Tetesi: Baada ya Kenyatta, Museveni naye yupo safarini Kwenda Chato

  • Thread starter Mkikuyu- Akili timamu
  • Start date
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
3,547
Points
2,000
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
3,547 2,000
Kwhyo ku force uhuru kaomba kwenda chato ni uzee..akili za kitanzania bana...
Humu ndani watoto mmekua wengi hadi jukwaa limekua ka lawatoto..sasa kuhusu nani alimwalika mwenzie inasaidia nn hapa??
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,769
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,769 2,000
Juzijuzi tu alikua China, Alivorudi next day kaenda Niamey kwe mkutano wa AU amerudi jana leo yupo Angola na kesho tena anakuja chato!!! Eh God bless him.
 
carter

carter

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2009
Messages
2,570
Points
2,000
carter

carter

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2009
2,570 2,000
Kagame, museven na Tshekedi wamealikwa Angola na rais wao. Lengo ni usalama katika ukanda wa maziwa makuu. Hivyo wako njiani hao kwa Safari zao.
 
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
1,989
Points
2,000
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
1,989 2,000
Kwhyo ku force uhuru kaomba kwenda chato ni uzee..akili za kitanzania bana...
Wote mnaobishania huo ujinga ni watoto eti kukaribishana nayo issue asee
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
2,547
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
2,547 2,000
Hahaha JPM alipata kazi ngumu sana kumuweka uhuru sawa sababu alikua amepoteza matumaini kabisa ndio maana ikabidi aende extra mile kumpa Tausi wanne wapelekwe nyumbani kwake uhuru huenda wakabadilisha ile essence ya unyang'au na kuleta maarifa na utashi uliopo ikulu ya Tanzania.
Matusi ya nini
 
Kikombe1

Kikombe1

Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
79
Points
125
Kikombe1

Kikombe1

Member
Joined Feb 4, 2013
79 125
Karibu sana Mhe. Museveni. Somo moja kwako ni kujua umuhimu wa kubadilishana uongozi wa taifa. Tunajivunia Rais wetu wa awamu ya 5 na tukijaliwa tutakuwa na awamu ya 6 na kuendelea.
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
16,616
Points
2,000
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
16,616 2,000
Tanzania ni Mecca/Jerusalem ya Africa tangu enzi za ukombozi, huyo Museven watoto wake wote aliwazaa akiwa Tanzania. Nchi pekee iliyokua ikipingana na ukweli ilikua ni Kenya, lakini kama ujuavyo huwezi kuzuia mvua, hatimae Uhuru Kenyatta amekubaliana na ukweli, ameamua kuja kuhufhuria hijja katika ardhi takatifu, kuanzia sasa Kenya itaanza kuwa na baraka za Mungu, karibu Museven na wewe upate baraka za Bwana. Tanzania Hoyeeeeeeeeee. No Tanzania, No East Africa, No SADC.
Mimi ni mtanzania nime "endorse" kuwa hii ni takataka umeandika hapa.
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
10,054
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
10,054 2,000
Mimi ni mtanzania nime "endorse" kuwa hii ni takataka umeandika hapa.
Mimi ni mkenya nimethibitisha kuwa wewe umezaliwa kama matokeo ya mzazi wako mmoja kuchepuka.
 
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
8,288
Points
2,000
pingli-nywee

pingli-nywee

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
8,288 2,000
Aisee, kila mtu na saizi yake bana. Kenya wamezuru marais kama Erdogan wa Uturuki, PM Theresa May wa U.K, Benjamin Netanyahu wa Israel, Nicholas Sarkozy wa Ufaransa. Leo rais Museveni na rais Uhuru kutua Chato imekuwa ni breaking news? Hizi ligi zenu ni za kienyeji sanaaa!
Rais wa Ufaransa alipozuru Kenya. M7, 'Kachapin' akielekea Chato.
Spot the difference.
 
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2019
Messages
4,097
Points
2,000
Ummayed

Ummayed

JF-Expert Member
Joined May 21, 2019
4,097 2,000
Ukisema hivyo hata hapa Tz kuna viongozi wakubwa kama Obama walim visit Kikwete aisee.
Aisee, kila mtu na saizi yake bana. Kenya wamezuru marais kama Erdogan wa Uturuki, PM Theresa May wa U.K, Benjamin Netanyahu wa Israel, Nicholas Sarkozy wa Ufaransa. Leo rais Museveni na rais Uhuru kutua Chato imekuwa ni breaking news? Hizi ligi zenu ni za kienyeji sanaaa!
Rais wa Ufaransa alipozuru Kenya. M7, 'Kachapin' akielekea Chato.
Spot the difference.
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
7,688
Points
2,000
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
7,688 2,000
Tanzania ni Mecca/Jerusalem ya Africa tangu enzi za ukombozi, huyo Museven watoto wake wote aliwazaa akiwa Tanzania. Nchi pekee iliyokua ikipingana na ukweli ilikua ni Kenya, lakini kama ujuavyo huwezi kuzuia mvua, hatimae Uhuru Kenyatta amekubaliana na ukweli, ameamua kuja kuhufhuria hijja katika ardhi takatifu, kuanzia sasa Kenya itaanza kuwa na baraka za Mungu, karibu Museven na wewe upate baraka za Bwana. Tanzania Hoyeeeeeeeeee. No Tanzania, No East Africa, No SADC.
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Muheshimiwa Rais M7 kwanini unajiita "joto la jiwe"? Baada ya kukusikia ukisema hivi leo pale Chato humu ndani ulikuwa offline na haya maneno uliyaweka huku jana copyright 😁😁😁😁

Asante Muheshimiwa Rais M7 wa Uganda 😁😁😁

 

Forum statistics

Threads 1,316,456
Members 505,652
Posts 31,891,034
Top