Tetesi: Baada ya Kenyatta, Museveni naye yupo safarini Kwenda Chato

  • Thread starter Mkikuyu- Akili timamu
  • Start date
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
3,592
Points
2,000
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
3,592 2,000
Hivi huyu Mzee wa chato ana manukato yepi hadi anafuatwa mzima mzima hadi kijijini kwake na marais?
screenshot_2019-07-12_123452-png.1151828


Kagame naye nasikia anabisha hodi.

"First they ignore you, then they laugh at you, then they fight you, then you win".
Mahatma Gandhi
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
10,054
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
10,054 2,000
Hivi huyu Mzee wa chato ana manukato yepi hadi anafuatwa mzima mzima hadi kijijini kwake na marais?View attachment 1151828

Kagame naye nasikia anabisha hodi.

"First they ignore you, then they laugh at you, then they fight you, then you win".
Mahatma Gandhi
Tanzania ni Mecca/Jerusalem ya Africa tangu enzi za ukombozi, huyo Museven watoto wake wote aliwazaa akiwa Tanzania. Nchi pekee iliyokua ikipingana na ukweli ilikua ni Kenya, lakini kama ujuavyo huwezi kuzuia mvua, hatimae Uhuru Kenyatta amekubaliana na ukweli, ameamua kuja kuhufhuria hijja katika ardhi takatifu, kuanzia sasa Kenya itaanza kuwa na baraka za Mungu, karibu Museven na wewe upate baraka za Bwana. Tanzania Hoyeeeeeeeeee. No Tanzania, No East Africa, No SADC.
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
7,688
Points
2,000
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
7,688 2,000
Tanzania ni Mecca/Jerusalem ya Africa tangu enzi za ukombozi, huyo Museven watoto wake wote aliwazaa akiwa Tanzania. Nchi pekee iliyokua ikipingana na ukweli ilikua ni Kenya, lakini kama ujuavyo huwezi kuzuia mvua, hatimae Uhuru Kenyatta amekubaliana na ukweli, ameamua kuja kuhufhuria hijja katika ardhi takatifu, kuanzia sasa Kenya itaanza kuwa na baraka za Mungu, karibu Museven na wewe upate baraka za Bwana. Tanzania Hoyeeeeeeeeee. No Tanzania, No East Africa, No SADC.
Hahaha JPM alipata kazi ngumu sana kumuweka uhuru sawa sababu alikua amepoteza matumaini kabisa ndio maana ikabidi aende extra mile kumpa Tausi wanne wapelekwe nyumbani kwake uhuru huenda wakabadilisha ile essence ya unyang'au na kuleta maarifa na utashi uliopo ikulu ya Tanzania.
 
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
3,592
Points
2,000
Mkikuyu- Akili timamu

Mkikuyu- Akili timamu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
3,592 2,000
Yaani awamu hii ni konki..Huyu Rais ameifanya Tz ipate heshima kote duniani..
Magufuli anamuenzi Mlw. Nyerere kwa Vitendo sio kwa maneno, yaani hata uwenani utaishia tu kupenda style yake ya uongozi..Totaly unpretencious, Humble and a friend of the poor
 
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
3,547
Points
2,000
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
3,547 2,000
Bwahahaaa..ukwel haubadiliki km kaalikwa..ila yeye asahau kualikwa gatundu...

Kwanza aalikwe kw lipi..wakati yeye ni zero brain
Tanzania ni Mecca/Jerusalem ya Africa tangu enzi za ukombozi, huyo Museven watoto wake wote aliwazaa akiwa Tanzania. Nchi pekee iliyokua ikipingana na ukweli ilikua ni Kenya, lakini kama ujuavyo huwezi kuzuia mvua, hatimae Uhuru Kenyatta amekubaliana na ukweli, ameamua kuja kuhufhuria hijja katika ardhi takatifu, kuanzia sasa Kenya itaanza kuwa na baraka za Mungu, karibu Museven na wewe upate baraka za Bwana. Tanzania Hoyeeeeeeeeee. No Tanzania, No East Africa, No SADC.
 
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
1,707
Points
2,000
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
1,707 2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
7,560
Points
2,000
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
7,560 2,000
Tanzania ni Mecca/Jerusalem ya Africa tangu enzi za ukombozi, huyo Museven watoto wake wote aliwazaa akiwa Tanzania. Nchi pekee iliyokua ikipingana na ukweli ilikua ni Kenya, lakini kama ujuavyo huwezi kuzuia mvua, hatimae Uhuru Kenyatta amekubaliana na ukweli, ameamua kuja kuhufhuria hijja katika ardhi takatifu, kuanzia sasa Kenya itaanza kuwa na baraka za Mungu, karibu Museven na wewe upate baraka za Bwana. Tanzania Hoyeeeeeeeeee. No Tanzania, No East Africa, No SADC.
Kwamba wewe ndiye joto la Jiwe?????
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
10,054
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
10,054 2,000
Bwahahaaa..ukwel haubadiliki km kaalikwa..ila yeye asahau kualikwa gatundu...

Kwanza aalikwe kw lipi..wakati yeye ni zero brain
Hahahaha, nani amualike mvuta bangi huyo?, yeye mwenyewe alipiga Simu, Mara ya kwanza Magufuli alikausha hakupokea, Mara ya pili ndio akasema ngoja nimsikilize. Mazungumzo yakawa kama ifuatavyo;

Magu; Helo, nani anaongea?

Uhuru: Mimi Uhuru Kenyatta

Magu: Nikusaidie nini?

Uhuru: Ninataka kuja kukuona

Magu; Mimi nipo kijijini kwa mapumziko.

Uhuru; Tafadhali niruhusu nije hapo kijijini Nina shida ya kuzungumza na wewe.

Magu; Ongea tu hapa kwenye Simu nitakuelewa

Uhuru; Hapana ninaomba tu nije kupata baraka zako.

Magu: Unataka uje kukaa muda gani?

Uhuru; Siku Kumi au saba kama utaniruhusu

Magu ; Hapana sina huo muda

Uhuru ; Basi siku mbili

Magu; OK, harakisha kwasababu Museven pia ameomba kuja.

Uhuru; Asante sana, kesho nitakua hapo.

Hahahaha, hahahaha, hahahaha, hahahaha
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,316
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,316 2,000
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
3,547
Points
2,000
komora096

komora096

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2018
3,547 2,000
Wuhuhuuuuuu!!!ukwel hauwez badilika..hta ukitapa tapa vp..ila yeye asahau kualikwa gatundu ..zero brain atasaidia nn
Hahahaha, nani amualike mvuta bangi huyo?, yeye mwenyewe alipiga Simu, Mara ya kwanza Magufuli alikausha hakupokea, Mara ya pili ndio akasema ngoja nimsikilize. Mazungumzo yakawa kama ifuatavyo;

Magu; Helo, nani anaongea?

Uhuru: Mimi Uhuru Kenyatta

Magu: Nikusaidie nini?

Uhuru: Ninataka kuja kukuona

Magu; Mimi nipo kijijini kwa mapumziko.

Uhuru; Tafadhali niruhusu nije hapo kijijini Nina shida ya kuzungumza na wewe.

Magu; Ongea tu hapa kwenye Simu nitakuelewa

Uhuru; Hapana ninaomba tu nije kupata baraka zako.

Magu: Unataka uje kukaa muda gani?

Uhuru; Siku Kumi au saba kama utaniruhusu

Magu ; Hapana sina huo muda

Uhuru ; Basi siku mbili

Magu; OK, harakisha kwasababu Museven pia ameomba kuja.

Uhuru; Asante sana, kesho nitakua hapo.

Hahahaha, hahahaha, hahahaha, hahahaha
 
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
1,989
Points
2,000
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
1,989 2,000
Ukwel hauwez badilika..uhuru kaalikwa..full stop
Humu ndani watoto mmekua wengi hadi jukwaa limekua ka lawatoto..sasa kuhusu nani alimwalika mwenzie inasaidia nn hapa??
 

Forum statistics

Threads 1,316,463
Members 505,652
Posts 31,891,271
Top