGUO LA MUNGU KAMA TULIVYOAMINISHWA MWANZONI, KWAHIYO MUNGU HUJIDHIHIRISHAGA KWA VITENDO. ANAEBISHANA NA UKWELI HUU NA WAMUALIKE MKWERE KESHO, AMTAAMINI MACHO YENU. NATOA HOJA.:A S crown-1:
Nakubaliana na Matola. JK akija tu uwanjani kombe linaondoka! Walah
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
Kwanza:kocha apange timu iliyo bora na yenye ari. Pili:kocha atumie mfumo wa 4-4-2 ili timu iwe inacheza kwa lengo la kutafuta goli,na si kujihami kwa 4-5-1. Tatu:mashabiki washangilie mwanza mwisho na wasiwazomee wachezaji (pia waache kuleta usimba na yanga siku iyo). Nne:TFF wasijifanye kuweka kiingilio kikubwa,kwani uwanja utawavundia. Tano:TFF wajitaidi kumleta BWM awe mgeni rasmi,na HASILETWE mkwere.
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,711
Likes
488
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,711 488 180
Je mwaonaje madereva Hiace, Coaster na Tax wakipeperusha bendera kuanzia leo?
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,637
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,637 280
QUOTE=ChiefmTz;Je mwaonaje madereva Hiace, Coaster na Tax wakipeperusha bendera kuanzia leo?

Ni wazo zuri,kwani litajenga hamasa na uzalendo miongoni mwa washabiki. Ila suala la kuzomea wachezaji lisijitokeze uwanjani.
 
S

SWADO

Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
S

SWADO

Member
Joined Dec 11, 2010
83 0 0
Kwanza kabisa lazima tuisapoti timu yetu kwa kuishangilia kwa nguvu muda wote wa mchezo, TFF wapange kiinglio ambacho watanzania wengi watamudu kulipa, pia wachezaji wajitume na waweke uzalendo mbele hapo kombe lazima libaki tz, Swala la nani kuwa mgeni rasmi ni imani tu halina mantiki hata akiwa nani wachezaji wakijituma kombe litabaki tu.
 
S

SWADO

Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
S

SWADO

Member
Joined Dec 11, 2010
83 0 0
Kili stars hoyeeeeeeeeee hope kombe litabaki home tujitiokeze kwa wingi kesho ili kuwapa moyo wachezaji big up sana kocha
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
Hatuwezi kuchakachua matokeo? Tuwaombe nec watusaidie
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,711
Likes
488
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,711 488 180
Tumejiandaje na hujuma za CECAFA? Kwani yawezekana members kama Uganda are not happy na wanaweza kuja na hoja ya tukose wote
 
Kilakshari

Kilakshari

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2008
Messages
350
Likes
1
Points
35
Kilakshari

Kilakshari

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2008
350 1 35
CHA KWANZA KABISA KUFANYIKA AOMBWE BENJAMIN MKAPA NDIO AWE MGENI RASMI KESHO, KWA SABABU YEYE NDIO ALIOUJENGA ULE UWANJA, HAKUNA NJIA MUHAFAKA YA KUMUENZI KAMA HII YA YEYE KESHO KWENDA KUTUKABIZI KOMBE LETU
ANGALIZO, KWA WALE WALIOZOEA KUJIPENDEKEZA KWA MKWERE, KAMA WATAMUALIKA NDIO AWE MGENI RASMI BASI MJUWE KOMBE LINAONDOKA KWENDA IVORY COAST, KWA NINI? KWA SABABU MKWERE ANA GUNDU, SIO CHAGUO LA MUNGU KAMA TULIVYOAMINISHWA MWANZONI, KWAHIYO MUNGU HUJIDHIHIRISHAGA KWA VITENDO. ANAEBISHANA NA UKWELI HUU NA WAMUALIKE MKWERE KESHO, AMTAAMINI MACHO YENU. NATOA HOJA.:A S crown-1:
Mmmh! Wabongo tuna mambo.
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,176
Likes
1,156
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,176 1,156 280
.........nafikiri kuna ile kanuni ya CECAFA kwamba mgeni mualikwa (in this time Ivory Coast, malawi na zambia) hawezi kubeba Kombe hata kama akishinda hivyo kama kanuni hito bado ina-hold then matokeo yoyote ya kesho, kombe linabaki Tanganyika (sio Tanzania)
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,711
Likes
488
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,711 488 180
.........nafikiri kuna ile kanuni ya CECAFA kwamba mgeni mualikwa (in this time Ivory Coast, malawi na zambia) hawezi kubeba Kombe hata kama akishinda hivyo kama kanuni hito bado ina-hold then matokeo yoyote ya kesho, kombe linabaki Tanganyika (sio Tanzania)
Lakini ubingwa utanoga zaidi kama tukishinda
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
521
Likes
13
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
521 13 35
Hatuwezi kuchakachua matokeo? Tuwaombe nec watusaidie
Enhee, kula tano Afande, hilo ndiyo neno, tuwakodi NEC wachakachue matokeo hata tukifungwa labda 2-0, tunageuza ubao wa matokeo usomeke tumeshinda labda 2-1 au 1-0.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
Tuwe Makini katika Kuteua Mgeni Rasmi
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Kwani sheria za mpira hazifanani na za NEC? kwamba mtangazaji akikosea akasema KILIMANJARO imeshinda hakuna wa kubisha hata mahakamani
 

Forum statistics

Threads 1,237,412
Members 475,533
Posts 29,287,644