Baada ya kifungo cha muda mrefu hatimae Twitter imeachiwa huru

Gutapaka

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
257
250
Toka sakata la uchaguzi lifanyike twitter ilipigwa pin kwa bando la kawaida na ilibidi mpaka kutumia VPN.

Nashangaa leo najaribu kuingia bila VPN naona inafunguka vizuri bila shida.

RIP Maalim Self.
Mimi niliaccess twitter kwa voda wiki iliyopita.
 

EllySkyWilly

JF-Expert Member
Aug 28, 2020
2,129
2,000
Toka sakata la uchaguzi lifanyike twitter ilipigwa pin kwa bando la kawaida na ilibidi mpaka kutumia VPN.

Nashangaa leo najaribu kuingia bila VPN naona inafunguka vizuri bila shida.

RIP Maalim Seif.
Acheni ushamba VPN ni jambo la kawaida tu
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
14,821
2,000
Toka sakata la uchaguzi lifanyike twitter ilipigwa pin kwa bando la kawaida na ilibidi mpaka kutumia VPN.

Nashangaa leo najaribu kuingia bila VPN naona inafunguka vizuri bila shida.

RIP Maalim Seif.
1613565934148.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom